• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีจร้าแวะมาทักทายก่อนเที่ยง

เอ้า..มะได้คุญซะนาน...บายดีหรอตัวเทอ

น้องใหม่ครับ

ยินดีต้อนรับคร๊าบบ...มาหมดตรูดกัน

หนุกหนานครับพี่น้อง

ขอบคุนภาพสวยๆคับพี่...ไม่ได้ไปแต่พอดูรูปแล้วได้อรรถรสไม่แพ้กัน :coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หม่ำข้าวเรียบ100แวะมาทักทายเหมือนเดิมค่ะก็สบายดีทุกท่านนะค่ะ:coolly-0033:

แอบเข้ามาดูเป็นระยะ ๆ อิอิ:coolly-0022:

หวาดดียามเย็น

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โฮเช... ๆ ๆ ๆ

แล้วจะบินไปไหนล่ะ...ไปแยงซิเกียงหรอ
ก็อยากจะไปเหมือนกันพี่แต่ไม่รู้มันอยู่ใหนครับ พูดไปงั้นแหละ55:coolly-0022:

หม่ำข้าวเรียบ100แวะมาทักทายเหมือนเดิมค่ะก็สบายดีทุกท่านนะค่ะ:coolly-0033:
ทานข้าวไม่ชวน..ระวังปวดท้อง..น่ะ เอ้อ..

มาแอบดูฟามเคลื่อนไหวยามเย็น:coolly-0035:

ฟิ้วววววววววววววววววว

แวะๆๆๆมาๆๆๆๆ ผ่านๆๆๆๆ มาๆๆๆดูๆๆๆๆ

อยู่บ้านเหงาจัง! เอารถออกไปทำท่อเสียดังๆ แถวโรงพิมพิ์เล่นดีกว่ามั้งเนี๊ยะ อิๆ

เจ้าของโรงพิมพ์เค้าคงไม่ว่าหรอก..ไปทำท่อดัง ๆหน้าบ้านเค้าน่ะ

แต่ไอ้ที่ห่วง..ก้อกลัวปังตอ..ร้านข้าวขาหมูข้าง ๆจะบินว่อนมาอ่ะจิ..5 5 5:coolly-0010:

กว่าจะเข้าเวปได้ ที่ทำงานก็โดนบล๊อค ที่บ้านเนทก็เสื่อม กว่าจะซ่อมได้เนทให้กลับมาได้ ชาติกว่า ตามใครไม่ทันแล้ว

หายไปเลยนะตะเอง

ยังดียังมา...คิถุง..จุ๊พ ๆ:coolly-0001:

เขามาตอนมึด........ไม่มีใครเลย:coolly-0011:
ไปดีกว่าแฟดดดดดดดดดดดดดดดด

ยังไม่สลด.....555+ ว่าแต่ตรูไม่ได้ไปนี่หว่า 5555+:coolly-0011:
ปั้มน้ำพัง จำได้แม่น โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย
:coolly-0041:
ไม่ได้ไปเงียบเลยดีกว่า555:coolly-0010:
รถพีนะจะออกงานทีไรเป็นเสีย555:coolly-0010:

ก็อยากจะไปเหมือนกันพี่แต่ไม่รู้มันอยู่ใหนครับ พูดไปงั้นแหละ55:coolly-0022:
แยงซีเกียง:coolly-0043:

ขอรักเซฟบางแสนด้วยคนครับ

พรุ่งนี้สงสัยไม่มีใครไปมีท 71 แน่นๆเลย เงียบกันเชียว :coolly-0025:

ผมมีธุระต้องไปทำด้วย จะไปกับแฟน 2 คน เริ่มเดินทางตอนบ่าย 3 โมงบวกลบนิดหน่อย (พรุ่งนี้ทำงานแต่แว่บออกก่อนเวลา)

ถ้าใครจะไปก็เจอกันที่งานเลยนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม