• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปด้วยกันน่ะครับ..
สวัสดี ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรม เค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

1 สมยศ นำทีม
2 เก่งมารชมพู เฟิร์มแล้ว
3 จิ๊กซ่า ไปแน่นอน
4 สิทธิ์ เจอกันที่งาน
5 หนึ่ง เจอกันที่จุดนัดที่2 ปั้มปตท.ที่พักรถมอร์เตอร์เวย์
6 ป้อง A31849
7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12 อ๊อตโต้ เฟิร์มเรื่องรถอีกที
13 ปอย ตามนั้น
14 แป้น A31747 เจอกันที่งาน
15.............
16.............

ใครจะไปยกมือขึ้น วัน เสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์..บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่งถึงเร็วหน่อยจะได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกท่านอื่นๆ

ผมขอลงชื่อไปด้วยคนครับ :coolly-0003:
ใกล้ที่ทำงานผม
งานใหญ่ๆแบบนี้พลาดไม่ได้ครับ :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาตามสายัน..สัญญาจร้า..รูปน้อยไปหน่อย..มะค่อยได้ถ่ายกลัวเมามะทันเค้า..เลยยืมรูปกล้องนะคุงมารวมด้วย..อิอิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝากไว้หน่อยคับ..ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่น..ขับรถกันระวังๆหน่อยนะคับ..เป็นห่วงทุกคนนะจ๊ะ..ภาพนี้เป็นอุบัติเหตุรถแหกโค้งเมื่อวันศุกร์ 21/08/2009 ที่ผ่านมา..ผมไปออกจุดมาเห็นแล้วเลยอยากเอามาเปงอุทาเห่า..เอ้ย..อุทาหร..ถนนลื่นนี่มันหลุดกันง่ายๆ:coolly-0029::coolly-0029:

ปล..แจ๊สผู้หญิงขับอาการโคม่าน่าเป็นห่วงเหตุเกิดโค้งคอเขาก่อนถึงอ่าวอุดม..ส่วนแคมรี่คนขับติดภายในไม่เป็นรัยมากอาการมึนเมาเหตุเกิดโค้งเสนาะก่อนถึงศรีราชา...อ๊อตโต้อ่าวอุดม..รายงาน

:coolly-0042: ขับระวังกันด้วยนะคับพี่น้อง....

ระวังกันด้วยนะครับฝนตกใหม่ๆเนี้ยลื่นมากๆ:coolly-0037:เลยอย่างไรก็ระวังกันด้วยนะครับ

เสียวเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หยองมากๆ:coolly-0042:

ขับรถกันระวังระวังหน่อยนะครับ
ไม่ใช่แค่ระวังตัวเองนะ
ระวังชาวบ้านเขาจะมาทิ่มเอาด้วยนะครับ
ด้วยความปรารถนาดีจากพี่น้องเซฟบางแสนครับ
:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

ว้าเสียดายจังไม่ได้เข้าไปนั่งด้วยอ่ะ:coolly-0017::coolly-0017:

อยากไปมั้ง

ถูกครับ ชนกันบ่อยมากครับช่วนนี้

แวะมาเหมือนเดิมจ๊ะ

ว้าเสียดายจังไม่ได้เข้าไปนั่งด้วยอ่ะ:coolly-0017::coolly-0017:

เสียดายเหมือนกันคิดถึงอากิมุกจังเสาวหน้าที่ไหนกันคับ:coolly-0033::coolly-0033:

อยากไปมั้ง

เสียดายเหมือนกันคิดถึงอากิมุกจังเสาวหน้าที่ไหนกันคับ:coolly-0033::coolly-0033:

เสาร์นี้ก้อคงจาเปงอากิมุกเหมือนเดิมอะ..ไงลองโทมาถามกันอีกที..อยากมาว..แวะมา..ตามน้านนน..อิอิ:coolly-0044::coolly-0044:

แวะมาเหมือนเดิมจ๊ะ

อะหรอจ๊ะ..ไม่คิดอยากจาแวะมาไม่เหมือนเดิมมั่งหรอ..แบบเสาที่5เค้าจาไปงาน6ปีเงี๊ย..แถว13เหรียญเลียบทางด่วนอะ..อยากแวะมาแบบนั้นมั่งป่าวจ๊ะตัวเทอ..อยากไปหลังไมค์ได้นะจ๊ะ:coolly-0001::coolly-0001:

โค้งปราบเซียนทั้งสองโค้งเลยอ่ะดิ (เหมือนไม่มีอะไรแต่เคยหวิวๆเหมือนกัน)
ซึ่งผมเคยเสียน้องที่น่ารักไปคนนึง....ตรงโค้งบนเขานี่แหละ

ส่วนโค้งเสนาะ ถ้าให้ผมเดา น่าจะเป็นเพราะทางน้ำที่นองอยู่ตรงเลนขวาช่วงลงเนิน

แก้ไขล่าสุด:

อะหรอจ๊ะ..ไม่คิดอยากจาแวะมาไม่เหมือนเดิมมั่งหรอ..แบบเสาที่5เค้าจาไปงาน6ปีเงี๊ย..แถว13เหรียญเลียบทางด่วนอะ..อยากแวะมาแบบนั้นมั่งป่าวจ๊ะตัวเทอ..อยากไปหลังไมค์ได้นะจ๊ะ:coolly-0001::coolly-0001:
55555+ คราวนี้บุกถึง กทม แล้ว จะมามั้ยเน้ออออ555+:coolly-0046:

ดีครับเสาร์อาจจะไปได้ครับ

เสาร์นี้ก้อคงจาเปงอากิมุกเหมือนเดิมอะ..ไงลองโทมาถามกันอีกที..อยากมาว..แวะมา..ตามน้านนน..อิอิ:coolly-0044::coolly-0044:
:coolly-0028:ชวนแต่ปายมาวววววอยู่น่านนนนแหล่ะทามมมมายยยยม่ายยยยชวนปายยยยย.....าวววววบ้างหล่ะ ปล.เห็นจายคนข้าว1000สาบ้างซิคร้าบ:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม