• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มะคืนไปนั่งกันอยู่อากิมุข..มีน้าแขก..นะคุง..น้ามาร์ค..ตาตุ้ย..และก้อป๋ม...กลับซะตี2..มาวตามเคยจร้า:coolly-0010::coolly-0010:..

มีหลักฐานยืนยันค้าบ แต่สาวๆขโมยซีน ถ่ายกันเองซะมันเรย หุหุ:coolly-0018::coolly-0014:

เบื่อจิงๆเลยพวกขี้เมาทั้งน้านนน....:coolly-0007::coolly-0007:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เข้าคนแรกของวันนี้ อิอิ..:coolly-0030:

ฝนตกเซงโครตเลยยยยยยยยยยย..:coolly-0002:

อิจฉาจัง...ทำงาน..ง๊อก ๆ ๆ :coolly-0029:ๆ

อิอิ..สม

ทำไปไม่ต้องบ่น...:coolly-0028:

ตามน้านนนนน

เบื่อจิงๆเลยพวกขี้เมาทั้งน้านนน....:coolly-0007::coolly-0007:

เห่อๆ...เอ้าโชนนนนนนนนนน

ฝนตกเซงโครตเลยยยยยยยยยยย..:coolly-0002:

ทะไมหรอ..น้ำเข้าอะดิ:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อากาศช่างร้อนดีจิงๆ

แถวนี้ฝนตกดีจิงๆ....:coolly-0032::coolly-0032:

เข้าคนแรกของวันนี้ อิอิ..:coolly-0030:

อ้าวงั้นเราก้อคนสองอะดิ..แล้วที่เหลือมาอ่านกันอย่างเดียวเลยนะ...เห็นนะๆ...ชิชิ:coolly-0029::coolly-0029:

ปล..มะวันศุกที่ผ่านมาเหง752มาจอดแถวๆอ่าว..มาถึงถิ่นเราว่าจาลงไปเรียกค่าคุ้มครองแล้ว..ไม่รู้นั่งอยู่โต๊ะไหน..สีแดงโรบาร์เหลืองสวยจัง:coolly-0044::coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

น่าไปแฮะ อากิมุข เหอะๆ

รถพังอีกแล้ว เหอะๆมันจะอะไรกันนักกันหนานี้ เหอะๆๆซ่อมตรงนี้เสร็ดตรงนู้นพัง สบายเถอะครับ

รถพังอีกแล้ว เหอะๆมันจะอะไรกันนักกันหนานี้ เหอะๆๆซ่อมตรงนี้เสร็ดตรงนู้นพัง สบายเถอะครับ

มันคือรสชาติคับผมอยู่กะพี่เอกตูดสกายr32
ซ่อมทุกวันสตาทไม่ติดบ้างแบทหมดบ้างบางทีหม่าเห่าก็ดับ
555=ชินสะแล้วว:coolly-0041:

เป็นเหมือนกันเลยซ่อมทุกเดือนเลยซ่อมตรงนี้เป็นตรงนั้นแต่ก็ชินแล้วมีรถคันนี้เหมือนเป็นครูสอนให้ซ่อมให้ดูแลรถป็นอีกด้วยแต่ก็รักมันจัง:coolly-0010:

อะไรๆๆ รถใครพัง 5555+ มีเพื่อนแล้ว

หวาดดีตอนเช้าครับ

หวัดดีตอนสาย

หวัดดีตอนใกล้เที่ยง

งั้นผมก็หวัดดีตอนเที่ยงครึ่งแล้วกัน..คริคริ:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

5555+ เอากันเข้าไป

ยู้ฮู .......สบายดีกันมั้ยคร้าบบบบบบ

หวาดดีตอนบ่าย ๆก่อนไปทำงาน

บายดีก้อด้ายยยยยยยยยยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม