• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีคราบ
ไปหละ...ฟิ้ว:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์แวะไปเยี่ยมเยือน แต่หายไปไหนมะรู้กันหมด
ช่วงนี้หน้าฝนช่วงเข้าพรรษา เลยลดการพบปะกันเป็นช่วงต้นเดือนกะกลางเดือน อ่ะน่ะ..
ยังอุตส่าห์มาซ้ำวันอาทิตย์อีกที่เกาะลอย..งดเหล้าเข้าพรรษาเลยอดได้ตำจอกกัน

สวัสดีคราบ
ไปหละ...ฟิ้ว:coolly-0010:

ของบ้านผมไม่มีหรอกพี่นนท์
มีแต่ของเก่าๆมาเอาไปใช้บ้างดิ
ดีกว่าจะเอาไปโยนให้จรเข้กิน:coolly-0028::coolly-0028:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

จาปายวันไหนอะรูฟอะ..แบบว่าเสานี้มะว่างอะ..ต้องไปชัยภูมิอะดิ:coolly-0011::coolly-0011:

งั้นพวกเรานัดกันเสาร์นี้แหละ ดีมะ :coolly-0010::coolly-0046:

หลากหลายมุมมองก็ว่ากันไป
ยังไงผมรัก:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ซักวันต้องได้เจอกัน

น้ะ

จาก เอก คิดถึงบางแสน กลุ่มแสนสุข ทุกคน

ของบ้านผมไม่มีหรอกพี่นนท์
มีแต่ของเก่าๆมาเอาไปใช้บ้างดิ
ดีกว่าจะเอาไปโยนให้จรเข้กิน:coolly-0028::coolly-0028:
ของไม่ดีไม่เอานะให้ตาน้องไปแล้วกัน:coolly-0010:

สงสัยผมคงต้องลอกสติกเกอร์ออกแล้วละเดี๋ยวเพื่อนในกลุ่มจะเดือดร้อนไปด้วย.......
เก็บไว้เฉพาะในใจพอ.........
ปล.พอดีขับรถไม่ค่อยสุภาพนะคับ

ไอนะคุง

เองอย่ามาปัญญาญาอ่อนวุ้ยยย

เด๋วปั๊ด...ต่อยหูตาแตก

จะบ้าหรือป่าววว:coolly-0029::coolly-0004:

เมื่อวานโดนตำรวจไถค่าฝาโปรงดำไป 200 ก่อนไฟแดงอัสสัม ศรีชา เซ็งกันไป :coolly-0029: :coolly-0028:

ยาบ้า ขโมยขะโจรไม่ยอมไปหาจับ มาตั้งโต๊ะจับรถติดไฟแดง ถ้ามาขอเตะบอลบนสโมสรจะเตะแหม่มให้ขาเดี้ยงเลย :coolly-0016:

งี้แหละพี่เหวก

รถซิ่ง...มันของคู่กันกะตำรวจ

หนีกันไม่พ้นหรอกครับ

มีเรื่องกะตำรวจทีไร...ผมว่ามันส์ดีออก...ได้ฟิวส์ดี...:coolly-0003:

ช่วงนี้หน้าฝนช่วงเข้าพรรษา เลยลดการพบปะกันเป็นช่วงต้นเดือนกะกลางเดือน อ่ะน่ะ..
ยังอุตส่าห์มาซ้ำวันอาทิตย์อีกที่เกาะลอย..งดเหล้าเข้าพรรษาเลยอดได้ตำจอกกัน

ช่วงนี้หน้าฝน..ปล่อยให้เป็น low season ไปก่อนซักระยะ

หมดฝนเมื่อไหร่...ซักทริปดีมะป๋า.. boom กันต่อ

เชื่อมสัมพันธภาพในกลุ่ม

อย่างที่คุยกันไว้...อิอิ ((อยากกกกกกกก..ส์..สุด ๆ):coolly-0003:

พี่น้องครับ

"คิดถึง...อยู่ห่าง ๆ...อย่างห่วง ๆ" :coolly-0005:

จุ๊พ ๆ

สวัสดียามเช้าครับ....ฟิ้ว.......

เสาร์-ทิตย์นี้พบเห็นโลมาขี้เมาตัวสีน้ำเงิน
แถวๆบางแสน-ศรีชา-ชลรี ก็ทักทายกันมั่งนะคับ
..ถ้ามีเวลาจาแว๊บไปแจมด้วยคับ.....:coolly-0044::coolly-0009:

เสาร์-ทิตย์นี้พบเห็นโลมาขี้เมาตัวสีน้ำเงิน
แถวๆบางแสน-ศรีชา-ชลรี ก็ทักทายกันมั่งนะคับ
..ถ้ามีเวลาจาแว๊บไปแจมด้วยคับ.....:coolly-0044::coolly-0009:

เจอเหยื่อแล้ววว :coolly-0026: :coolly-0010:

มารายงานตัวครับพี่น้อง
:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

ช่วงนี้หน้าฝน..ปล่อยให้เป็น low season ไปก่อนซักระยะ

หมดฝนเมื่อไหร่...ซักทริปดีมะป๋า.. boom กันต่อ

เชื่อมสัมพันธภาพในกลุ่ม

อย่างที่คุยกันไว้...อิอิ ((อยากกกกกกกก..ส์..สุด ๆ):coolly-0003:
อิอิอิ...เห็นด้วยครับคุณเก่ง
:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

จะมาโรงบาลสมเด็จเหรอคับ..

แวะมาสวัสดคับ
สบายดีกันนะคับ
ป้องมาเอาไปใส่ยัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม