• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหมไม่ตั้งกะทู้ขอเลยละพี่น้อง:coolly-0010:
ไม่เคยขอไรเลยแหมมมมมมม:coolly-0020:

เรื่องนี้ต้องยกให้เค้าหล่ะ....ตะน้องตัวจิงชัดเจน:coolly-0046::coolly-0046:

เอากันเขาไป:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ว่าแต่ ค้ำหน้า หน้าตาคุ้นๆนะครับพี่หนึ่ง............เหมือนเคยเห็นที่ไหน
ปล. ไอ้เคสที่พี่หนึ่งเจอมา น่ากลัวจิงๆครับ....สองเจ โดนเคสนี้ด้วยเหรอ ไม่เห็นบอกกันเลย
ค้ำหน้า NISMO ได้มาจาก เซียงกงอยุธยา อ่ะ
ยังมีหน้า NISMO 3 ท่อนเหมือนพี่เหวก และก็หลัง R32 GTS ส้มๆ คล้ายเจ้าน้อง อ่ะ สนใจบอกนะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อาการหนักเลยนะครับพี่หนึ่ง:coolly-0006:
ขอให้หายป่วยไวๆนะครับ
ขอบคุณครับผม ตอนนี้กำลังผ่าตัดอยู่ครับ
ตอนนี้อยู่ระหว่างหาของเพิ่มพลังครับ

ผมขอถามหน่อย ใครก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นพี่นะ หรือพี่หนึ่ง.....

อาการรถมันสังเกตได้ยังไงบ้างอ่ะครับ.....นอกจากน้ำมันเครื่องที่ถ่ายมาได้แป๊บเดียวแล้วดำปี๋อ่ะ...จะได้ไปสังเกตรถตัวเองบ้าง....เพื่อความแน่ใจ
ที่เจอมานะ อาการที่เจอตอนแรกๆ ก็ได้ยินเสียง เขกๆ เหมือนตั้งไฟแก่อ่ะ
แรกๆก็จะเป็นช่วงรอบเกิน 3000 รอบ เดินเบายังนิ่งเงียบ แต่พอหนักๆ เข้าเดินเบาก็มีเสียงอย่างที่ว่า บางที่ก็ดับไปเลย ยังไงก็ชักเจ้าสายวัดระดับน้ำมันเครื่องมาดูน้ำมันเครื่องกันบ้างน้อว่าสีเป็นยังไง ถ้าเจอเศษ คล้ายตะกั่วขี้เหล็ก ละก้อ...

อ้าวแย่เลยพี่เรา..เดวผมโทรไปคุยด้วยน้ะพี่

ได้เลยมีของแปลกๆชาว RB มาให้ดูด้วย หลังไมค์เลยนะ

ได้เลยมีของแปลกๆชาว RB มาให้ดูด้วย หลังไมค์เลยนะ
เอามาหน้าไมค์ไม่ได้เหรอครับ คนอื่นเค้าจะได้ดูด้วยอ่ะ
อยากรู้เหมือนกันครับ
:coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

หวัดดีคับชาวบางแสน
ป้องใส่กาบข้างยังสีเดียวกันป่าว

ที่เจอมานะ อาการที่เจอตอนแรกๆ ก็ได้ยินเสียง เขกๆ เหมือนตั้งไฟแก่อ่ะ
แรกๆก็จะเป็นช่วงรอบเกิน 3000 รอบ เดินเบายังนิ่งเงียบ แต่พอหนักๆ เข้าเดินเบาก็มีเสียงอย่างที่ว่า บางที่ก็ดับไปเลย ยังไงก็ชักเจ้าสายวัดระดับน้ำมันเครื่องมาดูน้ำมันเครื่องกันบ้างน้อว่าสีเป็นยังไง ถ้าเจอเศษ คล้ายตะกั่วขี้เหล็ก ละก้อ...
อ๋อ ใช่ที่พี่เคยบอกว่าเหมือนเขก...พี่เคยเล่าให้ผมฟังแล้วใช่มะ ตอนที่ตอนนั้นหัวฉีดผมรั่วอ่ะ...
ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างได้มั้ยครับ.....อยากเอาไว้ดูเป็นอุทธาหรณ์..เสียใจด้วยนะพี่
:coolly-0006:

ตาน้องซุ่มอีกแล้วววววว ปล่อยไปก่อน.... แล้วเมื่อวาน ข้าวอร่อยมั้ย อิอิ

หวัดดีคับชาวบางแสน
ป้องใส่กาบข้างยังสีเดียวกันป่าว
ยังเลยค้าบบบพี่เอก....มันยังกองอยู่ที่ กทม.อยู่เลย :coolly-0011:

จะไปยากอะไร..ก็แก้ไขโดยการใส่น้ำมันเครื่องแท้ซิ..
เออ..เข้าท่าป๋าคิดได้ไงอ้ะ :coolly-0010:

ขอบคุณครับผม ตอนนี้กำลังผ่าตัดอยู่ครับ
ตอนนี้อยู่ระหว่างหาของเพิ่มพลังครับ
แน่ะ..มีสอดใส้อีกด้วยนะ :coolly-0042:

ได้เลยพี่....

เอามาหน้าไมค์ไม่ได้เหรอครับ คนอื่นเค้าจะได้ดูด้วยอ่ะ
อยากรู้เหมือนกันครับ:coolly-0043::coolly-0043:
ติดตามหลังไมซ์เลยครับ อิอิ

อ๋อ ใช่ที่พี่เคยบอกว่าเหมือนเขก...พี่เคยเล่าให้ผมฟังแล้วใช่มะ ตอนที่ตอนนั้นหัวฉีดผมรั่วอ่ะ...
ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างได้มั้ยครับ.....อยากเอาไว้ดูเป็นอุทธาหรณ์..เสียใจด้วยนะพี่ :coolly-0006:

ตาน้องซุ่มอีกแล้วววววว ปล่อยไปก่อน.... แล้วเมื่อวาน ข้าวอร่อยมั้ย อิอิ

ยังเลยค้าบบบพี่เอก....มันยังกองอยู่ที่ กทม.อยู่เลย :coolly-0011:
อร่อยมากๆเลย กุ้งเผาตัวบ้ะเล้อเลย :coolly-0033:

แหมไม่ตั้งกะทู้ขอเลยละพี่น้อง:coolly-0010:
ไม่เคยขอไรเลยแหมมมมมมม:coolly-0020:
มันจะไหญ่โตไปน้า เดวเค้าว่ากระทู้บ้ากามอีก..:coolly-0010:

เรื่องนี้ต้องยกให้เค้าหล่ะ....ตะน้องตัวจิงชัดเจน:coolly-0046::coolly-0046:
มันได้ใจจิงน่า..ชุดม่วงเนี่ย..:coolly-0046:

ดูรูปพลางๆก่อนเด้อ..มาอัพรูปให้แกโดยเฉพาะนะเนี๊ย
เปลี่ยนท่าเสื้อม่วงให้ตะน้องเค้าหน่อย:coolly-0003:

เอาใจกันน่าดูนะ2คนนี้:coolly-0031::coolly-0031:

อืมมม..อาการแบบนี้อะหรอ..งี้ต้องระวังไว้มั่งและ...เครื่องพังมีหวังวางเครื่องคูโบต้าแน่เรา :coolly-0029::coolly-0029:

น้ำมันเครื่องปลอมมันเป็นไง:coolly-0043:

ก้อคือ....น้ำมันเครื่องไม่แท้ไง..จ๊ะ:coolly-0003:

[/URL]
ใช่นะคุงมันบอกว่าโดนน้ำมันเคื่องปลอม..งนี่ตาหนึ่งโดนอีกคัน

เล่นจนชาร์บละลาย

กลุ่มเราเจอสองคันแระ..rb,2j

นี่เพิ่งเอาซีวิคไปถ่ายมาด้วย..ใช้ ปตท.เสียว ๆอยู่เหมือนกันว่ะ

[TBODY] [/TBODY]
จาใช้รัยดีละที่นี้..อีก2เดือนต้องเปลี่ยนแล้วด้วยอะ

เปลี่ยนใช้น้ำมันจิ้งเหลนเอามะ

ก้อคือ....น้ำมันเครื่องไม่แท้ไง..จ๊ะ:coolly-0003:
5555+ ตอบได้ตรงประเด็น เป๊ะ

ค้ำหน้า NISMO ได้มาจาก เซียงกงอยุธยา อ่ะ
ยังมีหน้า NISMO 3 ท่อนเหมือนพี่เหวก และก็หลัง R32 GTS ส้มๆ คล้ายเจ้าน้อง อ่ะ สนใจบอกนะ
พี่ขอดูหน่อยดิพี่ :coolly-0009:NISMO 3:coolly-0009:

ขอบคุณนะพี่ตอบได้ดีมักมากกกก:coolly-0020:
ขอให้โดนของไม่แท้ซะเลย:coolly-0010:

พี่ป้อง

ไฟล์แนบ

20.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    19.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม