• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะเข้ามาแซวหน่อยครับอยากเมาจังแต่งดเหล้านะครับช่วงนี้:coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ใครงดเหล้ามาจิบนมหรือระเบิดกับแกล้มก็ได้ไม่ถือจ้า........
วันเสาร์ทั้งทีอยากรีแลกซ์อ่ะ...........

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ผ่าน มา ดูทำไรกันเอยยยยยยยยยยยย

เมายัง

เอาแชมป์มาแล้วครับพี่น้องเหอะๆๆสดร้อนๆ

น่าไปแฮะ..

ใครงดเหล้ามาจิบนมหรือระเบิดกับแกล้มก็ได้ไม่ถือจ้า........
วันเสาร์ทั้งทีอยากรีแลกซ์อ่ะ...........
หาเพื่อนกินเหรอจ๊ะ? พ่อนะคุงไต่ (นะไข่ตุ...)555

เอาแชมป์มาแล้วครับพี่น้องเหอะๆๆสดร้อนๆ
ดีใจด้วยนะพ่อหนุ่ม รถเป็นไงบ้างแล้วอ่ะ แรงอ๊ะยัง??? น่าสงสารจริงๆ ตากแดดตัวดำ มือกำแต่ไม้กอล์ฟ เฮ้อ!!!:coolly-0023:

หาเพื่อนกินเหรอจ๊ะ? พ่อนะคุงไต่ (นะไข่ตุ...)555
พี่มาร์คโทดทีพี่ลืมโทรไปบอกเรื่องเบลกเลยครับ ว่าผมคงไปไม่ทันครับ โทดทีครับ:coolly-0008:

ดีใจด้วยนะพ่อหนุ่ม รถเป็นไงบ้างแล้วอ่ะ แรงอ๊ะยัง??? น่าสงสารจริงๆ ตากแดดตัวดำ มือกำแต่ไม้กอล์ฟ เฮ้อ!!!:coolly-0023:
555555555555555

:coolly-0036:

:coolly-0036:

สวัสดียามเช้าครับน้องๆ มะวานเหงาเลยไปนั่งดูเค้าทอดแหเกาะลอย..วันนี้งดกิจกรรมต้องดูแลคนป่วย..เสาร์หน้า..งานแต่งตาแขก ตั้งต้นที่เกาะลอย แล้วออกไปพร้อมๆกันเป็นขบวน เวลาแจ้งกันอีกทีแล้วแต่สะดวก

อ้าาาา..ขอแสดงความดีใจด้วย..อย่างนี้ต้องฉลองงงงงง..เสาร์หน้าจะพาไปงานแต่งตาแขก ที่บ้านบึง ถ้าว่างเชิญ...

อ้าาาา..ขอแสดงความดีใจด้วย..อย่างนี้ต้องฉลองงงงงง..เสาร์หน้าจะพาไปงานแต่งตาแขก ที่บ้านบึง ถ้าว่างเชิญ...
ได้ครับพี่ยศ:coolly-0033:

อืมมมมม ออกงานกันติดๆอีกแว้ว

เก่งจิแหะ ปรบมือให้ แป๊ะะะๆๆๆ

:coolly-0046:วันเสาร์วันโสด

เงียบเหงา เงียบเหงา :coolly-0015:

โอว มายกอด สุดยอดไปเลย ใกล้ติดทีมชาติรึยังพวกพี่ๆจะได้อาศัยดังไปด้วย แอ๊.....:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม