• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอขอบคุณป๋ายส ประธานกลุ่มบางแสน และพี่น้องทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig --]

คิวต่อไปมารอแล้ววว
ผมไปแน่ๆ อย่างนี้ไม่พลาดๆๆ

ใครจะไปบ้างครับ ??????

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เจ๊ครับถ้ามันฝืนนักก็อย่าเลยไอ้โกหกเนี๊ยะ:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:
แหม!ก็แซวหนุ่มๆเค้า..เล่นๆ..เห็นถามทีไรติดธุระกันทุกที..แต่ก็เจอกันตลอด..เข้าใจป่ะจ๊ะ..
เดี๋ยวจะเสกให้เป็นโสดตลอดชีวิตซะนี่!!!:coolly-0043::coolly-0043:

ถะ ถะ ถะ ถู ถู ถูกต้องนะคร๊าปปปป ก็ตรงที่พี่นงค์กับพี่แขกต้องไปขัดพื้นให้เขาหลังงานแต่งไง 555 :coolly-0028:
ไม่เป็นไรเพราะน้องไม่ได้ตั้งใจ..เอ๊ะ!หรือว่าตั้งใจ
จะอะไรก็ช่างพี่ถือว่า...ความสุขกับความทุกข์
มักจะมาพร้อมกันเสมอ....:coolly-0009::coolly-0038:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คิวต่อไปมารอแล้ววว
ผมไปแน่ๆ อย่างนี้ไม่พลาดๆๆ

ใครจะไปบ้างครับ ??????
ลุ้นกันต่อไป...จะได้ไปกับเค้าอ่ะป่าวหว่า
อิอิอิ...แต่ก็ไม่น่าจะพลาดนะงานนี้อ่ะ
..:coolly-0034: :coolly-0034:

เอารูปงานมิตติ้งกล้องผมมาฝากจร้า

แก้ไขล่าสุด:

ไม่เป็นไรเพราะน้องไม่ได้ตั้งใจ..เอ๊ะ!หรือว่าตั้งใจ
จะอะไรก็ช่างพี่ถือว่า...ความสุขกับความทุกข์
มักจะมาพร้อมกันเสมอ....:coolly-0009::coolly-0038:
ก็เห็นเขาบอกกันว่าบ้านบึงยุงเยอะ! ก็เลยเสียสละเผายางไล่ยุงให้ อิๆ:coolly-0028:

รู้สึกว่าตาเบียร์นี่จะมันส์เกินหน้าเกินตาคนอืนเค้าหรือเปล่านี่:coolly-0043::coolly-0043:

ก็เห็นเขาบอกกันว่าบ้านบึงยุงเยอะ! ก็เลยเสียสละเผายางไล่ยุงให้ อิๆ:coolly-0028:
งั้นอย่ามาเผายางแถวบ้านผมนะพี่
อยู่ใกล้ๆกะโรงพักเหมือนกัน..เดี๋ยวเคลียไม่ได้อ่ะ...5555 :coolly-0028: :coolly-0028::coolly-0028:

รู้สึกว่าตาเบียร์นี่จะมันส์เกินหน้าเกินตาคนอืนเค้าหรือเปล่านี่:coolly-0043::coolly-0043:

เอ่อพี่เอสคับจิงๆผมเป็นคนเงียบครึมสุขุมนุ่มลึกแต่พอดีวันนั้นบรรยากาศมันพาไปไม่รู้ตัวเองเลยนะเนี๊ยจิงจี๊งงงงง....:coolly-0028::coolly-0028:

ขอขอบคุนรูปสวยๆจากพี่อ๊อต

ตาเก่งไม่เหนเอารูปมาลงบ้างเลยอะตัวเทอ
แล้วยางอะลงขายให้เค้ายังอะRCเว็ปใช่มั้ยไม่เห็นมีใครโทมาจีบเค้าเลย:coolly-0019:

ขอบคุณรูปจากพี่อ๊อดครับ

ใครเป็นคนบอกจ๊ะ!!!
น้องสละแค่ยางแต่พี่ขึ้นโรงพักทั้งชุดเจ้าสาว
ไม่คิดเลยจริงๆงานแต่งพี่ต้องสละทั้งชีวิต
มันเป็นอะไรที่ไม่สามารถลืมได้จริงๆ
ต้องจำ...ต้องจำ...ไปตลอดชีวิต.....คิดซะว่า
ประสบการณ์แปลกใหม่...ที่น้องจัดให้ละกัน...:coolly-0041::coolly-0005:

หวาดดีครับ ..พี่ทุกคน..:coolly-0010::coolly-0010:

เพ่ๆอ้ายคนนี้มันเมาแล้วนี่ เพ่..:coolly-0043:

ไฟล์แนบ

• 12.htm
    12.htm
    17.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 215

สนุกดีน่ะครับ..พี่น้องบางแสนเรา น่ารักทุกคนเลย...ไปกลับปลอดภัย..ไม่มีปัญหาใดๆ เกิดขึ้น นั่นคือสิ่งที่ผมดีใจที่สุด...แล้วพบกัน ใหม่

แก้ไขล่าสุด:

น้องๆ บางแสน น่ารักจริงๆ..ครับ

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

ใครเป็นคนบอกจ๊ะ!!!
น้องสละแค่ยางแต่พี่ขึ้นโรงพักทั้งชุดเจ้าสาว
ไม่คิดเลยจริงๆงานแต่งพี่ต้องสละทั้งชีวิต
มันเป็นอะไรที่ไม่สามารถลืมได้จริงๆ
ต้องจำ...ต้องจำ...ไปตลอดชีวิต.....คิดซะว่า
ประสบการณ์แปลกใหม่...ที่น้องจัดให้ละกัน...:coolly-0041::coolly-0005:

ใครหนอใครช่างทำ

เค้าเรียกว่ารั่ว...:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม