• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดีตอนเที่ยง..ออกไปทานข้าวไม่ได้..ฝนตกหนัก

เหมือนกันเลยอะคับพี่..ฝนมาตกตอนเที่ยง..ป๋มกินผัดกระเพามา2วันแล้วเนี่ย:coolly-0027::coolly-0027:

เป็นไปได้ไหมครับคือผมอยากได้เบอร์ของพี่น้องเซฟบางแสนหน่อยนะครับพอดีผมยังไม่มีเบอร์ขอใคร่มากเลยเวลาไปรวมกันทีตอนนี้ไม่รู้จุดทีแน่นนอนเลยครับจะไดไว้โทรหาจะได้รู้ว่ารวมตัวกันทีไหนกันทีหลักก็โดยทำเป็นตลาดนัดซะแล้วรบกวนหน่อยนะครับ ตุ้ม A31958 สีเขียวก้านมะลิครับ

ส่วนมากจาลงเบอกันไว้ที่ลายเซ็นอะคับ..จัดปายเวยยย

พร้อมรับมือเสมอ..:coolly-0010:

เอ้ย..คู่นี้แลจายังงัยๆอยู่นะ..นัดแลกน้ำ(มีฟอง)..กันแน่ๆ..จาไปที่ไหนกันก้อยิงบงยิงเบอมามั่งเน้ออออ:coolly-0023::coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีตอนหัวค่ำและการนะจ๊ะ....จุ๊บ จุ๊บ:coolly-0009:

น้ำมีฟองนี่....ของมึนเมา หรือว่าของเมามันค๊ะคุนพี่:coolly-0003:

ปล เผื่อเค้าด้วยน้า,,,,,ฮุฮุ:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:

เบอร์ผมที่ลายเซ็นต์เลยครับ
แล้วจะเอาเบอร์ตาหนึ่งไปทำมะเขืออะไร? ทำยังกะว่าโทรถามแล้วจะรู้ว่ารวมตัวกันที่ไหนงั้นแหละ.... :coolly-0004: อิๆ ล้อเล่น!!!:coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0034:
หวัดดียาม กึ่งเย็น..กึ่งมืด..อะ..เรียกไงดี...โพล้เพล้...ละกันอะ..อิอิ :coolly-0046:
ไหว้พระเถอะพ่อคู๊นนนน เสาร์นี้อย่าร้องไห้นะตัวเธอ เราไม่อยู่อย่าทะเลาะกับหลินฮุ้ยนะ 555 (เดี๋ยวไม่มีคนเชียร์):coolly-0034:

สวัสดียามเช้า....วันนี้เปียกแต่เช้าเลย

สวัสดีเช้าวันใหม่....ทำงานสู้ๆ

good morning everybody

สวัสดีก่อนเที่ยง

ไปพัทยาลุยฝนตลอดเพิ่งล้างอัดฉีด เคลืือบสีมาได้วันเดียว..ฮืมมมมมม...

ไปพัทยาลุยฝนตลอดเพิ่งล้างอัดฉีด เคลืือบสีมาได้วันเดียว..ฮืมมมมมม...
อืม...เหมือนกันเลยครับป๋า
วันใหนไม่ล้างฝนไม่ตก
แต่ถ้าล้างปุ๊บก็ตกปั๊บเลยเหมือนกัน
หรือถ้าล้างแล้วไม่ไปใหนก็ไม่ตก
สรุปแล้วถ้าไม่ออกไปใหนฝนก็ไม่ตกอ่ะครับ
น่าเอาไปแห่นางแมวจังเลยนะเรานี่...555:coolly-0028::coolly-0028:

สวัสดีก่อนเที่ยง
หวัดดีตอนเิกือบบ่ายครับ..คริ คริ คริ:coolly-0028::coolly-0028:

พี่น้องบางแสนมีใครไปงาน Cef-Thai 6 ปี บ้างอ่ะครับ
:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:
:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0043: เออ..ไครพอจะทราบราคายาง นิทโตะ กับ บริสโตน 265/35/18 225/40/18 พอดีแก่วาระอันสมครแล้วอ้ะครับ..ขอบคุณร่วงน่าครับ :coolly-0043:

<!-- / icon and title --><!-- message -->
:coolly-0043: เออ..ไครพอจะทราบราคายาง นิทโตะ กับ บริสโตน 265/35/18 225/40/18 พอดีแก่วาระอันสมครแล้วอ้ะครับ..ขอบคุณร่วงน่าครับ :coolly-0043:
<!-- / message --><!-- sig -->

สวัสดียามเช้า....วันนี้เปียกแต่เช้าเลย

เหมียนกานเล่ยยยย:coolly-0011:

อืม...เหมือนกันเลยครับป๋า
วันใหนไม่ล้างฝนไม่ตก
แต่ถ้าล้างปุ๊บก็ตกปั๊บเลยเหมือนกัน
หรือถ้าล้างแล้วไม่ไปใหนก็ไม่ตก
สรุปแล้วถ้าไม่ออกไปใหนฝนก็ไม่ตกอ่ะครับ
น่าเอาไปแห่นางแมวจังเลยนะเรานี่...555:coolly-0028::coolly-0028:

ปักตะไคร้ดีก่ามั๊ย..อิอิ:coolly-0010:

<!-- / icon and title --><!-- message -->
<!-- / message --><!-- sig --]

เอ่อ...รู้แต่ราคายางมัดถุงแกงอะ...ใช้ได้ปะ...:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0034: ไหว้พระเถอะพ่อคู๊นนนน เสาร์นี้อย่าร้องไห้นะตัวเธอ เราไม่อยู่อย่าทะเลาะกับหลินฮุ้ยนะ 555 (เดี๋ยวไม่มีคนเชียร์):coolly-0034:

อะนะ..ไม่หนีประชุมอีกหรอน้ามาร์ค...หุยๆๆ..ว่าจาติดต่อแม่ค้าร้านข้างๆให้อยู่เชียว...อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

<!-- / message --><!-- sig --]

ยางแถวไต้บ้านผมก็โลละ30บาทอะ ราคานี้นะเป็นยางแผ่น

:coolly-0030:ง้านหวัดดีตอนดึกแร้ะกานคร้าบ:coolly-0032:

งั้นผมขอสวัสดีตอนดึกว่าแล้วกันคับ:coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม