• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โอยดูรูปพี่อ๊อตเวียนหัวเลย...พอดีผมเป็นคนกลัวความสูงอะคับเรื่องจิงเลย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาดูความเคลื่อนไหว

แก้ไขล่าสุด:
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปไหนกานหมดไปหล่ะ บ่ออออออ.......:coolly-0034:
เสียงเซฟิน่าดังไม่ฟิ้วววอย่างคันอื่น555

โอยดูรูปพี่อ๊อตเวียนหัวเลย...พอดีผมเป็นคนกลัวความสูงอะคับเรื่องจิงเลย

พี่แค่เวียนหัว ผมแค่เห็นรูป แล้วขาไม่มีแรงเลย แค่ข้ามสะพานลอย ผมยังกลัวเลย :coolly-0017:

พี่แค่เวียนหัว ผมแค่เห็นรูป แล้วขาไม่มีแรงเลย แค่ข้ามสะพานลอย ผมยังกลัวเลย :coolly-0017:

เจอจุดอ่อน.....:coolly-0026: อิอิ :coolly-0046:

ผ่านมาดู หลังจากไม่ได้มาทักทายหลายวัน :coolly-0008:

ช่วงนี้เงียบจังไปไหนกันหมด:coolly-0043:

อยากไปบ้างจังสวยครับ:coolly-0032:

เอ..ทำไมวันนี้เงียบๆกันจัง..ทั้งวันมี4คนมาตอบ..ยู้ฮูๆๆๆๆ....หายไปไหนกันอะ..เมามะสร่างรึว่างัย..จาเอารูปมาให้ดูกันเนี่ย...ดอกกาเจียวสวยๆเร้วววววว

แล้วมาต่อกันที่ผานี้..ผาที่ตั้งใจไปดูดิว่าจาหดตามชื่อมั๊ย..ผาหำหด..แล้วก้อต่อกันที่น้ำตกตาดโตน..จบด้วยภาพสุดท้าย..มอหินขาว..จบข่าวจร้า

ภาพสวยจังตาอ๊อด

ทั้งนายแบบนางแบบโดดกันตัวลอย

อิจฉาน่าไปดูดอกกระเจี๊ยวจัง

แต่ถ้าได้ไปคงไม่ไป "ผาหำหดแน่นอน"

สงกะสัยของตาอ๊อดกลับมาไม่รู้เหลือแค่ไหน...หาเจออ๊ะป่าวนู๋ปอย..อิอิ:coolly-0010:

วี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดวิ๊ววววววววว

บรรยากาศดีจังครับพี่อ๊อต

มารายงานตัวกันหน่อยเร็วหายไปใหนกันหมด

เริ่มก่อนเลยแล้วกันนะ
"ผมเอสแหลมฉบังรายงานตัวครับ"

:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

ขออภัยคับ..ไม่ได้ไปแจมด้วยเรยอ่ะ
แบบว่าเมาซะก่อง.....!!!..:coolly-0001:

ขออภัยคับ..ไม่ได้ไปแจมด้วยเรยอ่ะ
แบบว่าเมาซะก่อง.....!!!..:coolly-0001:
เนียนเลยยย อย่างนี้ต้องปรับสักลังนึง อิอิ :coolly-0028:

ภาพสวยจังตาอ๊อด

ทั้งนายแบบนางแบบโดดกันตัวลอย

อิจฉาน่าไปดูดอกกระเจี๊ยวจัง

แต่ถ้าได้ไปคงไม่ไป "ผาหำหดแน่นอน"

สงกะสัยของตาอ๊อดกลับมาไม่รู้เหลือแค่ไหน...หาเจออ๊ะป่าวนู๋ปอย..อิอิ:coolly-0010:

:coolly-0010::coolly-0010: ...... น่ากลัวเน๊อะ ผานี้อ่ะ :coolly-0042:

อืมช่ายอาการเดียวกันเลยนะตัวเธอ
เวียนหัวหน้ามืดขาไม่มีแรงก้าวไม่ออก.....:coolly-0007::coolly-0007:

เจอจุดอ่อน.....:coolly-0026: อิอิ :coolly-0046:

ไม่ใช่มีแค่จุดอ่อนจุดแข็ง:coolly-0003:ก็มีนะย๊ะตาป้อง...
ว่าแต่รูปในลายเซ็นนี่มัน...อืมไม่มีราย

แก้ไขล่าสุด:

ช่วงนี้เงียบจังไปไหนกันหมด:coolly-0043:

อืมช่ายเห็นด้วยเยย....
ฮาโหลลลมีคายยอยู่ม้ายยยย:coolly-0022:

ยู้ฮู ...............มีใครอยู่ไหม ก๊อกกกกกกกกกกกกกก

เห็นโลมาน้ำเงินแว๊บๆ แถวแหลมฉบัง ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าว..

ไปไหนกานหมดไปหล่ะ บ่ออออออ.......:coolly-0034:
เสียงเซฟิน่าดังไม่ฟิ้วววอย่างคันอื่น555
เอออออ....ทำเสียงเหมือนน่ะ ซิตี้ผมก็เสียงแบบนี้เวลาเร่งแรงๆ ..บ่ออ...อออ

มารายงานตัวกันหน่อยเร็วหายไปใหนกันหมด

เริ่มก่อนเลยแล้วกันนะ
"ผมเอสแหลมฉบังรายงานตัวครับ"

:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:
ครับยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบ....ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมที่เกาะลอยบ้างน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม