• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้สงสัยไม่มีใครไปมีท 71 แน่นๆเลย เงียบกันเชียว :coolly-0025:

ผมมีธุระต้องไปทำด้วย จะไปกับแฟน 2 คน เริ่มเดินทางตอนบ่าย 3 โมงบวกลบนิดหน่อย (พรุ่งนี้ทำงานแต่แว่บออกก่อนเวลา)

ถ้าใครจะไปก็เจอกันที่งานเลยนะครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พรุ่งนี้สงสัยไม่มีใครไปมีท 71 แน่นๆเลย เงียบกันเชียว :coolly-0025:

ผมมีธุระต้องไปทำด้วย จะไปกับแฟน 2 คน เริ่มเดินทางตอนบ่าย 3 โมงบวกลบนิดหน่อย (พรุ่งนี้ทำงานแต่แว่บออกก่อนเวลา)

ถ้าใครจะไปก็เจอกันที่งานเลยนะครับ
จิง?????????
ว่าจะติดรถไปด้วยซะหน่อย...:coolly-0011:
เก๋ว่าไง...ไปป่าว
:coolly-0033:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ขอรักเซฟบางแสนด้วยคนครับ
ดีจร้า...ว่างๆ ก็แวะมา...พาตัวเล็กมาด้วยก็ได้ :coolly-0039:

...............++................

ว่าจะติดรถไปด้วยซะหน่อย...:coolly-0011:
เก๋ว่าไง...ไปป่าว :coolly-0033:

:coolly-0046: ติดรถฉันไปไหมละ แต่แกต้องมาดักรอนะ....:coolly-0010:

:coolly-0046: ติดรถฉันไปไหมละ แต่แกต้องมาดักรอนะ....:coolly-0010:
ขากลับมาส่งด้วยนะ :coolly-0026:

ทานข้าวไม่ชวน..ระวังปวดท้อง..น่ะ เอ้อ..

ชวนแล้วจามาหรือเปล่าเอ่ย :coolly-0043:

ผมไปไม่ได้ ที่บ้านเข้าโรงบาล พี่เหวกครับ..แวะหาผมด้วยน่ะครับ..จะฝากสติกเกอร์ ไปให้ป๋าลอง ขอบคุณครับ..

ผมไปไม่ได้ ที่บ้านเข้าโรงบาล พี่เหวกครับ..แวะหาผมด้วยน่ะครับ..จะฝากสติกเกอร์ ไปให้ป๋าลอง ขอบคุณครับ..

555+ พี่เหวก เหอๆๆๆ :coolly-0039:

555+ พี่เหวก เหอๆๆๆ :coolly-0039:

ไปป่าว ถ้าไปกับพี่กลับไม่เกิน 4 ทุ่มนะ :coolly-0039:

ครับพี่ยศ....

แวะมาสวัสดีคราบ

ไปป่าว ถ้าไปกับพี่กลับไม่เกิน 4 ทุ่มนะ :coolly-0039:

ไปจิพี่......Standby mode 555+ :coolly-0020:

แวะมาสวัสดีคราบ
ครับ พรุ่งนี้เจอกัลลลลลลลล :coolly-0001:

กว่าจะเข้าเวปได้ ที่ทำงานก็โดนบล๊อค ที่บ้านเนทก็เสื่อม กว่าจะซ่อมได้เนทให้กลับมาได้ ชาติกว่า ตามใครไม่ทันแล้ว
มันเสื่อมขนาดซ่อมซ้ะชาติกว่าเลยรึพี่ ออม....:coolly-0028:

มาแอบดูฟามเคลื่อนไหวยามเย็น:coolly-0035:
แล้วเจออะไรปล่าวล่ะมาซุ้มน่า..:coolly-0010:

เก๋ว่าไง...ไปป่าว :coolly-0033:
เฮ้โล่..ว่าไงขาติด:coolly-0043:
ก้อขาติดรถไปด้วยไง อิอิ..:coolly-0028:

ฮ่า ฮ่า ฮ่า พี่เหวกเสร็จป้องแน่ ป้องหาทิศทางไปอยู่พอดี :coolly-0028:

ทำไมกลับเร็วจังล่ะ กลัวกับข้าวที่บ้านบูดไง..:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

น้าเหวกครับมีแฟนไปด้วย 2 คน ไม่ตีกันตายเหรอครับ
ของผมแค่คนเดียวก็ปวดหัวจะตายอยู่แล้ว...555

แอ้... :coolly-0010: แซวเล่นนะครับน้า...อิอิอิ

แล้วจะเอาชามที่ไหนใส่ล่ะ..ตัวขนาดน้านนนนนน...
ผมนึกออกเเล้วป๋า จะเอาอะไรใส่ดี ก้อกาลามังเขมรไง ไหญ่ดีแต่เปลืองน้ำปลาน่อยน้ะเพราะกาลามังมันไหญ่ :coolly-0028::coolly-0028:

ใครทานิน.....................:coolly-0019:

กลับมาแล้วครับ.....เงินออกทีไร มีเรื่องต้องให้ปวดหมองทุกที :coolly-0036:
เจอยางคู่หน้าไปสองเส้น....แบบไฟต์บังคับด้วย(ตัวเลือกน้อย)...แต่ก็นะ...ทำใจ :coolly-0029:
นินทา..:coolly-0010:

เปลี่ยนไปเถอะเพื่อความปลอดภัยของตัวเราเอง อย่าคิดมาก
ท่องไว้ หมดตรูดๆๆๆๆ :coolly-0045:
ช่ายเพื่อความปลอดภัยแก่ตนเอง..หมดตูด :coolly-0023:

กล้าๆหน่อย..แล้วจะรุ่ง
เอ๋..ป๋าพูดถึงไครครับเนี่ย..อิอิ

ไปงานพี่แขก ขับรอๆกันมั่งนะ กลัวหลง อิๆ
ก้อเฟือนๆอยู่กลางๆกลุ่มไว้ดิครับจะได้ไม่หลง ท่าอยู่หัวกลุ่มหลงไม่รู้น่า :coolly-0010:

มันไม่จะบาย คอแห้ง แด๊กน้ำมันยังกะอูฐทะเลทรายเลย :coolly-0023:
ก้อของเค้าดีจิง มันเลยหิวน้ำจัดไปน่อย..:coolly-0010:

อยู่บ้านเหงาจัง! เอารถออกไปทำท่อเสียดังๆ แถวโรงพิมพิ์เล่นดีกว่ามั้งเนี๊ยะ อิๆ
ระวัง RB แถวโรงพิมพ์เค้าแซวเอ้านะครับ :coolly-0023::coolly-0010:

มัวแต่เที่ยวเล่นอยู่ปลาตายหมดแล้วมั้งเนี่ย......:coolly-0004:
รีบกลับไปดูปลาเลยมั่วแต่เล่นไปทั่วเลย..:coolly-0010:

:coolly-0010::coolly-0010:
อะไรของคุณครับนี่ มีไรจะบอกป่าว :coolly-0004:

ยังไม่สลด.....555+ ว่าแต่ตรูไม่ได้ไปนี่หว่า 5555+:coolly-0011:
ปั้มน้ำพัง จำได้แม่น โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย :coolly-0041:
เซ็จรถพร้อมจอด ไม่ได้พร้อมไป :coolly-0002:

รายนี้ก็จำแม่น เพราะว่า กลับจากวิ่ง...เครื่องรวนไปหลายวัน 555+ :coolly-0025:
ก้อแหงล่ะ รถเซ็จพร้อมวิ่ง กลับมาเสียนิดน่อยก้อซ่อมกันไป อิอิ

ระวังจะโดนตะปูเรือใบน่ะ..
นั่นๆเปงไงล่ะพี่มาร์ค บอกแล้วเดวโดน RB แถวนั่นแซวเอาหลอก โดนจนได้ :coolly-0028::coolly-0028:

เจ้าของโรงพิมพ์เค้าคงไม่ว่าหรอก..ไปทำท่อดัง ๆหน้าบ้านเค้าน่ะ

แต่ไอ้ที่ห่วง..ก้อกลัวปังตอ..ร้านข้าวขาหมูข้าง ๆจะบินว่อนมาอ่ะจิ..5 5 5:coolly-0010:
ยังไม่พ้นโรงพิมพ์ โดนร้านข้าวขาหมูอีก โอ้แย่แล้ว :coolly-0010:

ขอรักเซฟบางแสนด้วยคนครับ
ยินดีต้อนรับสู่ เซฟบางแสนครับ...:coolly-0026:

มีครับพี่เหวกพวกผมตนนึง 489 อ้ะครับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0011:แล้วเสาร์นี้จะมีใครมากินเหล้ากะตูมั๊ยเนี่ย..............

เเวะมาทักทาย ครับ จุ๊บๆ

:coolly-0011:แล้วเสาร์นี้จะมีใครมากินเหล้ากะตูมั๊ยเนี่ย

น่าสนเนอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม