• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานแต่งที่ผ่านมาจะพูดคำว่าขอบคุณคงไม่พอ เพราะน้ำใจของ พี่ๆ เพื่อนๆ ของพี่แขกที่มากันและก็ น้องๆที่ช่วยงานต้องบอกว่า เฃฟิโร่กลุ่มนี้ได้ใจเจ้าหน้าที่ขนส่งชลบุรี ไปเต็มๆ
แต่พี่แขกได้ตัวไปคนเดียว จะมีใครค้านมั๊ยคะ ยกมือขึ้นนะ ขอบคุณมากนะ จากใจจริงๆ:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานแต่งที่ผ่านมาจะพูดคำว่าขอบคุณคงไม่พอ เพราะน้ำใจของ พี่ๆ เพื่อนๆ ของพี่แขกที่มากันและก็ น้องๆที่ช่วยงานต้องบอกว่า เฃฟิโร่กลุ่มนี้ได้ใจเจ้าหน้าที่ขนส่งชลบุรี ไปเต็มๆ
แต่พี่แขกได้ตัวไปคนเดียว จะมีใครค้านมั๊ยคะ ยกมือขึ้นนะ ขอบคุณมากนะ จากใจจริงๆ:coolly-0033:
ขอบคุณครับ...ไว้จะเอาเล่มทะเบียนไปแก้ด้วย.....:coolly-0011::coolly-0033:

จะบอกว่าขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่มาช่วยงานทุกๆท่าน ขอบคุณมากนะคะ จากใจริงๆ

ของไม่ดีไม่เอานะให้ตาน้องไปแล้วกัน:coolly-0010:
เฮ่ยๆๆอะไรไม่ดีโยนให้นี่เลยน้ะ.:coolly-0002:

ยังสบายดีกันอยู่มั๊ยคะ งานแต่งผ่านไปแล้วคงเมาแล้วก็พูดมากเหมือนเดิม เพราะไม่งดเหล้า ไม่เข้าพรรษา นี่แหล่ะเขาทุกคนรู้จักดี คนบ้าหรือเปล่า บ่นมากก็ไม่ได้เดี๋ยวโดนตบหูตาแหก คิดถึงทุกๆคนค่ะ
เค้าเปงไครหน้อ...:coolly-0043:

พี่น้องครับ ช่วงนี้ระวังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมกันหน่อยนะครับ ผมโดนมาแล้ว
เจ้า RB ตัวเก่งผม ไปซะแล้วครับ เศร้าครับ
อ้าวแย่เลยพี่เรา..เดวผมโทรไปคุยด้วยน้ะพี่ :coolly-0015:

ใคร อะไร ทำไม ที่ไหน:coolly-0043:
แล้วจะไปยุ่งกับเค้าทำไม ฮ้ะ..:coolly-0002:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

จะบอกว่าขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่มาช่วยงานทุกๆท่าน ขอบคุณมากนะคะ จากใจริงๆ
ใช่เจ้ป่าวครับ..ท่าใช่ผมถามน่อยว่า ทะเบียนเลข 3100 ต้องประมูลป่าวครับ ตอบด้วบน้ะครับ :coolly-0028:

ว่าแต่ ค้ำหน้า หน้าตาคุ้นๆนะครับพี่หนึ่ง............เหมือนเคยเห็นที่ไหน
ปล. ไอ้เคสที่พี่หนึ่งเจอมา น่ากลัวจิงๆครับ....สองเจ โดนเคสนี้ด้วยเหรอ ไม่เห็นบอกกันเลย

ใช่นะคุงมันบอกว่าโดนน้ำมันเคื่องปลอม..งนี่ตาหนึ่งโดนอีกคัน

เล่นจนชาร์บละลาย

กลุ่มเราเจอสองคันแระ..rb,2j

นี่เพิ่งเอาซีวิคไปถ่ายมาด้วย..ใช้ ปตท.เสียว ๆอยู่เหมือนกันว่ะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ที่บรูในสวยมากครับ โรงแรม6ดาว ไครอยากพาแฟนหรือลูกเมียมาเที่ยวก็บอกนะครับไม่แพงมากเท่าไหร่ครับค่าโรงแรม เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูครับ ไปแร้วครับวันนี้แข่งวันแรก สู้โว้ย จะไม่กลับบ้านเร็วแล้วครับ

ขอให้โชคดี..เก่ง ๆอย่างไทเก้อ

แหม๋เห็นวงสวิงตาเก๋...แล้วอยากตีก๊อฟฟฟฟฟเป็นมั่ง..วุ๊ยยย

งาม ๆ ๆ ๆ

ขอทักบักเบียร์ก่อนน้ะทุกคน อิอิ..เบียร์นี่ไม่เคยขออะไรแก่เลยแต่ทีนี้ต้อง..คนชุดสีม่วงน่าแก่ก้อน่าจะรุ้นะ :coolly-0009:

ไฟล์แนบ

15.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0004:ลอกออกทำไมวะไอ้น้อง? สติกเกอร์เราออกจะสวยหรูดูดี ไม่ใช่สติกเกอร์สมาคมสามล้อแห่งประเทศไทยนะโว๊ย! เปลี่ยนเป็นว่าเราขับให้มันสุภาพกว่านี้หน่อยดีกว่า ปลายท่อใหญ่ๆก็เลิกใส่ซะ ใส่เป็นแป๊บเล็กๆไม่มีปลาย สไตล์รถโรงงาน (หรือป่าวหว่า?) แต่ถ้ายังมีปัญหาอีกก็บอกให้มาจับ744นี่เลย เพราะกรูเองที่เป็นคนทำถนนเค้าเปื้อน ไปจับรถเดิมๆ บอกตรงๆเจ็บใจว่ะ!วิ่งมาด้วยกัน ไปเหนี่ยวคันหลังซะงั้น! อย่างมากก็นอนคุก2คืน แล้ววันจันทร์อย่าลืมมาประกันด้วยล่ะ! แบบว่าคืดถึงเพื่อนๆอ่ะ อิๆ:coolly-0017: ต่อไปคงเจอกันน้อยลงหน่อยนะครับ เพราะผมต้องทำอาชีพเสริม (ขายHerbalife) ต้องประชุมที่กรุงเทพฯทุกเสาร์ แต่อย่างไรก็ตามครับ สำหรับMark-J-BO กฏเค้ามีไว้แหกเสมอครับ ผมจะพยายามหนีออกมาคลื้นเครงกับพี่น้องCefบางแสนครับ บ๊ายบาย :coolly-0034:

มีภาพปลากอบซะด้วย..อิอิ

งั้นพวกเรานัดกันเสาร์นี้แหละ ดีมะ :coolly-0010::coolly-0046:
มันทะแม่งๆว่ะ ป้อง..:coolly-0010:

จาก เอก คิดถึงบางแสน กลุ่มแสนสุข ทุกคน
จะคิดถึงพี่มากเลยท่ามีของมาฝากผมบ้าง อิอิ:coolly-0028:

คราวนี้คงไม่เจอผมที่โรงบาลแน่..555++เพราะเปลี่ยนหมอแล้ว ตอนนี้ให้หมอที่บางแสน..อุ๊บ..รักษา.. หายเกือบจะ100% แล้ว
หมอ ม.บรู นี่มันเก่งจิง :coolly-0028:

:coolly-0004:ลอกออกทำไมวะไอ้น้อง? สติกเกอร์เราออกจะสวยหรูดูดี ไม่ใช่สติกเกอร์สมาคมสามล้อแห่งประเทศไทยนะโว๊ย! เปลี่ยนเป็นว่าเราขับให้มันสุภาพกว่านี้หน่อยดีกว่า ปลายท่อใหญ่ๆก็เลิกใส่ซะ ใส่เป็นแป๊บเล็กๆไม่มีปลาย สไตล์รถโรงงาน (หรือป่าวหว่า?) แต่ถ้ายังมีปัญหาอีกก็บอกให้มาจับ744นี่เลย เพราะกรูเองที่เป็นคนทำถนนเค้าเปื้อน ไปจับรถเดิมๆ บอกตรงๆเจ็บใจว่ะ!วิ่งมาด้วยกัน ไปเหนี่ยวคันหลังซะงั้น! อย่างมากก็นอนคุก2คืน แล้ววันจันทร์อย่าลืมมาประกันด้วยล่ะ! แบบว่าคืดถึงเพื่อนๆอ่ะ อิๆ:coolly-0017: ต่อไปคงเจอกันน้อยลงหน่อยนะครับ เพราะผมต้องทำอาชีพเสริม (ขายHerbalife) ต้องประชุมที่กรุงเทพฯทุกเสาร์ แต่อย่างไรก็ตามครับ สำหรับMark-J-BO กฏเค้ามีไว้แหกเสมอครับ ผมจะพยายามหนีออกมาคลื้นเครงกับพี่น้องCefบางแสนครับ บ๊ายบาย :coolly-0034:
เดวผมหาคนรับช่วงต่อเองพี่ อิอิอิอิอิอิ...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ที่บรูในสวยมากครับ โรงแรม6ดาว ไครอยากพาแฟนหรือลูกเมียมาเที่ยวก็บอกนะครับไม่แพงมากเท่าไหร่ครับค่าโรงแรม เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูครับ ไปแร้วครับวันนี้แข่งวันแรก สู้โว้ย จะไม่กลับบ้านเร็วแล้วครับ
ขอให้สมหวังนะพี่..:coolly-0022:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
เปงอะไร ฮึ...................

มีภาพปลากอบซะด้วย..อิอิ
เดวไม่รูว่านี่คือ มาร์ค j bo.....:coolly-0028::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ผมขอถามหน่อย ใครก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นพี่นะ หรือพี่หนึ่ง.....

อาการรถมันสังเกตได้ยังไงบ้างอ่ะครับ.....นอกจากน้ำมันเครื่องที่ถ่ายมาได้แป๊บเดียวแล้วดำปี๋อ่ะ
...จะได้ไปสังเกตรถตัวเองบ้าง....เพื่อความแน่ใจ

น่ากลัวจริงเลยครับน้ำมันเครื่องปลอมเนี้ยจะแก้ไข้อย่างไรดีครับพี่ๆน้องๆแย่จัง:coolly-0011:

น่ากลัวจริงเลยครับน้ำมันเครื่องปลอมเนี้ยจะแก้ไข้อย่างไรดีครับพี่ๆน้องๆแย่จัง:coolly-0011:
จะไปยากอะไร..ก็แก้ไขโดยการใส่น้ำมันเครื่องแท้ซิ..

พี่น้องครับ ช่วงนี้ระวังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมกันหน่อยนะครับ ผมโดนมาแล้ว
เจ้า RB ตัวเก่งผม ไปซะแล้วครับ เศร้าครับ

เง้อออ...กลับมาแรงเหมือนเดิมไว้นะคับ..น่ากัวจิงๆ..ต้องระวัง

ใช่นะคุงมันบอกว่าโดนน้ำมันเคื่องปลอม..งนี่ตาหนึ่งโดนอีกคัน

เล่นจนชาร์บละลาย

กลุ่มเราเจอสองคันแระ..rb,2j

นี่เพิ่งเอาซีวิคไปถ่ายมาด้วย..ใช้ ปตท.เสียว ๆอยู่เหมือนกันว่ะ

จาใช้รัยดีละที่นี้..อีก2เดือนต้องเปลี่ยนแล้วด้วยอะ

ผมขอถามหน่อย ใครก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นพี่นะ หรือพี่หนึ่ง.....

อาการรถมันสังเกตได้ยังไงบ้างอ่ะครับ.....นอกจากน้ำมันเครื่องที่ถ่ายมาได้แป๊บเดียวแล้วดำปี๋อ่ะ...จะได้ไปสังเกตรถตัวเองบ้าง....เพื่อความแน่ใจ

น้านอะดิ

จะไปยากอะไร..ก็แก้ไขโดยการใส่น้ำมันเครื่องแท้ซิ..

อิอิ:coolly-0027:

ป๋านี่พูดจามีเหตุผล... สงสัยต้องยืมตังค์เปลี่ยนน้ำมันเครื่องซะหน่อยแล้ว อิๆ:coolly-0010:

ขากลับเอาน้ำมันมาฝากบ้างเด้อ.....:coolly-0010::coolly-0026:

น้ำมันหางเหลนอะเรอะ...อิอิ

ขอให้โชคดี..เก่ง ๆอย่างไทเก้อ

แหม๋เห็นวงสวิงตาเก๋...แล้วอยากตีก๊อฟฟฟฟฟเป็นมั่ง..วุ๊ยยย

งาม ๆ ๆ ๆ

ฝนตกๆอย่างงี้ไปหัดตีกบให้เก่งๆก่อนปะ..ชิชิ:coolly-0010::coolly-0010:

ขอทักบักเบียร์ก่อนน้ะทุกคน อิอิ..เบียร์นี่ไม่เคยขออะไรแก่เลยแต่ทีนี้ต้อง..คนชุดสีม่วงน่าแก่ก้อน่าจะรุ้นะ :coolly-0009:

ตาน้องนี่ไม่เคยขอรัยเลยนะ..อย่าว่ากันนะ..ได้มามะไหร่..ขอแอบดูละกันนะ..:coolly-0010::coolly-0010:

แหมไม่ตั้งกะทู้ขอเลยละพี่น้อง:coolly-0010:
ไม่เคยขอไรเลยแหมมมมมมม:coolly-0020:

น้ำมันเครื่องปลอมมันเป็นไง:coolly-0043:

ใช่เจ้ป่าวครับ..ท่าใช่ผมถามน่อยว่า ทะเบียนเลข 3100 ต้องประมูลป่าวครับ ตอบด้วบน้ะครับ :coolly-0028:[/QUOTE]
เดียวก็เอามาปะมูลซะนี้ ษจ 31

ดูรูปพลางๆก่อนเด้อ..มาอัพรูปให้แกโดยเฉพาะนะเนี๊ย
เปลี่ยนท่าเสื้อม่วงให้ตะน้องเค้าหน่อย:coolly-0003:

น้ำมันเครื่องปลอมมันเป็นไง:coolly-0043:

:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม