• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โอว มายกอด สุดยอดไปเลย ใกล้ติดทีมชาติรึยังพวกพี่ๆจะได้อาศัยดังไปด้วย แอ๊.....:coolly-0046:
ถูกต้องนะคร้าบบบ :coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบเหงา เงียบเหงา :coolly-0015:

เด๋วสี่โมงก็ไม่เงียบแล้วพี่ อิอิ
รู้สึกว่า พี่หนึ่งกะเจ้าปิ๊กจะตามไปด้วยนะ 555+
:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เด๋วสี่โมงก็ไม่เงียบแล้วพี่ อิอิ
รู้สึกว่า พี่หนึ่งกะเจ้าปิ๊กจะตามไปด้วยนะ 555+ :coolly-0033:

ก็ดีสิ พี่จะออกจากที่ทำงาน บ่าย 3 โมงครึ่งนะ
แวะเติมน้ำมัน-แวะเอาของบ้านพี่ยศ-แวะรับแฟน ถึงป้องก็น่าจะประมาณ 4 โมงนิดๆ(4:15) น่าจะได้ แล้วงานนี้กุ้งไปป่าว แฟนพี่เค้าอยากหาเพื่อน

ก็ดีสิ พี่จะออกจากที่ทำงาน บ่าย 3 โมงครึ่งนะ
แวะเติมน้ำมัน-แวะเอาของบ้านพี่ยศ-แวะรับแฟน ถึงป้องก็น่าจะประมาณ 4 โมงนิดๆ(4:15) น่าจะได้ แล้วงานนี้กุ้งไปป่าว แฟนพี่เค้าอยากหาเพื่อน
ผมโสดครับงานนี้ 555+ :coolly-0026:
พี่หนึ่งคงพาแฟนไปด้วยครับ เค้าว่าอย่างนั้น ....ส่วนปิ๊กก็คงพาไปด้วยมั้ง
:coolly-0043:

ผมโสดครับงานนี้ 555+ :coolly-0026:
พี่หนึ่งคงพาแฟนไปด้วยครับ เค้าว่าอย่างนั้น ....ส่วนปิ๊กก็คงพาไปด้วยมั้ง
:coolly-0043:

โอ้ยๆๆๆ...อิจฉาคนโสดจัง จะได้ออกไปซิ่งคนเดียว..ไอ้เราต้อง คอยดูแลคนป่วย ไปไหนไม่ได้เลย..เซ็ง.ๆๆๆๆๆๆ..

โอ้ยๆๆๆ...อิจฉาคนโสดจัง จะได้ออกไปซิ่งคนเดียว..ไอ้เราต้อง คอยดูแลคนป่วย ไปไหนไม่ได้เลย..เซ็ง.ๆๆๆๆๆๆ..

โฮ่ เอาน่าพี่....เด๋วรอทิตย์หน้าละกันนะครับ :coolly-0046:

ไปด้วยครับ ว่าจะไปซื้อห่วงortนะครับ

โอว มายกอด สุดยอดไปเลย ใกล้ติดทีมชาติรึยังพวกพี่ๆจะได้อาศัยดังไปด้วย แอ๊.....:coolly-0046:
ทีมชาติ ติดไปนานแล้วครับ ตอนนี้เป็นโปรแล้วครับ :coolly-0044:

ไปด้วยครับ ว่าจะไปซื้อห่วงortนะครับ

แล้วเจอกันที่งานครับ :coolly-0003:

แล้วเจอกันที่งานครับ :coolly-0003:
ได้ครับพี่เหวก

ไปมิตติ้งก็ขอให้สนุกสนาน..เดินทางปลอดภัย กันทั้งไปและกลับ..น่ะคร้าบบบบบบบ..

อิดฉาคนได้ไปงานมิตติ้งจัง:coolly-0017:

เอาแชมป์มาแล้วครับพี่น้องเหอะๆๆสดร้อนๆ
:coolly-0033:เก่งจัง ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม มากินข้าวคราวหน้า เด๋วแถมเต้าหู้กะเห็ดหอมหั้ยเลยเ้อ้า :coolly-0003:

:coolly-0033:เก่งจัง ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม มากินข้าวคราวหน้า เด๋วแถมเต้าหู้กะเห็ดหอมหั้ยเลยเ้อ้า :coolly-0003:
เอาเยอะๆเลยพี่ ก๊ากกกกกกกชอบมาก:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

เอาแชมป์มาแล้วครับพี่น้องเหอะๆๆสดร้อนๆ

เก่งจังว๊อยยยย

ตีกอล์ฟตัวดำเป็นไทเก้อร์ไปแล้วมั้ง

งี้ต้องฉลอง ๆ ๆ ๆ ๆ:coolly-0003:

ทำงาน....ทำโอ...หาเงิน ๆ ๆ ๆ ๆ ง๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปเลย

โอ้โห....ที่เห็นล่าสุดนั่นในกระทู้ที่ขายมารชมพูเลยมั้งนั่น :coolly-0011:
สบายดีนะครับ :coolly-0033:
สบายดีครับ แหะๆยังจะเจอกันที่งาน 71 อีกเนอะ
ยินดีต้อนรับครับ..มีโอกาศก็อย่าผ่านมาแล้วก็ไปเจอเซฟิโรพวกเราก็เชิญแวะครับ..

นึกว่าหายไปไหนเงียบกริบเลย..ดีใจที่ยังไม่ลืม
น้องไม่ลืมพี่ที่แสนจะน่ารักและเคารพ หรอกครับ :coolly-0033:
หายไปเลยนะตะเอง

ยังดียังมา...คิถุง..จุ๊พ ๆ:coolly-0001:
เค้าก็คิดถึงตะเองน่า :coolly-0044:

มันเสื่อมขนาดซ่อมซ้ะชาติกว่าเลยรึพี่ ออม....:coolly-0028:

อะนะ เนท ทรู ส่งโมเด็มซ่อมที ชาติกว่า ขอเตือนเลยนะครับ :coolly-0014:

อิดฉาคนได้ไปงานมิตติ้งจัง:coolly-0017:
เช่นกันอยู่แค่นี้ดันอดไป:coolly-0041:

ทำงาน....ทำโอ...หาเงิน ๆ ๆ ๆ ๆ ง๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปเลย
ดูแลสุขภาพด้วยนะ:coolly-0013:
เดี๋ยวจะไม่ได้ใช้เงินนะ
:coolly-0010:

แอบมาดู:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม