• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปได้หัวใจใหม่มาแล้วครับบังเอิญไปเจอมันอยู่ในหัว HCR32 ก็เลยต้องไปถอดๆรื้อๆ กันก็ได้กันมาครบๆ
คาดว่าอีกไม่กี่วันน่าจะวิ่งได้ แล้วเจอกันทีบางแสนครับ
ับคิดถึง....
อ้าวววววฟื้นคืนชีพกันไวๆ..น่ะครับ คิดถึงงงงง...

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวยน่าไปเที่ยวจัง จะจัดไปเมื่อไหร่อ่ะครับ
ถ้าเป็นไปได้ขอเป็นเดือนหน้านะครับเดือนนี้
เงินเหลือน้อยหมดไปกับเครื่องตัวใหม่อ่ะครับ
ต้นเดือนห้าก็ดีน่ะ..จะได้เอาเครื่องใหม่ไปลองวิ่งเดินทางแบบไม่ไกลมากเป็นการทดสอบเครื่องก่อน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อวานเย็นวันเสาร์ไปดูพระอาทิตย์ตกเกาะลอยกะป๋ายศ พี่แจ๊ค นะคุงกะฉายาใหม่ (นะ 5jz) พี่น้อย นั่งกินลมถึงสามทุ่มเหมือนฝนจะมาเลยแยกย้ายกลับมาดู af จบ 4 ทุ่มตานะคุงโทรมาตามบอกอยู่เขาอากิมุขกันตรึมเลยบึ่งตามไป มีตาแขก นะคุง ตาน้อง ตาโน๊ส ตาบ๊อบ ตาตุ้ย ตาวุฒิ ตาเด้า ตาเก่ง และใครอีกจำมะได้แระ นั่งกินลมยามค่ำคืนได้บรรยากาศดีจิง ๆไม่ได้สัมผัสงี้มานานแระกลับมาบ้านตีสี่ บายใจไทยแลนท์คับพี่น้องไงเสาร์หน้าเจอกันใหม่...จุ๊พ ๆ

สวยน่าไปเที่ยวจัง จะจัดไปเมื่อไหร่อ่ะครับ
ถ้าเป็นไปได้ขอเป็นเดือนหน้านะครับเดือนนี้
เงินเหลือน้อยหมดไปกับเครื่องตัวใหม่อ่ะครับ

ขอให้เสร็จไว ๆนะ rbตัวใหม่ ได้ข่าวว่าถอดมาจากหัวสด ๆเลย

งี้ไม่กี่วันคงได้วิ่งแระ แฟ๊ด ๆๆ ๆ ๆ

วังตะไคร้:coolly-0009:

ไกล้เที่ยงแล้วววไปไหนกานหมด....
จะมีก็แต่เราสองนะตะนนท์จะจูบปากกันอยู่แล้ว
ถ้าพี่น้องยังไม่ตื่นผมจะเอาตะนนท์ทำเมียคอยดู
เขามีแฟนแล้วนะตัว:coolly-0010:
จะบ้าหรือป่าว......:coolly-0020:

จัดรูปมาให้แล้วครับ
มาชมกัน
ขอบคุณครับพี่:coolly-0033:
ว่าแต่ว่าเท่าไรนะสนใจนะพี่:coolly-0043:
จะได้เก็บเงินถูกนะ:coolly-0043:ผ่อนได้ปะ:coolly-0010:
โดนเลยพี
:coolly-0010:

เมื่อวานเย็นวันเสาร์ไปดูพระอาทิตย์ตกเกาะลอยกะป๋ายศ พี่แจ๊ค นะคุงกะฉายาใหม่ (นะ 5jz) พี่น้อย นั่งกินลมถึงสามทุ่มเหมือนฝนจะมาเลยแยกย้ายกลับมาดู af จบ 4 ทุ่มตานะคุงโทรมาตามบอกอยู่เขาอากิมุขกันตรึมเลยบึ่งตามไป มีตาแขก นะคุง ตาน้อง ตาโน๊ส ตาบ๊อบ ตาตุ้ย ตาวุฒิ ตาเด้า ตาเก่ง และใครอีกจำมะได้แระ นั่งกินลมยามค่ำคืนได้บรรยากาศดีจิง ๆไม่ได้สัมผัสงี้มานานแระกลับมาบ้านตีสี่ บายใจไทยแลนท์คับพี่น้องไงเสาร์หน้าเจอกันใหม่...จุ๊พ ๆ
จาาาเล่าทำไมอิฉานะนี้:coolly-0017:

ขอบคุณครับพี่:coolly-0033:
ว่าแต่ว่าเท่าไรนะสนใจนะพี่:coolly-0043:
จะได้เก็บเงินถูกนะ:coolly-0043:ผ่อนได้ปะ:coolly-0010:
โดนเลยพี:coolly-0010:
เด๋วไปบางแสนจะหิ้วไปให้ดูตัวเป็นๆ นะครับ

ว้า...น่าเสียดายจังอ่ะที่ไม่ได้ไปอ่ะ
พอดีติดคลับชลบุรีอ่ะ เค้านัดกันที่แหลมฉบังก็เลยไม่ได้ไปที่บางแสนอ่ะ
เอาไว้โอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่แล้วกันนะครับ

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

อุ้ย...เครื่องตัวใหม่ใกล้จะได้วิ่งแล้ว
แล้วมันจะแรงเหมือนตัวเก่ามั้ยน้า...:coolly-0043: :coolly-0043:

ว่าแต่ว่าพี่ไปได้เครื่องมาราคาเท่าใหร่อ่ะครับ
แล้วก็ที่ใหนอ่ะครับ อยากรู้อ่ะ:coolly-0043: :coolly-0043:

เสาร์ที่ผ่านมา พักผ่อนแบบสบายๆที่เกาะลอยกันแบบเงียบๆ สบายๆ ดื่มโค๊กเพียวๆ ก็ดีไปอีกแบบ..มีภาพมาให้ชมจากกล้องปัญญาอ่อน แต่ใช้ปัญญาถ่ายอย่างเต็มสมรรถนะของกล้อง

เสียดายมะได้แจม..ไปชัยภูมิมา..เดี๋ยวตอยเย็นๆเอารูปมาให้ดูนะ

แก้ไขล่าสุด:

ผ่านมาโฉบดู....ฟิ้ววว

เอ..ทำไมวันนี้เงียบๆกันจัง..ทั้งวันมี4คนมาตอบ..ยู้ฮูๆๆๆๆ....หายไปไหนกันอะ..เมามะสร่างรึว่างัย..จาเอารูปมาให้ดูกันเนี่ย...ดอกกาเจียวสวยๆเร้วววววว

แล้วมาต่อกันที่ผานี้..ผาที่ตั้งใจไปดูดิว่าจาหดตามชื่อมั๊ย..ผาหำหด..แล้วก้อต่อกันที่น้ำตกตาดโตน..จบด้วยภาพสุดท้าย..มอหินขาว..จบข่าวจร้า

สวยจีงๆ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ชัยภูมิ:coolly-0009:

ไปไหนกันหมดหนอ...:coolly-0043:
แอบไปโมรถกันไงนี้...:coolly-0043:
ไปดีกว่าฟิ้ว............:coolly-0010:

ขอบคุณรูปสวยๆจากพี่ยศ และพี่อ๊อดครับ....ดอกกระเจียวต้องเป็นลิขสิทธิ์ของไทยเท่านั้น

ไปไหนกันหมดหนอ...:coolly-0043:
แอบไปโมรถกันไงนี้...:coolly-0043:
ไปดีกว่าฟิ้ว............:coolly-0010:
พักผ่อนครับ พักผ่อน ช่วงนี้กรอบสุดๆ :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม