• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0033::coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0003:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0004: เอารถมาเลยยยยยยยยยยยยยยยยยย
จะเอาไปไงล่ะ...ขึ้นขาหยั่งล้อลอยอยู่ข้างนึงนี่:coolly-0011:
....เอาเป็นว่าจะพยายามละกัน
:coolly-0023:

สวัสดีตอนเช้าๆคร้าบบ

ดีเช่นกันครับ

ติดงานง่ะ เซ็งมากมาย........ :coolly-0011: :coolly-0027:
ติดงาน...แล้วไป..นึกว่าติด..อุ๊บบบ...

เอ้าๆๆๆๆ...พยายามหน่อย..เอาใจช่วยอีกแรง..

จะเอาไปไงล่ะ...ขึ้นขาหยั่งล้อลอยอยู่ข้างนึงนี่:coolly-0011:
....เอาเป็นว่าจะพยายามละกัน:coolly-0023:

อ้าว รถเป็นไรละ

อ่ะๆๆๆ สู้ๆๆๆๆๆๆเอใจช่วย แต่ต้องมา ชนจอกกันเด้อ...:coolly-0026:

เอ้าๆๆๆๆ...พยายามหน่อย..เอาใจช่วยอีกแรง..

อ้าว รถเป็นไรละ

อ่ะๆๆๆ สู้ๆๆๆๆๆๆเอใจช่วย แต่ต้องมา ชนจอกกันเด้อ...:coolly-0026:
แมกซ์สองชิ้นมันซึมอ่ะ....หาบล๊อกละเอียดมาถอดไม่ได้ ...เลยถอดยางออกแล้วยาซิลิโคนด้านในไว้ก่อน
แต่ใจจริงอยากถอดออกมายาให้ดีๆไปก่อน ไม่รู้จะซึมอีกเมื่อไหร่ :coolly-0041:
ตอนนี้ยังไม่ได้ลองใส่ยางแล้วเติมลมดูเลยไม่รู้ได้ผลป่าว :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:

ติดงาน...แล้วไป..นึกว่าติด..อุ๊บบบ...

หุ หุ หุ ติดจริงๆคับป๋า อยากไปมั่กๆ เลิกงานนอนดึกทุกวัน ตอนนี้กรอบกรุ๊บๆไปหมดทั้งตัวแล้วง่ะ :coolly-0015: :coolly-0036:

หุ หุ สู้ต่อไปทาเคชิ :coolly-0039:

ถ้าพี่ไม่ติดงานก็ให้ไปกะพี่แหล่ว แต่งานพี่มันใกล้งวดช่วงนั้นพอดี ปลีก-แว่บไปไหนไม่ได้เลย :coolly-0023: เพราะต้อง start up วันที่ 9 ด้วย วุ่นๆเลยช่วงนั้น

งานนี้ก็ต้องขับคันนี้เลยครับ..ไปด้วยกันหลายๆคัน..พี่น้องบางแสนเราจะได้สนุกสนานกันหน่อย

นั่นแหละครับป๋า ถูกต้องแล้วครับ
งาน cef-thai จะขับคันอื่นไปได้ไงอ่ะ
ผมจะได้ไปด้วยอีก 1 คันครับ เอส-แหลมฉบัง A31957 ครับผ๊ม :coolly-0022::coolly-0022: :coolly-0022:

งานนี้ก็ต้องขับคันนี้เลยครับ..ไปด้วยกันหลายๆคัน..พี่น้องบางแสนเราจะได้สนุกสนานกันหน่อย

ตามน้านคับพี่...วิ่งรอๆรถแก๊สไม่มีโบด้วยนะคร๊าบบบ

เห้ออๆๆๆ ไปไงดีน้าาาา

ไปกะเค้ามั๊ยละตัวเทอ..ว่าง2ที่

หุ หุ สู้ต่อไปทาเคชิ :coolly-0039:

ถ้าพี่ไม่ติดงานก็ให้ไปกะพี่แหล่ว แต่งานพี่มันใกล้งวดช่วงนั้นพอดี ปลีก-แว่บไปไหนไม่ได้เลย :coolly-0023: เพราะต้อง start up วันที่ 9 ด้วย วุ่นๆเลยช่วงนั้น

ว้า..เสียดายจัง..แต่เดี๋ยวผมจาเก็บภาพบรรยากาศมาฝากนะคร๊าบบพี่

หุ หุ หุ ติดจริงๆคับป๋า อยากไปมั่กๆ เลิกงานนอนดึกทุกวัน ตอนนี้กรอบกรุ๊บๆไปหมดทั้งตัวแล้วง่ะ :coolly-0015: :coolly-0036:
สงสัยป๋ายศต้องพาน้าเหวกไปหาหมอบ้างแล้วละมั้งงง:coolly-0043::coolly-0043:

เสาร์ที่ผ่านมา..รวมตัวกันที่อากิมุกเหมือนเดิม..ช่วงหัวค่ำมีฝนลงมานิสหน่อย..พอฟ้าเปิดเหล่าโลมาบางแสนก้อทยอยกันมา..มีผม..น้าแขก..น้ามาร์ค..ตาตุ้ย..ตาเจี๊ยบ(เพื่อนร่วมชะตากรรม)..นะคุง..ตาป้อง..พี่น้อย..และก้อสมาชิคใหม่ชื่อรัยหว่าลืมชื่อชุดแต่งยูราสวางเจโบติดแก๊สหัวฉีด..เลยจัดการฆ่าเสือกันอย่างเมามันส์..มาวกานปาย..กลับบ้านซะตี2..จบข่าว..อ๊อตโจ้อ่าวอุดม..รายงาน

ปล..เดี๋ยวเย็นจาลงรูปให้ดูนะจ๊ะ:coolly-0031::coolly-0031:

อย่างอื่นไม่รู้รถเบนส์อะถ้าไม่ขับแล้วโอนลอยมาเลยนะ อะล้อเล่นนน อิอิ

ส่วนในรูปน้องเสื้อม่วงของแกตะน้อง
เค้าชื่อน้องมะปรางมาน้องเสื้อม่วงอะรัยเล่า555:coolly-0025:
แจ่มเลยว้า..เดวเสาร์ใหนไป มสท.แล้วจะ..กริ้งกร้าก..ไปหาน้ะ :coolly-0009::coolly-0033:

ต้องไปอาบน้ำอุ่นซิครับ จะได้หาย...:coolly-0028:
เสาร์ที่ผ่านมา..รวมตัวกันที่อากิมุกเหมือนเดิม..ช่วงหัวค่ำมีฝนลงมานิสหน่อย..พอฟ้าเปิดเหล่าโลมาบางแสนก้อทยอยกันมา..มีผม..น้าแขก..น้ามาร์ค..ตาตุ้ย..ตาเจี๊ยบ(เพื่อนร่วมชะตากรรม)..นะคุง..ตาป้อง..พี่น้อย..และก้อสมาชิคใหม่ชื่อรัยหว่าลืมชื่อชุดแต่งยูราสวางเจโบติดแก๊สหัวฉีด..เลยจัดการฆ่าเสือกันอย่างเมามันส์..มาวกานปาย..กลับบ้านซะตี2..จบข่าว..อ๊อตโจ้อ่าวอุดม..รายงาน

ปล..เดี๋ยวเย็นจาลงรูปให้ดูนะจ๊ะ:coolly-0031::coolly-0031:
รอดูอยู่จ้ะ..:coolly-0033:

แมกซ์สองชิ้นมันซึมอ่ะ....หาบล๊อกละเอียดมาถอดไม่ได้ ...เลยถอดยางออกแล้วยาซิลิโคนด้านในไว้ก่อน
แต่ใจจริงอยากถอดออกมายาให้ดีๆไปก่อน ไม่รู้จะซึมอีกเมื่อไหร่ :coolly-0041:
ตอนนี้ยังไม่ได้ลองใส่ยางแล้วเติมลมดูเลยไม่รู้ได้ผลป่าว :coolly-0023:
ป้อง..อย่าถอดออกมาเด็ดขาด รั่วแน่ๆครับ ยางมันนานมากแล้ว เปื่อยหมดแล้วท่าขึนถอด รับรองอะไรก้อเอาไม่อยู่ครับ..:coolly-0004:

ป้อง..อย่าถอดออกมาเด็ดขาด รั่วแน่ๆครับ ยางมันนานมากแล้ว เปื่อยหมดแล้วท่าขึนถอด รับรองอะไรก้อเอาไม่อยู่ครับ..:coolly-0004:
ยังไม่ได้ถอดแยกชิ้นออกมา ....แค่ยาทับรอยเดิมไปเท่านั้นเอง...เข้าใจตรงกันป่าวหว่า...ยาไว้ในขอบด้านในอ่ะกันไม่ให้ลมออก :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม