• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีจร้าแวะมาทักทายก่อนเที่ยง

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบไปเลยน่ะ..นึกว่าจะลืมชาวบางแสนซะแระ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กล้าๆหน่อย..แล้วจะรุ่ง

เงียบไปเลยน่ะ..นึกว่าจะลืมชาวบางแสนซะแระ

ลืมไม่ลงหรอค่ะคนบางแสนอะ

ปล...หมายถึงปลารึเปล่าเนี้ย:coolly-0043:

หวัดดีจร้าแวะมาทักทายก่อนเที่ยง

ปล...หมายถึงปลารึเปล่าเนี้ย:coolly-0043:
เที่ยงนี้กินไรกันครับ พี่ยศและ ป.ปลา :coolly-0033:

สวัสดีครับ
พี่ยศภาพวิวบางแสนสวยจัง โดยเฉพาะรูปรถผม 555 :coolly-0044:

และต้องขอขอบคุณพี่ยศที่แนะนำปั๊มน้ำมันของอู่ตาเฒ่าไม่ได้เบอร์คงแย่ ใส่แล้วคืนนั้นเลยเรียบร้อยดี
อาการรถสะดุดรอบสูงก็หายด้วย ดีใจมากเลยไม่ต้องแก้แล้ว
คราวนี้ก็ติดตั้งไฟซีนอน 555 เสียเงินอีกแล้ว

แก้ไขล่าสุด:

ครับ...ก็หมายถึงน้องปลา นั่นแหละ..อย่าทิ้งให้เราเงียบเหงาน่ะครับ..มีโอกาศก็แวะมาเยี่ยมกันบ้างก็จะดีครับ

สวัสดีครับ
พี่ยศภาพวิวบางแสนสวยจัง โดยเฉพาะรูปรถผม 555 :coolly-0044:

และต้องขอขอบคุณพี่ยศที่แนะนำปั๊มน้ำมันของอู่ตาเฒ่าไม่ได้เบอร์คงแย่ ใส่แล้วคืนนั้นเลยเรียบร้อยดี
อาการรถสะดุดรอบสูงก็หายด้วย ดีใจมากเลยไม่ต้องแก้แล้ว
คราวนี้ก็ติดตั้งไฟซีนอน 555 เสียเงินอีกแล้ว
ขอให้มีความสุขเถอะได้น้อง เอ้ย..บอกแล้วว่าที่นี่เค้าทำได้ทุกอย่าง..เรื่องไฟซีนอนท์ก็ปรึกษาเค้าได้เลย

แวะมาเยี่ยมเยียนคราบผม:coolly-0023:

ไปงานพี่แขก ขับรอๆกันมั่งนะ กลัวหลง อิๆ

ไปงานพี่แขก ขับรอๆกันมั่งนะ กลัวหลง อิๆ
ครับ...ได้ครับ สงสารรถพี่อ่ะ เหมือนมันจะหอบ :coolly-0026:

ครับ...ได้ครับ สงสารรถพี่อ่ะ เหมือนมันจะหอบ :coolly-0026:
มันไม่จะบาย คอแห้ง แด๊กน้ำมันยังกะอูฐทะเลทรายเลย :coolly-0023:

สงสัยงานนี้ ตาแขกจะโดนเอาคืน ไปเบิร์นล้อใส่แขกเค้า คราวนี้ระวังเค้าจะเบิร์นล้อใส่แขกตัวเองบ้าง...ฮาไม่ออก..
ยังไงก็คิดว่าไปแต่งงานน่ะครับ ไม่ใช่ไปแข่งรถ..

อยู่บ้านเหงาจัง! เอารถออกไปทำท่อเสียดังๆ แถวโรงพิมพิ์เล่นดีกว่ามั้งเนี๊ยะ อิๆ

อยู่บ้านเหงาจัง! เอารถออกไปทำท่อเสียดังๆ แถวโรงพิมพิ์เล่นดีกว่ามั้งเนี๊ยะ อิๆ
อยากด้วย........ :coolly-0034:

มัวแต่เที่ยวเล่นอยู่ปลาตายหมดแล้วมั้งเนี่ย......:coolly-0004:

จะมารึป่าวล่ะทั่นลงมาจิ

เลิกงานไปต่อหาดวอนกัน

ไม่เจอนานแระ....คิถุง:coolly-0045:
(นึกถึงวันเก่า ๆบนทางด่วนตอนเราแซงซ้ายรถพ่วง..รอดมาได้ไง..หุหุ):coolly-0042:
:coolly-0010::coolly-0010:

รายงานตัวคราบ:coolly-0010:

รายงานตัวคราบ:coolly-0010:
ถูกคุมประพฤติเหรอ ถึงต้องรายงานตัวบ่อยๆอ่ะ :coolly-0028:

ผมผ่านไปบ่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม