• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เที่ยงนี้ปลาหม่ำส้มตำเรียบ100แล้วนะค่ะ 55+ตามคำเรียกร้อง

same with me too...++!! :coolly-0028:
but now...I wanna be sleepy...because sticky rice only..:coolly-0032::coolly-0011:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไกล้โรงพักเลย..หละ..555++ แต่ไม่เป็นไรงานนี้พี่ขอได้......

(ขอให้ขังรวม) เอิ๊กๆ...

:coolly-0011:.......ก็ดีเหมือนกันนะ ประหยัดค่าข้าว :coolly-0041::coolly-0042::coolly-0025:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เย็นแล้วพี่น้อง...:coolly-0021:

ไกล้โรงพักเลย..หละ..555++ แต่ไม่เป็นไรงานนี้พี่ขอได้......

(ขอให้ขังรวม) เอิ๊กๆ...
ว้าย.....

:coolly-0011:.......ก็ดีเหมือนกันนะ ประหยัดค่าข้าว :coolly-0041::coolly-0042::coolly-0025:
เอาคนเดวเลย..:coolly-0002:

สมน่า..ตาแขก ไปทำเค้าไว้มาก 555+:coolly-0028:

งานนี้จาเอาตัวจริงรึว่าตัวสำรองไปอะตะเอง..:coolly-0043:

ครายมีล้อขอบ17 5//114กว้างซัก7นิ้วหรือ7.5บ้าง ขอยืมมั้งดิ เอาแต่ล้อนะยางม่ายเอา จะยืมใส่ไล่ยุงงานน้าแขกหน่อยครับ

วั น เ ส า ร์ ไ ป เ จ อ กั น ที่ ไ ห น ห ร อ ค่ ะ

ปล..คุงเพื่อนอ๊อดงานช้างนีไมหว่า:coolly-0033:

อืมน่าจางานช้างจริงๆด้วยนะค่ะ

อะแหละ..จามามั๊ย..ใกล้และนะ..อีก2วัน

อิอิอิ...รู้ได้ไงอ่ะ
กะลังหาแนวร่วมอยู่อ่ะครับ..555

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

same with me too...++!! :coolly-0028:
but now...I wanna be sleepy...because sticky rice only..:coolly-0032::coolly-0011:

อุ๊ยเด็กอินเตอร์...ขอซับแปลไทด้วยจิ

เย็นแล้วพี่น้อง...:coolly-0021:

อะดิ..แล้วจาไปล่อนไหนอะ..พอฟ้ามืดละออกหากินนะ:coolly-0029::coolly-0029:

ครายมีล้อขอบ17 5//114กว้างซัก7นิ้วหรือ7.5บ้าง ขอยืมมั้งดิ เอาแต่ล้อนะยางม่ายเอา จะยืมใส่ไล่ยุงงานน้าแขกหน่อยครับ

เหอๆๆๆ เอาละ งานนี้ลุ้น มีเวลาอีก เกือบๆสองวัน :coolly-0020:

ใกล้แล้วซินะ......งานแต่งงานบุญ เหล้าเบียร์เพียบ 5555+

เหอๆๆๆ เอาละ งานนี้ลุ้น มีเวลาอีก เกือบๆสองวัน :coolly-0020:
ลุ้นเรื่อง ขังรวมน่ะรึ อิอิ:coolly-0010:

:coolly-0011:

:coolly-0036:

ช่ายยย ค่อยๆทำไป :coolly-0011: เหมือนลายเซ็นต์ข้างล่างผมอ่ะ :coolly-0003:

วันศุกร์แล้ววว เจอกันพรุ่งนี้เด้อคับ

อืมมมมมมมมมมมมมมมมม

ใช่แย้วคับ ของป๋มด้วย..อิ

หวาดดีตอนเช้าครับ

......................................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม