• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุณนะพี่ตอบได้ดีมักมากกกก:coolly-0020:
ขอให้โดนของไม่แท้ซะเลย:coolly-0010:
:coolly-0028::coolly-0028:ดีสมน้ำน่า...:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์เจอกันบางแสนนะพี่น้อง

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อะไรน่า นนท์ ช่วยชี้ชัดๆๆทีครับ...:coolly-0043:

รูปไม่ชัดอ่า....อะไรเนี่ย:coolly-0043:

อย่า งง ครับ มันคืออุปกรณ์เพิ่มแรงม้า อักสิบห้าตัว :coolly-0001:

พี่ขอดูหน่อยดิพี่ :coolly-0009:NISMO 3:coolly-0009:
นิสโม่ = นิสสัน เข้าใจจจจจจจ๊ :coolly-0046:

สวัสดีตอนเช้าครับ..เสาร์นี้หลายท่านคงจะหยุดพักผ่อน แต่อีกหลายๆท่านคงต้องตรากตรำกับงานในชีวิตประจำวัน..ไงก็สู้ๆกันต่อไปน่ะครับ เพื่อสิ่งที่ตัวเองรัก..ชอบ เย็นนี้ว่าจะไปจอดรถรับลมปลดปล่อยอารมณ์ที่มันขุ่นมัวมาทั้งสัปดาห์ที่เกาะลอย..ใครอยากจะมาปลดปล่อยเป็นเพื่อนกันก็เชิญน่ะครับ..แต่อย่ามาแซ็ดดดดด..ใส่น่ะ..

เสาร์อีกแล้ว..ครับ ต้นเดือนซะด้วย..หลายๆท่านคงแฮปปี้ กับการรับเงินเดือน หลายๆท่าน คงต้องร้อง เฮ้ออออ...สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจจ่ายลูกเดียว..สำหรับผมไม่ได้รับเงินเดือนมาตั้งแต่ต้นปีแล้ว..
ช่วงนี้เข้าหน้าฝนปลายๆเดือนนี้เราน่าจะไปปลดปล่อยอารมณ์ กันด้วยการเล่นน้ำที่ วังตะไคร้นครนายก ซักวัน ดีไม๊ เช้าไปเย็นกลับ ระยะทางไม่ไกลค่าใช้จ่ายน้อย ไปกลับ ร้อยกว่าโล ดูรูปไปก่อน วันเวลานัดกันอีกที..

เสาร์อีกแล้ว..ครับ ต้นเดือนซะด้วย..หลายๆท่านคงแฮปปี้ กับการรับเงินเดือน หลายๆท่าน คงต้องร้อง เฮ้ออออ...สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจจ่ายลูกเดียว..สำหรับผมไม่ได้รับเงินเดือนมาตั้งแต่ต้นปีแล้ว..
ช่วงนี้เข้าหน้าฝนปลายๆเดือนนี้เราน่าจะไปปลดปล่อยอารมณ์ กันด้วยการเล่นน้ำที่ วังตะไคร้นครนายก ซักวัน ดีไม๊ เช้าไปเย็นกลับ ระยะทางไม่ไกลค่าใช้จ่ายน้อย ไปกลับ ร้อยกว่าโล ดูรูปไปก่อน วันเวลานัดกันอีกที..

เข้าท่าเหมือนกันนะครับป๋า:coolly-0041: :coolly-0041:

สวัสดีตอนเช้าครับ..เสาร์นี้หลายท่านคงจะหยุดพักผ่อน แต่อีกหลายๆท่านคงต้องตรากตรำกับงานในชีวิตประจำวัน..ไงก็สู้ๆกันต่อไปน่ะครับ เพื่อสิ่งที่ตัวเองรัก..ชอบ เย็นนี้ว่าจะไปจอดรถรับลมปลดปล่อยอารมณ์ที่มันขุ่นมัวมาทั้งสัปดาห์ที่เกาะลอย..ใครอยากจะมาปลดปล่อยเป็นเพื่อนกันก็เชิญน่ะครับ..แต่อย่ามาแซ็ดดดดด..ใส่น่ะ..
อิอิอิ...ถ้าว่างจะตามไปนะครับป๋า:coolly-0022: :coolly-0022:

รีบมาเอาไปใส่ซะเดี๋ยว
ไอบิ๊กลืมนึกว่าของมันขายซะงั้น555
oooนินทาหลังไม

หวีดดีคับพี่น้อง

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อยรักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ

ขับรถระวังปลอดภัยทุกท่าน..........

บรรยาการน่าไปจังคับ

ป๋ามันอยู่ที่ไหนอ่ะคับ ผมจำไม่ได้ ...

รีบมาเอาไปใส่ซะเดี๋ยว
ไอบิ๊กลืมนึกว่าของมันขายซะงั้น555
oooนินทาหลังไม

นั่นสิ ขาลงซะด้วย 555+ :coolly-0037:

เกาะลอยใช่มะ

เจอกันครับเย็นนี้

เด๋วจะไปตัดผมร้านอาร์ตแฮร์รอ

วันตะไคร้ป๋มยังมะเคยไปด้วยจิ

น้ำท่าจะหนาววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม