• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มันเป็นยังไงน้ำมันเคื่องปลอม

ยี่ห้ออะไร

แบบที่นะคุงโดนรึป่าว...ที่สองเจโบพัง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่น้องครับ ช่วงนี้ระวังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมกันหน่อยนะครับ ผมโดนมาแล้ว
เจ้า RB ตัวเก่งผม ไปซะแล้วครับ เศร้าครับ

เสียใจด้วยคับน้า

ไปโดนยีห้อ ไรมาอ่ะ แล้วเค้ารับผิดชอบป่าว
คับ:coolly-0023:

ตามนั้น เริ่มหมดฝนก็ออกทริป กัน รื้อฟื้นความผูกพันธ์ที่ดี ต่อกันมา ก่อนที่พี่จะหมดวาระ ประธานกลุ่มบางแสนไป ตามเวลา 2ปีเต็ม ตามคณะทำงาน ในชุดของป๋าลอง เชิญทั้งพี่น้องเก่าใหม่ไปเชื่อมสายสัมพันธ์กัน(รุ่นเก่าๆเห็นบอกอยากเจอรุ่นใหม่ ดูซิจะมาป่าว) เวลา สถานที่ว่ากันอีกที แต่คิดไว้ในใจ และเคยเกริ่นไว้แล้วว่าน่าจะเป็นเกาะช้าง ทริป 2 วัน กะ 1 คืน ไม่ไกล้ ไม่ไกล รถแรง ไม่แรงก็ไปถึง ซดน้ำมัน หรือไม่ซด ก็ไปได้ ถ้ามีใจ

ป๋า น้องคอนหวันไปด้วยคันได้ไหมคับ:coolly-0033:

ชอบหนุกดีคับ อยากรู้จักพี่ๆๆเพื่อนๆๆ เยอะๆๆๆ:coolly-0044:

ขอทราบวันที่ สักนิดก็ดีจะได้เตรียมตัวถูก...:coolly-0001:

ยังสบายดีกันอยู่มั๊ยคะ งานแต่งผ่านไปแล้วคงเมาแล้วก็พูดมากเหมือนเดิม เพราะไม่งดเหล้า ไม่เข้าพรรษา นี่แหล่ะเขาทุกคนรู้จักดี คนบ้าหรือเปล่า บ่นมากก็ไม่ได้เดี๋ยวโดนตบหูตาแหก คิดถึงทุกๆคนค่ะ
ตัวปลอมชัว....ตัวจริงเครื่องคิดเลขยังกดไม่ถูกเลย:coolly-0028:

ใคร อะไร ทำไม ที่ไหน:coolly-0043:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

10:59นะ:coolly-0010:

อ้าว! RBยี่หมกคอตกไปแล้วเหรอ? ขอแสดงความยินดีด้วยนะ จะได้มีเครื่องตัวใหม่แล้ว... เฮ้ย!ไม่ใช่ ผิดงานแล้วเรา :coolly-0001: เสียใจด้วยคร๊าป ป ป ว่าแต่ว่า "ไอ้นะ เอ็งมีเพื่อนแล้ว!!!" :coolly-0010:
นั่นสิ คราวนี้วางไรดี:coolly-0023:

มันเป็นยังไงน้ำมันเคื่องปลอม

ยี่ห้ออะไร

แบบที่นะคุงโดนรึป่าว...ที่สองเจโบพัง
ยีห้อ V_v_l_ne ครับผม
ใช่ไปไม่กี่ร้อยโลเอง ถ่ายออกมาดูยังกะใช้มาเป็นหมื่นโล ดำปี้ๆ
ให้ช่างถอดมาดู ชาร์ป ละลาย ข้อ ก้าน ไม่ต้องพูดถึงครับ เละ

เสียใจด้วยคับน้า

ไปโดนยีห้อ ไรมาอ่ะ แล้วเค้ารับผิดชอบป่าว
คับ:coolly-0023:
เรื่องรับผิดชอบกำลังไปเจรจากับทางร้านอ่ะครับ

ว่าแต่ ค้ำหน้า หน้าตาคุ้นๆนะครับพี่หนึ่ง............เหมือนเคยเห็นที่ไหน
ปล. ไอ้เคสที่พี่หนึ่งเจอมา น่ากลัวจิงๆครับ....สองเจ โดนเคสนี้ด้วยเหรอ ไม่เห็นบอกกันเลย

ที่บรูในสวยมากครับ โรงแรม6ดาว ไครอยากพาแฟนหรือลูกเมียมาเที่ยวก็บอกนะครับไม่แพงมากเท่าไหร่ครับค่าโรงแรม เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูครับ ไปแร้วครับวันนี้แข่งวันแรก สู้โว้ย จะไม่กลับบ้านเร็วแล้วครับ

ดียามเช้าครับ คิดถึงเซฟจังเลยครับ

ที่บรูในสวยมากครับ โรงแรม6ดาว ไครอยากพาแฟนหรือลูกเมียมาเที่ยวก็บอกนะครับไม่แพงมากเท่าไหร่ครับค่าโรงแรม เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูครับ ไปแร้วครับวันนี้แข่งวันแรก สู้โว้ย จะไม่กลับบ้านเร็วแล้วครับ

โอเค ตามที่คุยกันไว้ สู้ๆ :coolly-0020:

ตามนั้น เริ่มหมดฝนก็ออกทริป กัน รื้อฟื้นความผูกพันธ์ที่ดี ต่อกันมา ก่อนที่พี่จะหมดวาระ ประธานกลุ่มบางแสนไป ตามเวลา 2ปีเต็ม ตามคณะทำงาน ในชุดของป๋าลอง เชิญทั้งพี่น้องเก่าใหม่ไปเชื่อมสายสัมพันธ์กัน(รุ่นเก่าๆเห็นบอกอยากเจอรุ่นใหม่ ดูซิจะมาป่าว) เวลา สถานที่ว่ากันอีกที แต่คิดไว้ในใจ และเคยเกริ่นไว้แล้วว่าน่าจะเป็นเกาะช้าง ทริป 2 วัน กะ 1 คืน ไม่ไกล้ ไม่ไกล รถแรง ไม่แรงก็ไปถึง ซดน้ำมัน หรือไม่ซด ก็ไปได้ ถ้ามีใจ

จัดไป หน้าหนาวนี้ เน๊อะ ถ้าไงจะแวะมาดู เวปเราเรื่อยๆนะพี่:coolly-0003:
พี่น้องครับ ช่วงนี้ระวังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมกันหน่อยนะครับ ผมโดนมาแล้ว
เจ้า RB ตัวเก่งผม ไปซะแล้วครับ เศร้าครับ
............:coolly-0002:
ผมว่ากำลังจะเปลี่ยนพอดี:coolly-0027:
เจอปลอมไป2 คันละหล๋อ
ไง ขอไห้หายไวๆนะครับพี่หนึ่ง:coolly-0003:
- -
ปล.โมบิล เจตาเก้ง ปตท.ก็รถพี่นะ สงสัยต้องไปคบกะ วาโวลีนแบบพี่มาค มั่งแล้วเนี๊ยะ

ดียามเช้าครับ คิดถึงเซฟจังเลยครับ

งานแต่งน้าแขกพี่เก๋ไปไหนไม่เห็นมา

งานนี้เลยไม่สะเทือนถึงแยงซีเกียง:coolly-0028::coolly-0028:

ขากลับเอาน้ำมันมาฝากบ้างเด้อ.....:coolly-0010::coolly-0026:

หมออะไรเหรอครับป๋า :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:
หมอที่ว่านี้ เป็นการรักษาเฉพาะจุด เจ็บ ปวด คัน ตรงไหนว่ามา กด ป๊าบๆ..หายยยย..เลย เค้าเจ๋งจริงอ่ะ

:coolly-0004:ลอกออกทำไมวะไอ้น้อง? สติกเกอร์เราออกจะสวยหรูดูดี ไม่ใช่สติกเกอร์สมาคมสามล้อแห่งประเทศไทยนะโว๊ย! เปลี่ยนเป็นว่าเราขับให้มันสุภาพกว่านี้หน่อยดีกว่า ปลายท่อใหญ่ๆก็เลิกใส่ซะ ใส่เป็นแป๊บเล็กๆไม่มีปลาย สไตล์รถโรงงาน (หรือป่าวหว่า?) แต่ถ้ายังมีปัญหาอีกก็บอกให้มาจับ744นี่เลย เพราะกรูเองที่เป็นคนทำถนนเค้าเปื้อน ไปจับรถเดิมๆ บอกตรงๆเจ็บใจว่ะ!วิ่งมาด้วยกัน ไปเหนี่ยวคันหลังซะงั้น! อย่างมากก็นอนคุก2คืน แล้ววันจันทร์อย่าลืมมาประกันด้วยล่ะ! แบบว่าคืดถึงเพื่อนๆอ่ะ อิๆ:coolly-0017: ต่อไปคงเจอกันน้อยลงหน่อยนะครับ เพราะผมต้องทำอาชีพเสริม (ขายHerbalife) ต้องประชุมที่กรุงเทพฯทุกเสาร์ แต่อย่างไรก็ตามครับ สำหรับMark-J-BO กฏเค้ามีไว้แหกเสมอครับ ผมจะพยายามหนีออกมาคลื้นเครงกับพี่น้องCefบางแสนครับ บ๊ายบาย :coolly-0034:
ให้มันได้งี้ดิว่ะ..ถึงจะว่ารักกันจริง..และใจด้วย...ขอให้ขายดี ว่างๆเอามาให้ลองใช้ซักชุดดิ..ว่ามันกินแล้ว จะดีดปึ๋งๆ..ทนๆ นานๆ รึป่าว..

จัดไป หน้าหนาวนี้ เน๊อะ ถ้าไงจะแวะมาดู เวปเราเรื่อยๆนะพี่:coolly-0003:

............:coolly-0002:
ผมว่ากำลังจะเปลี่ยนพอดี:coolly-0027:
เจอปลอมไป2 คันละหล๋อ
ไง ขอไห้หายไวๆนะครับพี่หนึ่ง:coolly-0003:
- -
ปล.โมบิล เจตาเก้ง ปตท.ก็รถพี่นะ สงสัยต้องไปคบกะ วาโวลีนแบบพี่มาค มั่งแล้วเนี๊ยะ
คิดถึงเช่นกันครับ

ป๋า น้องคอนหวันไปด้วยคันได้ไหมคับ:coolly-0033:

ชอบหนุกดีคับ อยากรู้จักพี่ๆๆเพื่อนๆๆ เยอะๆๆๆ:coolly-0044:

ขอทราบวันที่ สักนิดก็ดีจะได้เตรียมตัวถูก...:coolly-0001:
ดีครับจะได้ไปกันเยอะๆ คิดว่าหมดฝนแล้ว ไงจะแจ้งล่วงหน้าให้ทราบอีกที เอาเนิ่นๆหน่อย จะได้วางเครียร์งานกันได้

ตัวปลอมชัว....ตัวจริงเครื่องคิดเลขยังกดไม่ถูกเลย:coolly-0028:
ใช่อันนี้ตัวปลอมแน่ๆ มี..คนเดียวที่ชอบเล่นแบบนี้ เปิดเผยตัวตนมาเลยไม่ต้องมาแอบๆๆ..จับได้เมื่อไหร่ จะจับกินเบีียร์ให้อ๊วกแตกอ๊วกแตนเลย

แก้ไขล่าสุด:

นั่นสิ คราวนี้วางไรดี:coolly-0023:

ยีห้อ V_v_l_ne ครับผม
ใช่ไปไม่กี่ร้อยโลเอง ถ่ายออกมาดูยังกะใช้มาเป็นหมื่นโล ดำปี้ๆ
ให้ช่างถอดมาดู ชาร์ป ละลาย ข้อ ก้าน ไม่ต้องพูดถึงครับ เละ

เรื่องรับผิดชอบกำลังไปเจรจากับทางร้านอ่ะครับ

อาการหนักเลยนะครับพี่หนึ่ง:coolly-0006:
ขอให้หายป่วยไวๆนะครับ

หมอที่ว่านี้ เป็นการรักษาเฉพาะจุด เจ็บ ปวด คัน ตรงไหนว่ามา กด ป๊าบๆ..หายยยย..เลย เค้าเจ๋งจริงอ่ะ

ให้มันได้งี้ดิว่ะ..ถึงจะว่ารักกันจริง..และใจด้วย...ขอให้ขายดี ว่างๆเอามาให้ลองใช้ซักชุดดิ..ว่ามันกินแล้ว จะดีดปึ๋งๆ..ทนๆ นานๆ รึป่าว..
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม