• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยางแถวไต้บ้านผมก็โลละ30บาทอะ ราคานี้นะเป็นยางแผ่น
เดวเหนี่ยวหน้าไหม้เลยซ้ะดีมั้ง..:coolly-0002:

<!-- / icon and title --><!-- message -->
:coolly-0043: เออ..ไครพอจะทราบราคายาง นิทโตะ กับ บริสโตน 265/35/18 225/40/18 พอดีแก่วาระอันสมครแล้วอ้ะครับ..ขอบคุณร่วงน่าครับ :coolly-0043:
<!-- / message --><!-- sig --][/QUOTE]รู้แต่เบอร์ 49 กะ 52 อ่ะ:coolly-0046::coolly-0046:
นั่นมันถุงยางนี่ครับ..น้าแจ๊ค:coolly-0002:

พอมีว่างซัก1ที่นั่งมั้ยครับ..:coolly-0023:

สวัสดีตอนสายๆ ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรมเค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

1 สมยศ นำทีม
2 เก่งมารชมพู เฟิร์มแล้ว
3 จิ๊กซ่า ไปแน่นอน
4 สิทธิ์ เจอกันที่งาน

5 หนึ่ง เจอกันที่งาน
6 ป้อง A31849
7 น้องเียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
8 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
9 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
10......

น้องเบียร์เซฟิน่าแล้วก็พี่เอกตูดr32ด้วยนะคับพี่ยศ
เจอกันที่งานคับ จุ๊บจุ๊บ:coolly-0009:

พอมีว่างซัก1ที่นั่งมั้ยครับ..:coolly-0023:

ไม่ลงทุนเล๊ยยย....เอารถมาดิจาได้ไปต่อ:coolly-0034:ย่านรัชดาด้วยกาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

การันตีความดึก 55555+

ในลายเซ็น
น้องเบนซ์....อืมม :coolly-0029:
เอามีน้องนุอีกผู้สนับสนุนเยอะจังตาป้อง

แก้ไขล่าสุด:
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ในลายเซ็น
น้องเบนซ์....อืมม :coolly-0029:
เอามีน้องนุอีกผู้สนับสนุนเยอะจังตาป้อง
แบบว่าสปอนเซอร์เยอะอ่ะ 555+:coolly-0009::coolly-0039:

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไม่พลาดดดดดด

งานนี้มีต่อ...อิอิ

ดึกกว่าก็มีครับ

จะมาบอกน้องเบ๊นซ์

เอ๊ย...ตาป้องว่ากลับไปจันท์มา...แค่นี้แหละ..ฟิ้วว ๆๆๆๆ:coolly-0021:

ไปกันเยอะจะได้ไปด้วยคนครับกลัวขับรถไปคันเดียวเหงา แล้วไม่ค่อยรู้จักใคร่ซะเท่าไร:coolly-0010:ด้วยครับแต่ถ้าไปกันหลายคันหลายคนไปด้วยแน่นนอนครับ ตุ้ม A31958

หนูชื่อผึ่งเปนคนที่ยืนอยู่ทางขวาในรูปแบ่งโดนัดให้พี่คนนึงตอนวันงานมอเตอโชวที่ไบเทดบางนา
จำหนูได้มั้ยคะพี่

พอดีไปเห็นรูปในบอร์ดฟรีสไดผมผึ่งนึกขึ้นได้ว่าวันนั้นผมบอกน้องเค้าว่าเดี๋ยวพอจะกลับจะโทมาตามกลับด้วยกัน(แต่ดันลืม) ถึงว่าพักหลังน้องเค้าไม่ค่อยจะโทหากันเลยสงสัยจะเคือง ผมผึ่งนึกออก ถ้าไม่ไปเจอรูปคงนึกไม่ออกมัวแต่เมาอยู่กะตะน้องหน้าเวทีวันนั้น555

หวัดดีคับ ชาวบางแสนทุกท่าน เนื่องด้วยผมไปกลับกทม ชลบุรีบ่อย และอยู่ค้างบ่อยเหมือนกัน อบากรู้ว่าซ่อมรถกันแถวไหนบ้างครับ เพราะไม่รู้จักแถวนั้นเลย เผื่อรถมีปัญหาน่ะครับ จะได้มีที่ซ่อมมัน ขอบคุณนะครับ

แบบว่าสปอนเซอร์เยอะอ่ะ 555+:coolly-0009::coolly-0039:

สวัสดีตอนหัวค่ำ

เอามั่งเรา

ขอขอบคุนป้าอี๊ดร้านขายแกง ม.รามแผงที่39ที่ขายข้าวในราคาพิเศษสำหรับผม ขอบคุนน้ายามอาคม ม.ราม ที่ให้ผมจอดรถในที่จอดของอาจารประจำ ขอบคุนคับ:coolly-0046:

สวัสดีเช้าวันเสาร์..ทำงานตามปกติครับ

สวัสดีตอนสายๆ ครับพี่น้องทุกท่าน เงียบเหงากันไปหลายสัปดาห์ เป็นช่วงโลซีซั่นน่ะครับ...เตรียมตัวพบกันกับงานสังค์สรรค์งานดีๆที่ชมรมเค้าจัดให้มีทุกๆปี งานครบรอบ 6 ปีเซฟิโรไทยแลด์ ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ตั้งต่เวลา16.00น เป็นต้นไปที่ร้าน 13 เหรียญ เรียบทางด่วนรามอินทราอาจณรงค์ พวกเราทั้งเก่าใหม่ สมาชิกทั่วไปก็ขอเชิญมาพบปะกัน งานแบบนี้พวกเราไม่ควรพลาด เราจะได้พบเจอกันเห็นบอกรุ่นเก่าๆอยากเจอ ก็งานนี้หละได้เจอแน่ๆ เจอกันมากหน้าหลายตาเลย ถ้ามีใจรักจริงไม่ควรพลาด
ลงชื่อได้เลยใครจะไป เวลาเดินทางนัดหมายกันอีกครั้ง

7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12......
ใครจะไปยกมือขึ้น วันเสาร์ที่5 บ่าย2เจอกันจุดแรกที่เกาะลอย ใช้เส้นทางศรีราชา -มอร์เตอร์เวย์ จุดที่2ปั้มปตท.จุดพักรถมอร์เตอร์เวย์..บ่าย3 วิ่งยาวๆมอร์เตอร์เวย์ถึงพระราม9 เลี้ยวขวาเข้าถนนรามอินทราอาจณรงค์ถึงที่หมาย ราวๆ4โมงครึ่ง

หวัดดีคับ ชาวบางแสนทุกท่าน เนื่องด้วยผมไปกลับกทม ชลบุรีบ่อย และอยู่ค้างบ่อยเหมือนกัน อบากรู้ว่าซ่อมรถกันแถวไหนบ้างครับ เพราะไม่รู้จักแถวนั้นเลย เผื่อรถมีปัญหาน่ะครับ จะได้มีที่ซ่อมมัน ขอบคุณนะครับ
ครับถ้าเป็นเรื่องไฟฟ้าสตาร์ทไม่ติด หรือมีปัญหาใดๆ เบื้องต้น ก็ต้องบอกตาเฒ่า ร้านมิวสิคพลัส อยู่โค้งบางพระศรีราชาเค้าจะให้คำปรึกษาและสามารถจัดการได้ บอกผมสมยศแนะนำ เค้าจะดูแลให้เป็นพิเศษ เบอร์ 081-7926571 แวะมาทักทายเราได้ครับยินดีต้อนรับเสมอ

หวัดดีจ้า ร้อนๆๆๆแต่เช้าเลยจ้า

ครับถ้าเป็นเรื่องไฟฟ้าสตาร์ทไม่ติด หรือมีปัญหาใดๆ เบื้องต้น ก็ต้องบอกตาเฒ่า ร้านมิวสิคพลัส อยู่โค้งบางพระศรีราชาเค้าจะให้คำปรึกษาและสามารถจัดการได้ บอกผมสมยศแนะนำ เค้าจะดูแลให้เป็นพิเศษ เบอร์ 081-7926571 แวะมาทักทายเราได้ครับยินดีต้อนรับเสมอ

อุ่นใจดีจริงๆ :coolly-0033:

สวัสดีตอนหัวค่ำ

เอามั่งเรา

ขอขอบคุนป้าอี๊ดร้านขายแกง ม.รามแผงที่39ที่ขายข้าวในราคาพิเศษสำหรับผม ขอบคุนน้ายามอาคม ม.ราม ที่ให้ผมจอดรถในที่จอดของอาจารประจำ ขอบคุนคับ:coolly-0046:

55555+ ทำไปได้:coolly-0011:

ขอบคุณมากๆครับ ผมส่วนใหญ่จะพักในตัวเมืองชล แถวๆเซ็นทรัลชลน่ะครับ พอดีผมเปิดร้านกาแฟอยู่ในเซ็นทรัล แล้วถ้าทำเครื่องเนี่ยมีแนะนำป่าวครับ

เทส ไปกันเยอะจังแฮะ

7 เอส แหลมฉบัง A31957 (ขอเช็คเวลาก่อน)
8 น้องเีบียร์ เซฟิน่า เจอกันหน้างาน
9 เอก ตูดสกาย เจอกันหน้างาน
10 ตะน้อง ..เฟิร์มรึป่าว..
11 ตุ้ม A31958
12......

ผมไปรอเจอที่ Motorway ดีกว่า.....

ขอบคุณมากๆครับ ผมส่วนใหญ่จะพักในตัวเมืองชล แถวๆเซ็นทรัลชลน่ะครับ พอดีผมเปิดร้านกาแฟอยู่ในเซ็นทรัล แล้วถ้าทำเครื่องเนี่ยมีแนะนำป่าวครับ
อิอิ คนใกล้ตัว ไว้มีโอกาสเจอกันคร้าบบบบ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม