• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พลาดอย่างแรง ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน :coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไว้เจอกันอีกครั้ง เสาร์ที่18ตามที่เคยคุยกัน เดือนนึงเจอกัน2ครั้งต้นเดือนกะกลางเดือน แล้วอย่าพลาดกันอีกล่ะ..ที่เดิมร้านเฮียธงชัยครับ

รับทราบคับ อยากกินกุ้งแช่น้ำปลา :coolly-0039:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันนี้วันดีชาวบางแสนอย่าลืมไปทำบุญกันนะ:coolly-0039:

รับทราบคับ อยากกินกุ้งแช่น้ำปลา :coolly-0039:

จัดปายพี่เหวก

เอาน้ำปลามาเยอๆนะ...เด๋วผมมีกุ้งให้ตัวโต ๆรอตาป้องกลับจากจันท์ก่อน:coolly-0034:

จะแช่ให้ดู...อิอิ

(ไม่รู้จะเล่นไร!!!!! ไปแระฟิ้วววว!!!!!):coolly-0023::coolly-0034::coolly-0034:

จัดปายพี่เหวก

เอาน้ำปลามาเยอๆนะ...เด๋วผมมีกุ้งให้ตัวโต ๆรอตาป้องกลับจากจันท์ก่อน:coolly-0034:

จะแช่ให้ดู...อิอิ

(ไม่รู้จะเล่นไร!!!!! ไปแระฟิ้วววว!!!!!):coolly-0023::coolly-0034::coolly-0034:

ตาป้องมันจะยอมให้เอามาแช่เร้อออ....กุ้งตัวนั้นน่ะ 555+ :coolly-0039: :coolly-0010:

ทำงานหาตังค์ไปหมดตรูดกะเซฟิโร่ กันต่อไป :coolly-0023:

ตาป้องมันจะยอมให้เอามาแช่เร้อออ....กุ้งตัวนั้นน่ะ 555+ :coolly-0039: :coolly-0010:
แล้วจะเอาชามที่ไหนใส่ล่ะ..ตัวขนาดน้านนนนนน...

วันนี้วันแรก..เริ่มต้นงดเหล้าเข้าพรรษา พักฟื้นร่างกาย..หลังจากที่ใช้งานมาถึง 9 เดือนพักซัก3เดือนก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไรซะเลย..เน๊อะ...แต่ก็ไม่งดการพบปะ กะน้องๆน่ะครับ..
ผมด้วยคนครับ ผมก็งดเหมือนกันครับ
ผมก็งดเหล้าเข้าพรรษาด้วยเหมือนกันครับ:coolly-0033: :coolly-0033:

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

ถ้าไปอีกจัดให้น้องสักคนได้ป่ะล่ะ อิอิ:coolly-0046:

ต้องมีของมาเซ่น....5 5 5 :coolly-0003:

ไว้เจอกันอีกครั้ง เสาร์ที่18ตามที่เคยคุยกัน เดือนนึงเจอกัน2ครั้งต้นเดือนกะกลางเดือน แล้วอย่าพลาดกันอีกล่ะ..ที่เดิมร้านเฮียธงชัยครับ

ใช่ ๆ งานแต่งงานวันเสาร์ที่ 18 ที่บ้านบึงเด๋วนัดกันอีกที

ของ" ตาแขก กำลังจะตี้" เหอ ๆ:coolly-0003:

ต้องมีของมาเซ่น....5 5 5 :coolly-0003:
จิงอะเด๋วจัดไป:coolly-0033:

วันนี้วันแรก..เริ่มต้นงดเหล้าเข้าพรรษา พักฟื้นร่างกาย..หลังจากที่ใช้งานมาถึง 9 เดือนพักซัก3เดือนก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไรซะเลย..เน๊อะ...แต่ก็ไม่งดการพบปะ กะน้องๆน่ะครับ..

ของจูซ งดเศร้า เข้าพรรษาคับ ฮ่าๆๆ

ไปด้วยฮ่าๆๆ

ดีเหมือนกันครับ..:coolly-0010:

ของจูซ งดเศร้า เข้าพรรษาคับ ฮ่าๆๆ
จิงปล่าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใช่ ๆ งานแต่งงานวันเสาร์ที่ 18 ที่บ้านบึงเด๋วนัดกันอีกที

ของ" ตาแขก กำลังจะตี้" เหอ ๆ:coolly-0003:
จะถามอยู่พอดีว่างานแต่ง ตาแขกเมื่อไหร่..พอดีทำก๊าดของแกหาย ท่าก๊าดหาย แบบนี้เราไม่ต้องใส่ซองช่ายป่ะ..:coolly-0028:

จะถามอยู่พอดีว่างานแต่ง ตาแขกเมื่อไหร่..พอดีทำก๊าดของแกหาย ท่าก๊าดหาย แบบนี้เราไม่ต้องใส่ซองช่ายป่ะ..:coolly-0028:
5555:coolly-0010:

อ่ะว่ากันไปพ่อหนู่มอารมณ์ดีงดเศร้า...เข้าพรรษา

นะจ๊ะ...จู๊ซซี่:coolly-0003:

:coolly-0009:อดเหล้า:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม