• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันศุกร์แล้ววว เจอกันพรุ่งนี้เด้อคับ

ไปไหนกันรึ

งอเหล้าเข้าพรรษา

แต่ดื่มเบียร์ได้นะอิอิ

ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่น ขับรถระวังกันด้วยนะก๊าบบบบบบบบบบบบ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สงสัยรถยังไม่เสร็จ..เสาร์นี้เลยอดดูเซฟิด้า ดรีฟฟ์โชว์เลย..
รถแรงอยู่อู่..รถหรูอยู่บ้าน..จำไว้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อัพ..หน่อยพรุ่งนี้แล้วน่ะ
อ้างถึง:
<table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset ;"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31623
ประกาศ.. เสาร์นี้งานแต่งตาแขก เราจะตั้งขบวนที่เกาะลอย เวลา 17.00น.เป็นต้นไป17.30น. ล้อหมุนใช้เส้นทางศรีราชา -หนองมน ออกบายพาส แยกไปบ้านบึงเลย..ใครที่อยู่ระแวกนี้ให้มารวมตัวกันที่เกาะลอยจะได้เดินทาง พร้อมๆกันเป็นขบวน ส่วนใครที่อยู่ไกลก็รออยู่ที่ปั้ม ปตท. เส้นบายพาสเมืองชล ก่อนถึงแยกบ้านบึง ราวๆ6 โมง
พิเศษ...งานนี้มีโชว์.ดรีฟฟ์..โดย...มารค์เจโบ และมานะคุงจะนำเซฟิด้าออกดรีฟฟ์โชว์ให้ชมเป็นขวัญตา..
ขอให้ทุกท่านมาตามเวลาและเซ็ทรถของท่านให้พร้อมเพื่อที่จะได้ไม่เป็นภาระ..แก่ผู้อื่น..แล้วเจอกัน..
จบประกาศ

</td> </tr> </tbody></table]
เพิ่มเติมอีกหน่อย ได้ข่าวว่า ต๊ะโอ๋..เจ้าของฉายา..ดริฟฟ์เลข8 A31401แห่งบางแสนโซน จะยิงตรงจากอุดร เพื่อมาดรีฟฟ์โชว์ในงานนี้ด้วย หลังจากที่ไม่ได้เจอกันซะนานเลย..

โอ้ววววววว ว้าวววววว ..........มีดริฟโชว์ด้วย

แรง+หรู= อยู่โรงแรม .....

โอ้ววววววว ว้าวววววว ..........มีดริฟโชว์ด้วย

แล้วไปกะเค้ามั้ยเนี่ยยยยยย :coolly-0026:

เที่ยงนี้กินอาไรดีค่ะ ข้าวเหนียวส้มตำกินแล้วหลับมั้ยค่ะ:coolly-0010:

พรุ่งนี้อาจจะไม่ได้ไปนะครับ เพราะติดทำงาน ก้ำกึ่งว่าจะต้องอยู่ทำโอทีถึงมืด 50:50 แต่ถ้าเสร็จทันยังไงไปแน่นอนครับ :coolly-0023:

วันศุกร์แล้ววว เจอกันพรุ่งนี้เด้อคับ
ป้องแล้วตอนเช้ามีใครไปร่วมขันหมากมั่งอ้ะ ยกมือน่อยดิ...:coolly-0043:

พรุ่งนี้อาจจะไม่ได้ไปนะครับ เพราะติดทำงาน ก้ำกึ่งว่าจะต้องอยู่ทำโอทีถึงมืด 50:50 แต่ถ้าเสร็จทันยังไงไปแน่นอนครับ :coolly-0023:
คนเก่งอย่าง พี่เหวกเสร็จทันอยู่แล้วล่ะ :coolly-0010:

งานนี้จาเอาตัวจริงรึว่าตัวสำรองไปอะตะเอง..:coolly-0043:
เราไม่ปะเจิดปะเจ้อหลอก เดวงานเข้า เอาติดไปคนนึงยังเด็กอยู่เลยน่ารักมากๆไม่เชื่อแล้วคอยดู ..:coolly-0010:

ครายมีล้อขอบ17 5//114กว้างซัก7นิ้วหรือ7.5บ้าง ขอยืมมั้งดิ เอาแต่ล้อนะยางม่ายเอา จะยืมใส่ไล่ยุงงานน้าแขกหน่อยครับ
ขอให้หาให้ได้น้ะครับ แต่ที่ผมไม่มี

ว้าแย่จัง..:coolly-0008:

แรง+หรู= อยู่โรงแรม .....
เอ๋..พูดเหมือนทำอยู่เลย..:coolly-0043:

แซวใครหรือป่าว 555+ :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0039:
จะไปถามหาคนอื่นทำไมล่ะ ก้อพี่เหวกไง อิอิอิ:coolly-0028:

เที่ยงนี้กินอาไรดีค่ะ ข้าวเหนียวส้มตำกินแล้วหลับมั้ยค่ะ:coolly-0010:
มีแซวววนะ...วันนี้กินข้าวกับน้ำพริกง่ะ :coolly-0039:
ป้องแล้วตอนเช้ามีใครไปร่วมขันหมากมั่งอ้ะ ยกมือน่อยดิ...:coolly-0043:
ไม่รู้สิ..ท่าทางจะไม่มีนะ...หรือไม่ก็พี่อ๊อด เห็นบอกจะไปเช้า...แต่ไม่รู้ไปที่งานอ่ะป่าวอะดิ :coolly-0043:

ถ้าไม่ทันก็ตามไปสมทบ ทีหลังก็ได้ตอน4 ทุ่มที่ี่แหลมแท่น หรือหาดวอน..
แถวๆเนี๊ยะ

พร้อมกันรึยังคร้าบบบบบบ....

ไปแต่ เช้า กับ พี่ อ๊อดครับบ

ครายมีล้อขอบ17 5//114กว้างซัก7นิ้วหรือ7.5บ้าง ขอยืมมั้งดิ เอาแต่ล้อนะยางม่ายเอา จะยืมใส่ไล่ยุงงานน้าแขกหน่อยครับ
5555+ ขอสนับสนุนกิจกรรม ดีๆ อย่างนี้ครับ พอดีรถผมยังไม่เส็ด เอาของผมไปใส่ก่อนไหมพี่ .... 55555+

มาดูรอบดึกหน่อย วันนี้พอดีงานเข้า :coolly-0023:

ถ้าไม่ทันก็ตามไปสมทบ ทีหลังก็ได้ตอน4 ทุ่มที่ี่แหลมแท่น หรือหาดวอน..
แถวๆเนี๊ยะ

รับแซ่บครับพี่ :coolly-0039:

แล้วไปกะเค้ามั้ยเนี่ยยยยยย :coolly-0026:
ก็ 50:50 เหมือนน้าเหวกแหละ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม