• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำไมไม่มีรูปผมหว่า :coolly-0023:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดีตอนเช้าจร้า

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0028:ชวนแต่ปายมาวววววอยู่น่านนนนแหล่ะทามมมมายยยยม่ายยยยชวนปายยยยย.....าวววววบ้างหล่ะ ปล.เห็นจายคนข้าว1000สาบ้างซิคร้าบ:coolly-0002:
ช่ายๆๆๆๆ:coolly-0004::coolly-0004:

อรุณสวัสดิ์ครับ:coolly-0030: :coolly-0030:

..สวัสดีเช้าวันใหม่..:coolly-0003:

:coolly-0030:

:coolly-0030:

"""""""""""

สวัสดีครับ....

จริงๆแล้วอยากไปนะค่ะ แต่ว่าปลาว่า..............:coolly-0010::coolly-0010:ถ้าหายแล้วยังไงไปแน่ๆ

จริงๆแล้วอยากไปนะค่ะ แต่ว่าปลาว่า..............:coolly-0010::coolly-0010:ถ้าหายแล้วยังไงไปแน่ๆ

หายไรครับ เป็น2009เหรอ :coolly-0043:

ไม่ใช่ไม่เชื่อว่าไม่รักกัน แต่ทุกเย็นหลังพระอาทิตย์ตกดินไม่ค่อยเจอใครเลย? คนนี้แต่งงานแล้วยังไปเกือบทุกเสาร์ เลยนะ บอกแล้วว่าคนนี้ไม่งดเหล้า ไม่เข้าพรรษา จะบ้าหรือเปล่าๆๆๆ อยากบอกคิดถึงทุกๆคนเลยนะ:coolly-0032:

อยากเจอน้องตู ตู้ จังเลยหายไปไหน
มีเรื่องจะคุยด้วย คิดถึงนะ:coolly-0001:

วันเสาร์นี้ไปใหนกันเปล่าครับพอดีว่างๆอยากเจอพี่ๆครับ

................................

:coolly-0028:ชวนแต่ปายมาวววววอยู่น่านนนนแหล่ะทามมมมายยยยม่ายยยยชวนปายยยยย.....าวววววบ้างหล่ะ ปล.เห็นจายคนข้าว1000สาบ้างซิคร้าบ:coolly-0002:

อ้าวหรออออคับบบบบบ....ขอโทดดดดดดทีคร๊าบบบบบ.....เอ้าโชนนนนนนนน....:coolly-0010::coolly-0010:

ทำไมไม่มีรูปผมหว่า :coolly-0023:

แหมก้อเราดึกอะ..ช่วงนั้นมือมะมีแรงถือกล้อง..แต่มีแรงถือแก้ว..อิอิ

..สวัสดีเช้าวันใหม่..:coolly-0003:

หวัดดีจ้า..โคราชฝนตกเยอะมั๊ยคับ

................................

ไปงาน6ปีกะเค้าปะเนี่ย

ไม่ใช่ไม่เชื่อว่าไม่รักกัน แต่ทุกเย็นหลังพระอาทิตย์ตกดินไม่ค่อยเจอใครเลย? คนนี้แต่งงานแล้วยังไปเกือบทุกเสาร์ เลยนะ บอกแล้วว่าคนนี้ไม่งดเหล้า ไม่เข้าพรรษา จะบ้าหรือเปล่าๆๆๆ อยากบอกคิดถึงทุกๆคนเลยนะ:coolly-0032:

เสาที่5กันยาจาไปงาน6ปีกะเค้าป่าวอะน้าแขก:coolly-0043::coolly-0043:

โดนผู้ไม่ประสงดีดักทำร้ายดั้งหักคับ....กำลังจัดเพื่อนฝูงที่เป็นทนายความให้คำปรึสาคดีความคับ
จบข่าว เซฟิน่ารายงาน

โดนผู้ไม่ประสงดีดักทำร้ายดั้งหักคับ....กำลังจัดเพื่อนฝูงที่เป็นทนายความให้คำปรึสาคดีความคับ
จบข่าว เซฟิน่ารายงาน
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ตาเบียร์ หน้าบอร์ดเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม