• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์-ทิตย์นี้พบเห็นโลมาขี้เมาตัวสีน้ำเงิน
แถวๆบางแสน-ศรีชา-ชลรี ก็ทักทายกันมั่งนะคับ
..ถ้ามีเวลาจาแว๊บไปแจมด้วยคับ.....:coolly-0044::coolly-0009:
คราวนี้คงไม่เจอผมที่โรงบาลแน่..555++เพราะเปลี่ยนหมอแล้ว ตอนนี้ให้หมอที่บางแสน..อุ๊บ..รักษา.. หายเกือบจะ100% แล้ว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ช่วงนี้หน้าฝน..ปล่อยให้เป็น low season ไปก่อนซักระยะ

หมดฝนเมื่อไหร่...ซักทริปดีมะป๋า.. boom กันต่อ

เชื่อมสัมพันธภาพในกลุ่ม

อย่างที่คุยกันไว้...อิอิ ((อยากกกกกกกก..ส์..สุด ๆ):coolly-0003:
ตามนั้น เริ่มหมดฝนก็ออกทริป กัน รื้อฟื้นความผูกพันธ์ที่ดี ต่อกันมา ก่อนที่พี่จะหมดวาระ ประธานกลุ่มบางแสนไป ตามเวลา 2ปีเต็ม ตามคณะทำงาน ในชุดของป๋าลอง เชิญทั้งพี่น้องเก่าใหม่ไปเชื่อมสายสัมพันธ์กัน(รุ่นเก่าๆเห็นบอกอยากเจอรุ่นใหม่ ดูซิจะมาป่าว) เวลา สถานที่ว่ากันอีกที แต่คิดไว้ในใจ และเคยเกริ่นไว้แล้วว่าน่าจะเป็นเกาะช้าง ทริป 2 วัน กะ 1 คืน ไม่ไกล้ ไม่ไกล รถแรง ไม่แรงก็ไปถึง ซดน้ำมัน หรือไม่ซด ก็ไปได้ ถ้ามีใจ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังสบายดีกันอยู่มั๊ยคะ งานแต่งผ่านไปแล้วคงเมาแล้วก็พูดมากเหมือนเดิม เพราะไม่งดเหล้า ไม่เข้าพรรษา นี่แหล่ะเขาทุกคนรู้จักดี คนบ้าหรือเปล่า บ่นมากก็ไม่ได้เดี๋ยวโดนตบหูตาแหก คิดถึงทุกๆคนค่ะ

ยังสบายดีกันอยู่มั๊ยคะ งานแต่งผ่านไปแล้วคงเมาแล้วก็พูดมากเหมือนเดิม เพราะไม่งดเหล้า ไม่เข้าพรรษา นี่แหล่ะเขาทุกคนรู้จักดี คนบ้าหรือเปล่า บ่นมากก็ไม่ได้เดี๋ยวโดนตบหูตาแหก คิดถึงทุกๆคนค่ะ

เจ้ยยยยย....สวัสดีคร้าบบบบบ :coolly-0023:

แวะมาสวัสดคับ
สบายดีกันนะคับ
ป้องมาเอาไปใส่ยัง

ยังเลยครับพี่เอก...ไม่มีรถไปเอาครับ...ยางผมคู่หลังร้าวอยู่...ดังสนั่นเลย :coolly-0023::coolly-0006:

คราวนี้คงไม่เจอผมที่โรงบาลแน่..555++เพราะเปลี่ยนหมอแล้ว ตอนนี้ให้หมอที่บางแสน..อุ๊บ..รักษา.. หายเกือบจะ100% แล้ว

หมออะไรเหรอครับป๋า :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

แวะมาดูความเคลื่อนไหวทีมงานเมาตลอด...อิอิ:coolly-0010:

อุ๊ย.....ใครกัน

คุ้น ๆ

เฉลยหน่อยคร๊าพพพพ:coolly-0023:

น่านดิอยากรู้ว่าหมอไร

จะไปมั่ง

งั้นพวกเรานัดกันเสาร์นี้แหละ ดีมะ :coolly-0010::coolly-0046:

นั่นงะ..ตรูว่าแล้ว...:coolly-0018::coolly-0018:

พี่น้องครับ

"คิดถึง...อยู่ห่าง ๆ...อย่างห่วง ๆ" :coolly-0005:

จุ๊พ ๆ

ยังมะได้บอกเลยหายไปไหนมาหลายวัน:coolly-0043:

อะนะ..มีคลิปตอนรักษาป่าวอะคับพี่..หุหุ

หมออะไรเหรอครับป๋า :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

น่านดิอยากรู้ว่าหมอไร

จะไปมั่ง

แหมมมมม...หมอหยองมั๊ง...เอ๊..รึว่าหมอกฤษ..คอนด้อม..เอ้ยคอนเฟริม..อิอิ

ตามนั้น เริ่มหมดฝนก็ออกทริป กัน รื้อฟื้นความผูกพันธ์ที่ดี ต่อกันมา ก่อนที่พี่จะหมดวาระ ประธานกลุ่มบางแสนไป ตามเวลา 2ปีเต็ม ตามคณะทำงาน ในชุดของป๋าลอง เชิญทั้งพี่น้องเก่าใหม่ไปเชื่อมสายสัมพันธ์กัน(รุ่นเก่าๆเห็นบอกอยากเจอรุ่นใหม่ ดูซิจะมาป่าว) เวลา สถานที่ว่ากันอีกที แต่คิดไว้ในใจ และเคยเกริ่นไว้แล้วว่าน่าจะเป็นเกาะช้าง ทริป 2 วัน กะ 1 คืน ไม่ไกล้ ไม่ไกล รถแรง ไม่แรงก็ไปถึง ซดน้ำมัน หรือไม่ซด ก็ไปได้ ถ้ามีใจ
ไปครับผม ได้วันเวลาแน่นอน แจ้งด้วยนะครับ

แสดงหมอที่นี่คงรักษาถูกจุด
รู้ว่าทำยังไงท่าไหนถึงจะเหมาะสำหรับป๋า....
รักษาหายเกือบร้อยเปอร์เซ็น
แสดงว่าหมอที่นี่ของเค้าดีจิง:coolly-0046:

สบายดีรึป่าวครับพี่ น้อง ไม่ได้แวะเวียนเข้ามานานเลย คิดถึง:coolly-0039:

ขอเซฟิน่าไปด้วยคันนึงนะก๊าฟฟฟ:coolly-0034::coolly-0034:

สงสัยผมคงต้องลอกสติกเกอร์ออกแล้วละเดี๋ยวเพื่อนในกลุ่มจะเดือดร้อนไปด้วย.......
เก็บไว้เฉพาะในใจพอ.........
ปล.พอดีขับรถไม่ค่อยสุภาพนะคับ
:coolly-0004:ลอกออกทำไมวะไอ้น้อง? สติกเกอร์เราออกจะสวยหรูดูดี ไม่ใช่สติกเกอร์สมาคมสามล้อแห่งประเทศไทยนะโว๊ย! เปลี่ยนเป็นว่าเราขับให้มันสุภาพกว่านี้หน่อยดีกว่า ปลายท่อใหญ่ๆก็เลิกใส่ซะ ใส่เป็นแป๊บเล็กๆไม่มีปลาย สไตล์รถโรงงาน (หรือป่าวหว่า?) แต่ถ้ายังมีปัญหาอีกก็บอกให้มาจับ744นี่เลย เพราะกรูเองที่เป็นคนทำถนนเค้าเปื้อน ไปจับรถเดิมๆ บอกตรงๆเจ็บใจว่ะ!วิ่งมาด้วยกัน ไปเหนี่ยวคันหลังซะงั้น! อย่างมากก็นอนคุก2คืน แล้ววันจันทร์อย่าลืมมาประกันด้วยล่ะ! แบบว่าคืดถึงเพื่อนๆอ่ะ อิๆ:coolly-0017: ต่อไปคงเจอกันน้อยลงหน่อยนะครับ เพราะผมต้องทำอาชีพเสริม (ขายHerbalife) ต้องประชุมที่กรุงเทพฯทุกเสาร์ แต่อย่างไรก็ตามครับ สำหรับMark-J-BO กฏเค้ามีไว้แหกเสมอครับ ผมจะพยายามหนีออกมาคลื้นเครงกับพี่น้องCefบางแสนครับ บ๊ายบาย :coolly-0034:

ขับมากินกุงเทพดิพี่อ๊อต
เดี๋ยวผมเลี้ยง:coolly-0046::coolly-0046:

เอางั้นเลยรึ...:coolly-0027:

งี้แหละพี่เหวก

รถซิ่ง...มันของคู่กันกะตำรวจ

หนีกันไม่พ้นหรอกครับ

มีเรื่องกะตำรวจทีไร...ผมว่ามันส์ดีออก...ได้ฟิวส์ดี...:coolly-0003:

งั้นขอตัวนึงดิฟิวอะ..พอดีฟิวที่วิทยุมันขาด..อิอิ

กรี๊ดดดด...ออกทริป...ของชอบของครอบครัว...ไม่ว่าจาไปไหน..ขอลงชื่อไว้ก่อนเลยคับ 2 ที่..ใหญ่ที่นึง..เล็กที่นึงคับ..อิอิ

เอ้า..หวัดดีคับเจ๊..น้าแขกนี่ร้ายจิงๆส่งเจ๊มาดูสถานะการณ์..หุหุ

ขอเซฟิน่าไปด้วยคันนึงนะก๊าฟฟฟ:coolly-0034::coolly-0034:

ไปนะไปได้..แต่อย่าลืมขาวๆติดไม้ติดมือไปด้วยละกัน..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0004:ลอกออกทำไมวะไอ้น้อง? สติกเกอร์เราออกจะสวยหรูดูดี ไม่ใช่สติกเกอร์สมาคมสามล้อแห่งประเทศไทยนะโว๊ย! เปลี่ยนเป็นว่าเราขับให้มันสุภาพกว่านี้หน่อยดีกว่า ปลายท่อใหญ่ๆก็เลิกใส่ซะ ใส่เป็นแป๊บเล็กๆไม่มีปลาย สไตล์รถโรงงาน (หรือป่าวหว่า?) แต่ถ้ายังมีปัญหาอีกก็บอกให้มาจับ744นี่เลย เพราะกรูเองที่เป็นคนทำถนนเค้าเปื้อน ไปจับรถเดิมๆ บอกตรงๆเจ็บใจว่ะ!วิ่งมาด้วยกัน ไปเหนี่ยวคันหลังซะงั้น! อย่างมากก็นอนคุก2คืน แล้ววันจันทร์อย่าลืมมาประกันด้วยล่ะ! แบบว่าคืดถึงเพื่อนๆอ่ะ อิๆ:coolly-0017: ต่อไปคงเจอกันน้อยลงหน่อยนะครับ เพราะผมต้องทำอาชีพเสริม (ขายHerbalife) ต้องประชุมที่กรุงเทพฯทุกเสาร์ แต่อย่างไรก็ตามครับ สำหรับMark-J-BO กฏเค้ามีไว้แหกเสมอครับ ผมจะพยายามหนีออกมาคลื้นเครงกับพี่น้องCefบางแสนครับ บ๊ายบาย :coolly-0034:
คิดถึงแย่เลยยยยยย ขอให้ขายดิบขายดี:coolly-0044:
เทน้ำเทท่าน๊าคร้าบ

พี่น้องครับ ช่วงนี้ระวังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมกันหน่อยนะครับ ผมโดนมาแล้ว
เจ้า RB ตัวเก่งผม ไปซะแล้วครับ เศร้าครับ

ไฟล์แนบ

29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    26.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    29 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26
    29.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    27.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    35.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    33.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28

พี่น้องครับ ช่วงนี้ระวังเรื่องน้ำมันเครื่องปลอมกันหน่อยนะครับ ผมโดนมาแล้ว
เจ้า RB ตัวเก่งผม ไปซะแล้วครับ เศร้าครับ
อ้าว! RBยี่หมกคอตกไปแล้วเหรอ? ขอแสดงความยินดีด้วยนะ จะได้มีเครื่องตัวใหม่แล้ว... เฮ้ย!ไม่ใช่ ผิดงานแล้วเรา :coolly-0001: เสียใจด้วยคร๊าป ป ป ว่าแต่ว่า "ไอ้นะ เอ็งมีเพื่อนแล้ว!!!" :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม