• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝนตกรถพง เหอะๆๆซ้อมอีกแล้วครับ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกคน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีตอนเช้าครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

1 เดือนมี 4 สัปดาห์ จัดไปครับ พี่เหวก

เป็นไงรถเข้าอู่ยัง:coolly-0046:

:coolly-0046: ขยับมาใกล้ๆๆก็ได้น้า ไม่กัดหลอก ....:coolly-0010:

มีโอกาศคงได้ชนแก้วกันมังนะน้า

อ่ะจ้าเจอคงได้โชนแก้วกัน...จัดปาย ๆ ๆ

หวัดดีคับทุกท่าน เช้านี้ฝนตกแต่เช้า เซ็งกันปาย......แต่ดีอย่างถ้าฝนตกก็ไม่ต้องออกไปดูงานข้างนอก :coolly-0039:

พี่เหวกรูปส่วนตัวไอ้คนข้าวหลังนี่หน้าคุ้น ๆนะพี่..อิอิ

ฝนตกรถพง เหอะๆๆซ้อมอีกแล้วครับ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับทุกคน

เป็นนักกีฬาก้อต้องหมั่นซ้อม ๆ หมั่นฟิต ๆ

คนก้อต้องซ้อม...รถก้อต้องซ่อม..เหอ ๆโปรเก๋:coolly-0007:

น้ำตาล่วงเลยครับ ผมโดนไล่ออกแล้วเหรอครับ :coolly-0042:

ลืมกันซ่ะงั้น พี่ตรู :coolly-0011:
โอ๋๋....ๆๆๆ..เค้าไม่ได้ไล่ออกหรอก..เค้าก็เหมือนเดิมแหละ ก็ว่าไปตามภาพที่่เห็น อ่ะน่ะ.. เค้าถ่ายรูปมารถพี่เหวกคันเดียวน่ะ.. ดูเอาแระกาน..

จุ๊ๆๆๆ ป๋า ไม่ใช่ของผม เพื่อนที่ชัยนาท เค้าให้ประมูลให้นะป๋า...:coolly-0010:

ไอ้ผมจะเอาที่ไหมมาประมูลกะเค้า แค่รถก็จะหมอตูดแว..:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0023:
อ้าว....แล้วไป นึกว่าเหลือ...

1 เดือนมี 4 สัปดาห์ จัดไปครับ พี่เหวก
เงียบกริบเลยน่ะตาคนนี้..ซุ่มทำอะไรกันแน่..ระหว่างรถ..กะ..ลูก..555 แซวเล่น

ขอบคุณครับพี่ ยศ ผมสบายดีครับ วันนั้นแค่ วีซ่าขาดกลางงานเลยต้องรีบกลับครับ

พวกพี่ๆน้อง ก็สบายดีกันนะครับ เพราะสอบถามจากน้องป้อง และพี่เหวก เรียบร้อย

ยังคิดถึงอยู่เสมอนะครับ

ออม โลมาบางแสนที่หลงเมืองกรุง
เราทุกคนสบายดี..ยังรักและคิดถึง..เสมอ มิมีเปลี่ยนแปลง วันเวลาเปลี่ยนไป..แต่ใจเราไม่เคยเปลี่ยน

ท่าทางจะแรงนะคันนี้อ่ะ
:coolly-0026:
แรงจิงๆๆ:coolly-0040:

รถยังไม่เสร็จ เลย อด ไป เสียดาย
กินเจแล้งเปงไงบ้างล่ะ อร่อยมั้ย :coolly-0028:

แล้วเสาร์นี้งานแต่งตาแขกจะไปป่าว..ล่ะ
ไม่ พลาด ครับ ป๋า

ลาก่อน rb[/QUOTE]:coolly-0033:

ไม่ พลาด ครับ ป๋า

ลาก่อน rb
ตกลง..ไปกินเจแน่นอนใช่มั้ย....พ่อหนุ่ม.ยังไม่คุ้นกะรถเทอโบ..ไงก็ระวังๆ หน่อยล่ะกัน[/QUOTE]มันต้องเล่นบ่อยๆมันจะได้คุ้นมือเร็ว จะได้มีลีลามาโชว์คนอื่นเค้าบ้าง:coolly-0010:

ยู้ฮู**หวัดดีครับพี่หนึ่งงงงงงงงง****บายดีมั้ยครับ

เอาแชมป์มาแล้วครับพี่น้องเหอะๆๆสดร้อนๆ
ขอเเสดงความยินดีด้วยครับผม..:coolly-0022:

โอว มายกอด สุดยอดไปเลย ใกล้ติดทีมชาติรึยังพวกพี่ๆจะได้อาศัยดังไปด้วย แอ๊.....:coolly-0046:
เราไม่ได้ไปตีกอล์ฟนี่ แล้วเราจะดังได้ไงพี่เหวก..อิอิ:coolly-0043:

:coolly-0033:เก่งจัง ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม มากินข้าวคราวหน้า เด๋วแถมเต้าหู้กะเห็ดหอมหั้ยเลยเ้อ้า :coolly-0003:
แหม๋..เนื้อไม่แถมเลยน้ะ แถมแต่หอมกับเห็ด :coolly-0028:

โอ้ววว..แสดงความยินดีด้วยครับ..เก่งจัง

อิอิ...ตามน้านนนน

แถมให้หนูด้วยนะงับ..หุหุ..:coolly-0001:

ด้วยๆ...นะๆๆ:coolly-0031:

ตรงรุ่นนนนน:coolly-0046::coolly-0046:

ปล...เสาที่ผ่านมาตามที่บอกไว้คับ..ไปบริจาคเงินและสิ่งของเพื่อเด็กๆกำพร้าที่ด้อยโอกาศ..ที่บ้านโฮมฮัก..จ. ยโส เลยเอารูปมาฝากให้ดูกันบางส่วนอะคับ..ตามคอนเซ้ปที่ว่า " เมื่อเรามี..เราจะแบ่งปัน "

ตาคนนี้นี่ใจดีจิงๆขนาดเลี้ยง..หมู..ไว้แล้วยังมีของไปบริจาคอีก..:coolly-0028:

ไม่ได้ไปไม่รู้จะพูดไรไปดีกว่า:coolly-0010:
แฟดดดดดดดดดดดดดดดด:coolly-0034:
ก้อเงีบยไป อิอิอิ:coolly-0028:

อ่ะจ้าเจอคงได้โชนแก้วกัน...จัดปาย ๆ ๆ

พี่เหวกรูปส่วนตัวไอ้คนข้าวหลังนี่หน้าคุ้น ๆนะพี่..อิอิ

เป็นนักกีฬาก้อต้องหมั่นซ้อม ๆ หมั่นฟิต ๆ

คนก้อต้องซ้อม...รถก้อต้องซ่อม..เหอ ๆโปรเก๋:coolly-0007:
ใช่..นักกีฬาต้องซ้อม แล้วพี่เก่งไม่ได้เล่นกีฬา แล้วพี่เก่งซ้อมอะไร....:coolly-0043:

คุยกะหนึ่งที่งาน หนึ่งบอกว่าตอนนี้ของครบแล้ว กำลังจะเข้าศัลยกรรมครั้งใหญ่ ก็ขอให้เสร็จไวๆนะ (เรื่องรถ) ส่วนเรื่องอื่นเสร็จช้าๆก็ได้ 555+ :coolly-0026: :coolly-0044: :coolly-0039: :coolly-0010:

นั่นน่ะสิ ใครหว่า ? :coolly-0010: :coolly-0039:

รายงานตัวครับพี่น้อง
:coolly-0041: :coolly-0041: :coolly-0041:

โถๆๆๆๆๆ ก็เค้าตีความว่าออมไปในนามกลุ่ม JZ ไง อย่าคิดมากเพราะ ออมน่ะแค่คน 2 บ้าน แต่พี่น่ะ คน 4 บ้านเลยนะจะบอกให้ จัดคิวมีทติ้งนี่เดือนๆแทบกระดิกไปไหนไม่ได้เลย
1. cefiro-thailand
2. clubjz
3.chonburiclub
4.chonburiracingclub

เห็นป๊ะ เลือกที่รักมักที่ชังไม่ได้เลย รักนะทู้กคน อิ อิ :coolly-0044: :coolly-0009: :coolly-0046: :coolly-0023:
ตกใจหมดเลย
นึกว่าเรื่องอย่างว่า
ถ้าเป็นอย่างนั้นมีหวังคางเหลืองแน่ๆ...อิอิ (แซวเล่นนะครับน้าเหวก) :coolly-0028::coolly-0028:

ประกาศ..เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทางพร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ

แก้ไขล่าสุด:

ให้ทุกคนไปอ่านประกาศที่..กระทู้บางแสนเรารักกัน..อิ.อิ

แวะมาดูความเคลื่อนไหว

เพิ่งเลิกงานมาตีสามฝ่า ๆ

"คิดถึงอยู่ห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ":coolly-0044:

เลิกงาน..รึว่าเลิกรัยมาตี3...ชิชิ

โถๆๆๆๆๆ ก็เค้าตีความว่าออมไปในนามกลุ่ม JZ ไง อย่าคิดมากเพราะ ออมน่ะแค่คน 2 บ้าน แต่พี่น่ะ คน 4 บ้านเลยนะจะบอกให้ จัดคิวมีทติ้งนี่เดือนๆแทบกระดิกไปไหนไม่ได้เลย
1. cefiro-thailand
2. clubjz
3.chonburiclub
4.chonburiracingclub

เห็นป๊ะ เลือกที่รักมักที่ชังไม่ได้เลย รักนะทู้กคน อิ อิ :coolly-0044: :coolly-0009: :coolly-0046: :coolly-0023:

โอ้วว...หลายบ้านจิงๆคับพี่เหวก

ตามน้านนคับ:coolly-0010:

มันต้องเล่นบ่อยๆมันจะได้คุ้นมือเร็ว จะได้มีลีลามาโชว์คนอื่นเค้าบ้าง:coolly-0010:

คือรัยอะตะเอง..เล่นบ่อยๆแล้วจาคุ้นมือ...คือรัยอะๆ:coolly-0043::coolly-0043:

ไปกันแค่ที่เห็นน่ะเหรอ..แล้วไปไง..อ่ะไกลขนาดนั้น..เอาของเก่าที่ไม่ได้ใช้แล้วไปบริจากเหรอ..แล้วก็ไม่บอก..มีสมุดกะปากกา.อยู่จะได้สมทบด้วย..งานแบบนี้ชอบ..

คับพี่เอารถตู้ที่ บ. ไปอะคับ แต่กว่าจาถึงรถตู้เครื่องดันพังสายพานขาดวางเครื่องเจมา..แต่ก้อไปกลับโดยสวัสดิภาพ...ไว้ปีหน้าไปอีกพี่..เห็นเด็กๆแล้วสงสาร..เป็นอุปกรณ์การเรียนยิ่งดีพี่แต่ถ้าพี่หรือคัยอยากบริจาคตอนนี้ฝากมาทางผมได้เดี่ยวผมส่งไปให้น้องๆเค้าให้คับ..พอดีพ่อของน้องที่ทำงานบ้านเค้าอยู่ใกล้บ้านโฮมฮักคับ

รู้แล้วคัย...ปู่เย็น...อะจ๊ากกกก

ตาคนนี้นี่ใจดีจิงๆขนาดเลี้ยง..หมู..ไว้แล้วยังมีของไปบริจาคอีก..:coolly-0028:

เค้าจาฟ้องไอ้ปอย...โดนมันจับบอดี้สแลม...หักแขนหักขาแน่...อิอิ:coolly-0010:

ประกาศ..เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทางพร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ

รับทราบคับพี่...อุ๊ยย...มีดริฟโชว์ด้วย...555+...เจ้าของงานเตรียมเคลีย..อิอิ..แต่ผมจาไปก่อนประมานซะ10-11โมงนะคับ..พอดีวันเสาว่างๆ..แล้วผมโทหาเจ้าโอ๋มะตอนเย็น..โอ๋บอกว่าจามาด้วยนะคับงานนี้..ครบองค์ๆ อีก4วันรอมาว & มันส์ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

จบประกาศ
เซฟิด้า ไม่รู้พร้อมป่าวเห็นว่าเครื่องป่วยอย่างแรงเลย ต้องหาหมอด่วน ส่วนอีดำยังหาล้อไม่ได้เลยตอนนี้ แล้วNEO 6 อ่ะ? จะไม่จัดให้ลูกทีมสักรอบรึ??? อิๆ

เลิกงาน..รึว่าเลิกรัยมาตี3...ชิชิ

โอ้วว...หลายบ้านจิงๆคับพี่เหวก

ตามน้านนคับ:coolly-0010:

คือรัยอะตะเอง..เล่นบ่อยๆแล้วจาคุ้นมือ...คือรัยอะๆ:coolly-0043::coolly-0043:
สงสัยจะเป็นปิ๊กกระจู้มั๊งตัวเธอ??? ว่าแต่ว่าไม่ค่อยได้ซักมือมะใช่เหรอ? ระวังไม่คุ้นมืออย่างที่เค้าว่านะ อิๆ:coolly-0023:

คุยกะหนึ่งที่งาน หนึ่งบอกว่าตอนนี้ของครบแล้ว กำลังจะเข้าศัลยกรรมครั้งใหญ่ ก็ขอให้เสร็จไวๆนะ (เรื่องรถ) ส่วนเรื่องอื่นเสร็จช้าๆก็ได้ 555+ :coolly-0026: :coolly-0044: :coolly-0039: :coolly-0010:

เรื่องอะไรครับเสร็จช้า

กรุณาให้ความกระจ่างนิดนึงคับ:coolly-0030:

ตามน้านนนนนนนนนนนนนนนนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม