• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ภาพสวยน่ะตาอ๊อต..ฝีมือดี ได้อุปกรณ์ดี..แจ่ม..
เห็นรูปแท่งหินที่ยื่นออกไปแล้วมันบางมาก เสียวมันหัก แล้วไอ้ปอยไปนั่งด้วย..อูยยย ยิ่งน่ากลัวมันจะหัก น่ะนั่น..สมชื่อจริงๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับพี่น้อง
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาอยู่ๆงานเข้าครับพี่น้อง
รถจอดอยู่ในหอพักแท้ๆมันยังมาเชี่ยวอีกดีนะลงไปดักมันทันไม่งั้นเสียเงินอีก :coolly-0004:
ตอนนี้เคลมประกันกับอู่สิทธิโชคของพี่ยศคาดว่าจะเสร็จทันวันเสาร์
ได้ฤกษ์งามยามดีทำสีกระโปรงหลังมันซะเลยปูดมานานแล้ว :coolly-0045:
เดือนนี้เลยไม่ได้ลงไฟซีนอลเลยกะจะทำไฟซะหน่อย :coolly-0023:

ภาพสวยจังตาอ๊อด

ทั้งนายแบบนางแบบโดดกันตัวลอย

อิจฉาน่าไปดูดอกกระเจี๊ยวจัง

แต่ถ้าได้ไปคงไม่ไป "ผาหำหดแน่นอน"

สงกะสัยของตาอ๊อดกลับมาไม่รู้เหลือแค่ไหน...หาเจออ๊ะป่าวนู๋ปอย..อิอิ:coolly-0010:

จาดูมั๊ยละ..มันหดแล้วพอกลับมามันก้อออกมาใหม่..ใหญ่กว่าเดิม..เคยเห็นลานมันมั๊ย...อิอิ

ภาพสวยน่ะตาอ๊อต..ฝีมือดี ได้อุปกรณ์ดี..แจ่ม..
เห็นรูปแท่งหินที่ยื่นออกไปแล้วมันบางมาก เสียวมันหัก แล้วไอ้ปอยไปนั่งด้วย..อูยยย ยิ่งน่ากลัวมันจะหัก น่ะนั่น..สมชื่อจริงๆ

พอดีเจ้าหน้าที่เค้าบอกว่าเข้าไปนั่งห้ามเกิน3คน..ก้อพอดีเลยอะคับพี่..ผม1คน..ไอ้ปอย 1 คนแต่น้ำหนักเหมือน 2 คน พอดีเป๊ะเลยยยย...อิอิ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์อีกแล้ว..ครับ ต้นเดือนซะด้วย..หลายๆท่านคงแฮปปี้ กับการรับเงินเดือน หลายๆท่าน คงต้องร้อง เฮ้ออออ...สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจจ่ายลูกเดียว..สำหรับผมไม่ได้รับเงินเดือนมาตั้งแต่ต้นปีแล้ว..
ช่วงนี้เข้าหน้าฝนปลายๆเดือนนี้เราน่าจะไปปลดปล่อยอารมณ์ กันด้วยการเล่นน้ำที่ วังตะไคร้นครนายก ซักวัน ดีไม๊ เช้าไปเย็นกลับ ระยะทางไม่ไกลค่าใช้จ่ายน้อย ไปกลับ ร้อยกว่าโล ดูรูปไปก่อน วันเวลานัดกันอีกที..

กรี๊ดดดดด...เรื่องเที่ยวจัดไปเลยคับพี่..ป๋มจองเหมือนเดิมเลยคับ2ที่...ที่เล็ก1ที่..ที่ใหญ่ๆ1ที่คับพี่..เที่ยวให้เข็ด..เอามันส์ไว้ก่อน..แล้วค่อยกลับมาต้มมาม่ากินเอาเรา..อิอิ

อืมช่ายเห็นด้วยเยย....
ฮาโหลลลมีคายยอยู่ม้ายยยย:coolly-0022:

แหมมมม..ในรูปส่วนตัวนี่...แขนนี่ถูใกล้เลยนะ..มีโอกาศนี่รีบเลยนะ..ไม่แบ่งๆ..เชอะ:coolly-0019::coolly-0019:

แหมมมม..ในรูปส่วนตัวนี่...แขนนี่ถูใกล้เลยนะ..มีโอกาศนี่รีบเลยนะ..ไม่แบ่งๆ..เชอะ:coolly-0019::coolly-0019:

พี่อ็อตอย่าเออะไปเดี๋ยวตะน้องได้ยิน
จุ๊...จุ๊...จุ๊:coolly-0046::coolly-0046:
อันแน่...ตะน้องไม่ให้ดูหรอกเปลี่ยนเลยดีกว่า

แก้ไขล่าสุด:

ผมนนท์ A31920 คราบ:coolly-0010:

A2528เปลี่ยนรูปซะมองไม่ทันเลย:coolly-0010:

ตาป้อง...รูปในลายเซ็นของตัวเทอนี่
อยากบอกว่าหมีของน้องเค้าขาวมากก
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ตาป้อง...รูปในลายเซ็นของตัวเทอนี่
อยากบอกว่าหมีของน้องเค้าขาวมากก
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

หืมมมมมม :coolly-0026::coolly-0002:

น่ารักจัง................

อืม....ว่าแต่

เห็นหมีไม๊ ???:coolly-0043:

เอ่อ....คือ...ว่า...คือ...

น่ารักจัง................

อืม..น่ารักด้วยเห็นหมีด้วยย.....อะจ๊ากก
กจะบ้ารึป่าวเดี๋ยวมะต่อยหูตาแตก:coolly-0004::coolly-0004:

5555...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เอ่อ....คือ...ว่า...คือ...
เป็นอะไรครับคุณเก่ง
ไข้หวัด 2009 หรือป่าวอ่ะพูดไม่ได้ิ่อ่ะ
:coolly-0043::coolly-0043:

ได้เวลา เคารพธงชาติ

แก้ไขล่าสุด:

แซวกันใหญ่เลยนะ :coolly-0010:

ห้ามคิดมากน่ะ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม