• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

เซฟิด้า ไม่รู้พร้อมป่าวเห็นว่าเครื่องป่วยอย่างแรงเลย ต้องหาหมอด่วน ส่วนอีดำยังหาล้อไม่ได้เลยตอนนี้ แล้วNEO 6 อ่ะ? จะไม่จัดให้ลูกทีมสักรอบรึ??? อิๆ

รับทราบ ขับรอๆกันบ้างนะ :coolly-0010: :coolly-0039:

กลับมาแล้วครับ ...หลังจากหายไปหนึ่งวันกะอีกหนึ่งคืน.... :coolly-0003:

Modify รถมา :coolly-0026:

เอาละง่านนี้มันส์อีกแน่ๆ...หลังจากครั้งสุดท้ายมันส์..สุดๆกับงานแต่งตาหนึ่ง..แล้วงานนี้มีแต่คนทำรถกันมาทั้งงั้น..เจ้าของงานเคลียยาวแน่ๆ..555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงสัยจะเป็นปิ๊กกระจู้มั๊งตัวเธอ??? ว่าแต่ว่าไม่ค่อยได้ซักมือมะใช่เหรอ? ระวังไม่คุ้นมืออย่างที่เค้าว่านะ อิๆ:coolly-0023:

อะหรอ..ต้องหัดซักมือไว้มั่งหรอคับ...ขอบคุงคับน้ามาร์ค...งึกๆๆๆๆ:coolly-0031:

เรื่องอะไรครับเสร็จช้า

กรุณาให้ความกระจ่างนิดนึงคับ:coolly-0030:

แหมมม...ขี้สงสัยนะยะหล่อน:coolly-0010:

อืมม ตาน้องท่าทางจะซุ่มจริง....แต่ก่อนใครขาซุ่ม...
ผมว่าคนนี้ซุ่มที่สุดแระ...อิอิ

ตามน้านนน

แวะมาป่วนช่วงบ่ายๆคร้าก็หม่ำๆกันแล้วเนอะ

เอ้าคุงเพื่อน...เสานี้เค้ามีงานช้างกันอะ..มามะเนี่ย

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

ยังตัดสินใจมะได้ใช่มะ..ว่าเสานี้จาไปรึป่าว..หุหุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กินตนเดวมันจะอร่อยรึ..เดวเที่ยงน่าผมไปนั่งกินเปงเพื่อนเอาม้ายครับ :coolly-0009:

นะมีแอบแซว ไม่มามีเครือง:coolly-0001:

ไปนั่งกินเป็นเพื่อนด้วยคนได้ไหมค๊าบบบบบ:coolly-0033:

ทำงานกันตามปกติตร้าบบบ :coolly-0013:

5555+ น้ำมันลงด้วยสิ...เหอะๆ :coolly-0022::coolly-0011:

วั น เ ส า ร์ ไ ป เ จ อ กั น ที่ ไ ห น ห ร อ ค่ ะ

ปล..คุงเพื่อนอ๊อดงานช้างนีไมหว่า:coolly-0033:

อ้างถึง:
<table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset ;"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31623
ประกาศ.. เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทาง พร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ

</td> </tr> </tbody></table]
เพิ่มเติมอีกหน่อย ได้ข่าวว่า ต๊ะโอ๋..เจ้าของฉายา..ดริฟฟ์เลข8 A31401แห่งบางแสนโซน จะยิงตรงจากอุดร เพื่อมาดรีฟฟ์โชว์ในงานนี้ด้วย หลังจากที่ไม่ได้เจอกันซะนานเลย..

วั น เ ส า ร์ ไ ป เ จ อ กั น ที่ ไ ห น ห ร อ ค่ ะ

ปล..คุงเพื่อนอ๊อดงานช้างนีไมหว่า:coolly-0033:
ตามนี้เลยครับ..
อ้างถึง:
<table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset ;"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31623
ประกาศ.. เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทาง พร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ

เพิ่มเติมอีกหน่อย ได้ข่าวว่า ต๊ะโอ๋..เจ้าของฉายา..ดริฟฟ์เลข8 A31401แห่งบางแสนโซน จะยิงตรงจากอุดร เพื่อมาดรีฟฟ์โชว์ในงานนี้ด้วย หลังจากที่ไม่ได้เจอกันซะนานเลย..

อืมน่าจางานช้างจริงๆด้วยนะค่ะ

ยังตัดสินใจมะได้ใช่มะ..ว่าเสานี้จาไปรึป่าว..หุหุ
อิอิอิ...รู้ได้ไงอ่ะ
กะลังหาแนวร่วมอยู่อ่ะครับ..555

ไปนั่งกินเป็นเพื่อนด้วยคนได้ไหมค๊าบบบบบ:coolly-0033:
แนะอยากไปด้วยอีก..มาดิ:coolly-0010:

อิอิอิ...รู้ได้ไงอ่ะ
กะลังหาแนวร่วมอยู่อ่ะครับ..555
งานนี้นะไครไม่ไปโดนตาแขกว่าหูตาแตกกันเปงแถวแน่ๆๆอิอิอิ:coolly-0004:

เอาละง่านนี้มันส์อีกแน่ๆ...หลังจากครั้งสุดท้ายมันส์..สุดๆกับงานแต่งตาหนึ่ง..แล้วงานนี้มีแต่คนทำรถกันมาทั้งงั้น..เจ้าของงานเคลียยาวแน่ๆ..555+
สมน่า..ตาแขก ไปทำเค้าไว้มาก 555+:coolly-0028:

อ้างถึง:
จบประกาศ

อัพหน่อยยยยย..ไกล้วันแระ

เที่ยงแล้วค่ะใครจาไปหม่ำข้าวด้วยกันก็ไวเลยนะค่ะ:coolly-0044:

เที่ยงแล้วค่ะใครจาไปหม่ำข้าวด้วยกันก็ไวเลยนะค่ะ:coolly-0044:
ส้มตำละกันนะมื้อนี้ :coolly-0028:

ไปหม่ำด้วคนรอหน่อยน่ะ..แฟ๊ตตตตตต....ฟิ้วววววว.

อิอิอิ...ผมก็ว่างั้นแหละครับ
แล้วที่จัดงานอยู่ใกล้กับโรงพักอ่ะป่าวครับ
จะได้ไม่ต้องไปเคลียกันไกล...5555 :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

อิอิอิ...ผมก็ว่างั้นแหละครับ
แล้วที่จัดงานอยู่ใกล้กับโรงพักอ่ะป่าวครับ
จะได้ไม่ต้องไปเคลียกันไกล...5555 :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:
ไกล้โรงพักเลย..หละ..555++ แต่ไม่เป็นไรงานนี้พี่ขอได้......

(ขอให้ขังรวม) เอิ๊กๆ...

เที่ยงนี้ปลาหม่ำส้มตำเรียบ100แล้วนะค่ะ 55+ตามคำเรียกร้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม