• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาเยี่ยมบางแสนนนน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใครจะไปยกมือขึ้น วันเสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์..บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่ง

จอง2ที่ค้าบบบพี่ยศ ที่เล็ก 1 ที่ใหญ่1 เหมียลเดิม อิอิ

ป.ล. พี่ยศเอาเอสติม่าไปป่าวอ่า:coolly-0033:.....????:coolly-0001:

น้องเบียร์เซฟิน่าแล้วก็พี่เอกตูดr32ด้วยนะคับพี่ยศ
เจอกันที่งานคับ จุ๊บจุ๊บ:coolly-0009:

ไม่ลงทุนเล๊ยยย....เอารถมาดิจาได้ไปต่อ:coolly-0034:ย่านรัชดาด้วยกาน
เมาไม่ขับไปด้วยกัน..:coolly-0010:

จอง2ที่ค้าบบบพี่ยศ ที่เล็ก 1 ที่ใหญ่1 เหมียลเดิม อิอิ

ป.ล. พี่ยศเอาเอสติม่าไปป่าวอ่า:coolly-0033:.....????:coolly-0001:
นั่นซิ......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดี..........คน:coolly-0040:

สวัสดี:coolly-0028:

เมาไม่ขับไปด้วยกัน..:coolly-0010:

เมาไม่ขับถ้าพี่ยศกลับ
เราไปต่อกันแล้วแกจะกลับงัยหว้า...:coolly-0014:

เทส ไปกันเยอะจังแฮะ
ไปด้วยกันน่ะครับ..
สวัสดี ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรม เค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

1 สมยศ นำทีม
2 เก่งมารชมพู เฟิร์มแล้ว
3 จิ๊กซ่า ไปแน่นอน
4 สิทธิ์ เจอกันที่งาน

5 หนึ่ง เจอกันที่จุดนัดที่2 ปั้มปตท.ที่พักรถมอร์เตอร์เวย์
6 ป้อง A31849
7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12 อ๊อตโต้ เฟิร์มเรื่องรถอีกที
13 ปอย ตามนั้น
14 ............
15.............
16.............

ใครจะไปยกมือขึ้น วัน เสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์..บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่งถึงเร็วหน่อยจะได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกับสมาชิกท่านอื่นๆ

แก้ไขล่าสุด:

งานนี้ก็ต้องขับคันนี้เลยครับ..ไปด้วยกันหลายๆคัน..พี่น้องบางแสนเราจะได้สนุกสนานกันหน่อย

เห้ออๆๆๆ ไปไงดีน้าาาา

เมื่อคืนมาววววอีกตามเคย 5555+
ปล. อิมนี่มันแรงดีจริงๆนะ จุกอกเลย

ปล. อิมนี่มันแรงดีจริงๆนะ จุกอกเลย
สงสัยช่ายอย่างที่คิดแน่เลย..:coolly-0043:

เมาไม่ขับถ้าพี่ยศกลับ
เราไปต่อกันแล้วแกจะกลับงัยหว้า...:coolly-0014:
ทำไม..มาส่งน่อยไม่ได้ไงหรือไม่ช่ายสาวๆเลยมาส่งไม่ได้:coolly-0002:

งานนี้ก็ต้องขับคันนี้เลยครับ..ไปด้วยกันหลายๆคัน..พี่น้องบางแสนเราจะได้สนุกสนานกันหน่อย

ทำไม..มาส่งน่อยไม่ได้ไงหรือไม่ช่ายสาวๆเลยมาส่งไม่ได้:coolly-0002:

น่านได้ยินที่ผู้บังคับบันชาสั่งรึยัง......555:coolly-0034:

อย่างอื่นไม่รู้รถเบนส์อะถ้าไม่ขับแล้วโอนลอยมาเลยนะ อะล้อเล่นนน อิอิ

ส่วนในรูปน้องเสื้อม่วงของแกตะน้อง
เค้าชื่อน้องมะปรางมาน้องเสื้อม่วงอะรัยเล่า555:coolly-0025:

ติดแข่งแง้ๆๆๆๆๆ

สงสัยช่ายอย่างที่คิดแน่เลย..:coolly-0043:
คิดอันหยังรึ :coolly-0043:

ติดงานง่ะ เซ็งมากมาย........ :coolly-0011: :coolly-0027:

ท่าจะมันส์ แต่อดไปง่ะ เซ็งค่อดๆ :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม