• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เราทุกคนสบายดี..ยังรักและคิดถึง..เสมอ มิมีเปลี่ยนแปลง วันเวลาเปลี่ยนไป..แต่ใจเราไม่เคยเปลี่ยน
ขอบคุณมากครับ พี่ยศ :coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0046: น้าเหวก ลืม น้าออมได้ไง พี่เค้านั่งดืมแป็ปซี่อยู่จนอืดไปเลย :coolly-0010:
เออ จริง เยี่ยวทั้งงานเลย ฮ่าๆ
โถๆๆๆๆๆ ก็เค้าตีความว่าออมไปในนามกลุ่ม JZ ไง อย่าคิดมากเพราะ ออมน่ะแค่คน 2 บ้าน แต่พี่น่ะ คน 4 บ้านเลยนะจะบอกให้ จัดคิวมีทติ้งนี่เดือนๆแทบกระดิกไปไหนไม่ได้เลย
1. cefiro-thailand
2. clubjz
3.chonburiclub
4.chonburiracingclub

เห็นป๊ะ เลือกที่รักมักที่ชังไม่ได้เลย รักนะทู้กคน อิ อิ :coolly-0044: :coolly-0009: :coolly-0046: :coolly-0023:
คร๊าบผมเข้าใจแล้ว รักทุกคนเช่นกันครับ :coolly-0044:

:coolly-0041:
:coolly-0036:
:coolly-0006:
:coolly-0012:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เป็นไงรถเข้าอู่ยัง:coolly-0046:
รอเรื่องโอน กะของอีกนิดหน่อยครับ รอตังค์ด้วย

เงียบกริบเลยน่ะตาคนนี้..ซุ่มทำอะไรกันแน่..ระหว่างรถ..กะ..ลูก..555 แซวเล่น

กะลังหาวิธีทำลูกแฝด ด้วยตัวเองครับ ฮิๆๆๆ :coolly-0023:

ยู้ฮู**หวัดดีครับพี่หนึ่งงงงงงงงง****บายดีมั้ยครับ
ซาบายดีดีดีดี โปรเจคลับไปถึงไหนแล้ว อ่า...

คุยกะหนึ่งที่งาน หนึ่งบอกว่าตอนนี้ของครบแล้ว กำลังจะเข้าศัลยกรรมครั้งใหญ่ ก็ขอให้เสร็จไวๆนะ (เรื่องรถ) ส่วนเรื่องอื่นเสร็จช้าๆก็ได้ 555+ :coolly-0026: :coolly-0044: :coolly-0039: :coolly-0010:
รับทราบบครับผม ช้าๆเข้าไว้

เจอกันวันงานตาแขกครับผม:coolly-0039:

เรื่องอะไรครับเสร็จช้า

กรุณาให้ความกระจ่างนิดนึงคับ:coolly-0030:

อยากรู้จิงดิ :coolly-0026:

รับทราบ ขับรอๆกันบ้างนะ :coolly-0010: :coolly-0039:

กลับมาแล้วครับ ...หลังจากหายไปหนึ่งวันกะอีกหนึ่งคืน.... :coolly-0003:

กลับมาแล้วครับ ...หลังจากหายไปหนึ่งวันกะอีกหนึ่งคืน.... :coolly-0003:

:coolly-0004: แล้วหายไปไหนมาฟ่ะ

ติดเหล็กอยู่รึ...:coolly-0010:

โอ้วว...หลายบ้านจิงๆคับพี่เหวก
คนสำส่อนก็งี้แหละคับ..อุ๊บส์!!!..:coolly-0011:

55555....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อืมม ตาน้องท่าทางจะซุ่มจริง....แต่ก่อนใครขาซุ่ม...
ผมว่าคนนี้ซุ่มที่สุดแระ...อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

แวะมาทักทายสวัสดีคับ
บางแสนฝนตกป่าวคับ

ประกาศ..เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทางพร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ
เพิ่มเติมอีกหน่อย ได้ข่าวว่า ต๊ะโอ๋..เจ้าของฉายา..ดริฟฟ์เลข8 A31401แห่งบางแสนโซน จะยิงตรงจากอุดร เพื่อมาดรีฟฟ์โชว์ในงานนี้ด้วย หลังจากที่ไม่ได้เจอกันซะนานเลย..

โอ้วววเอาละเว้ยยเห้ยยยยย โชว์กันหย่ายยย....อย่าลืมหายางอะไหล่ติดไปด้วยเด้อคับ อิอิ

คนสำส่อนก็งี้แหละคับ..อุ๊บส์!!!..:coolly-0011:

55555....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อยน้าอ๊อด :coolly-0028: :coolly-0018: :coolly-0026: :coolly-0010:

แวะมาป่วนช่วงบ่ายๆคร้าก็หม่ำๆกันแล้วเนอะ

อืมม ตาน้องท่าทางจะซุ่มจริง....แต่ก่อนใครขาซุ่ม...
ผมว่าคนนี้ซุ่มที่สุดแระ...อิอิ
ไม่ได้ซุ่ม..ทำไปเรื่อยๆซ้ะน่อย อิอิอิ

แวะมาป่วนช่วงบ่ายๆคร้าก็หม่ำๆกันแล้วเนอะ
กินตนเดวมันจะอร่อยรึ..เดวเที่ยงน่าผมไปนั่งกินเปงเพื่อนเอาม้ายครับ :coolly-0009:

ประกาศ..เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทางพร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ
รับทราบครับ..แต่ผมตนล่ะทางกันเลย แต่เดวโทรเช็คอยู่เรื่อยๆแล้วกันครับ

คับพี่เอารถตู้ที่ บ. ไปอะคับ แต่กว่าจาถึงรถตู้เครื่องดันพังสายพานขาดวางเครื่องเจมา..แต่ก้อไปกลับโดยสวัสดิภาพ...ไว้ปีหน้าไปอีกพี่..เห็นเด็กๆแล้วสงสาร..เป็นอุปกรณ์การเรียนยิ่งดีพี่แต่ถ้าพี่หรือคัยอยากบริจาคตอนนี้ฝากมาทางผมได้เดี่ยวผมส่งไปให้น้องๆเค้าให้คับ..พอดีพ่อของน้องที่ทำงานบ้านเค้าอยู่ใกล้บ้านโฮมฮักคับ

รู้แล้วคัย...ปู่เย็น...อะจ๊ากกกก

เค้าจาฟ้องไอ้ปอย...โดนมันจับบอดี้สแลม...หักแขนหักขาแน่...อิอิ:coolly-0010:

รับทราบคับพี่...อุ๊ยย...มีดริฟโชว์ด้วย...555+...เจ้าของงานเตรียมเคลีย..อิอิ..แต่ผมจาไปก่อนประมานซะ10-11โมงนะคับ..พอดีวันเสาว่างๆ..แล้วผมโทหาเจ้าโอ๋มะตอนเย็น..โอ๋บอกว่าจามาด้วยนะคับงานนี้..ครบองค์ๆ อีก4วันรอมาว & มันส์ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
อย่าทำแบบนั้นก้ะเค้าน้ะ เเล้วเค้าจะไปหาเด็กๆได้ไงล่ะ :coolly-0023:

เซฟิด้า ไม่รู้พร้อมป่าวเห็นว่าเครื่องป่วยอย่างแรงเลย ต้องหาหมอด่วน ส่วนอีดำยังหาล้อไม่ได้เลยตอนนี้ แล้วNEO 6 อ่ะ? จะไม่จัดให้ลูกทีมสักรอบรึ??? อิๆ
neo 6 จัดไปครับป๋าซักรอบ :coolly-0028:

Modify รถมา :coolly-0026:
เซ็จรถจาไปดริฟฟ์กะเค้ามั่งไง เอาดิดีดี:coolly-0010:

เพิ่มเติมอีกหน่อย ได้ข่าวว่า ต๊ะโอ๋..เจ้าของฉายา..ดริฟฟ์เลข8 A31401แห่งบางแสนโซน จะยิงตรงจากอุดร เพื่อมาดรีฟฟ์โชว์ในงานนี้ด้วย หลังจากที่ไม่ได้เจอกันซะนานเลย..
โอ้โฮ..ป๋ายศนี่เก่งจิงๆสั่งรถดริฟจากอุดรมาโชว์ถึงชลบุรีเลย :coolly-0028:

โอ้วววเอาละเว้ยยเห้ยยยยย โชว์กันหย่ายยย....อย่าลืมหายางอะไหล่ติดไปด้วยเด้อคับ อิอิ
:coolly-0009::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กินตนเดวมันจะอร่อยรึ..เดวเที่ยงน่าผมไปนั่งกินเปงเพื่อนเอาม้ายครับ :coolly-0009:

นะมีแอบแซว ไม่มามีเครือง:coolly-0001:

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม