• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาดู เมื่อเย็นผ่านไปมา..........

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาดู เมื่อเย็นผ่านไปมา..........
จริงหรือล้อเล่น ....ถ้าต่อไปมาแล้วไม่โทรบอก....โดนแน่ :coolly-0004:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0010::coolly-0010:
ยังไม่สลด.....555+ ว่าแต่ตรูไม่ได้ไปนี่หว่า 5555+:coolly-0011:
ปั้มน้ำพัง จำได้แม่น โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย
:coolly-0041:

น้องใหม่ครับ

น้องใหม่ครับ
ครับ ยินดีต้อนรับครับ คุณติ๊กจากพัทยา :coolly-0003:

กว่าจะเข้าเวปได้ ที่ทำงานก็โดนบล๊อค ที่บ้านเนทก็เสื่อม กว่าจะซ่อมได้เนทให้กลับมาได้ ชาติกว่า ตามใครไม่ทันแล้ว

กว่าจะเข้าเวปได้ ที่ทำงานก็โดนบล๊อค ที่บ้านเนทก็เสื่อม กว่าจะซ่อมได้เนทให้กลับมาได้ ชาติกว่า ตามใครไม่ทันแล้ว
โอ้โห....ที่เห็นล่าสุดนั่นในกระทู้ที่ขายมารชมพูเลยมั้งนั่น :coolly-0011:
สบายดีนะครับ :coolly-0033:

เหอๆ มาแล้วครับ :coolly-0045:

จะมารึป่าวล่ะทั่นลงมาจิ

เลิกงานไปต่อหาดวอนกัน

ไม่เจอนานแระ....คิถุง:coolly-0045:
(นึกถึงวันเก่า ๆบนทางด่วนตอนเราแซงซ้ายรถพ่วง..รอดมาได้ไง..หุหุ):coolly-0042:

มันนานขนาดนั้นเลยเหรอ แค่ต้นปีนี้เองนา ประมาณมีนามั๊ง ทำเป็นแก่ก่อนวัยไปได้ อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0039:

หุหุหุ ตามมาติดๆๆๆๆ........อิอิ

ว่าไงว่าตามกัน ใครเปิดผมตาม...แอ๊ะ :coolly-0002:

มันนานขนาดนั้นเลยเหรอ แค่ต้นปีนี้เองนา ประมาณมีนามั๊ง ทำเป็นแก่ก่อนวัยไปได้ อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0039:

รายนี้ก็จำแม่น เพราะว่า กลับจากวิ่ง...เครื่องรวนไปหลายวัน 555+ :coolly-0025:

อยู่บ้านเหงาจัง! เอารถออกไปทำท่อเสียดังๆ แถวโรงพิมพิ์เล่นดีกว่ามั้งเนี๊ยะ อิๆ
ระวังจะโดนตะปูเรือใบน่ะ..

ผมผ่านไปบ่อยครับ
ยินดีต้อนรับครับ..มีโอกาศก็อย่าผ่านมาแล้วก็ไปเจอเซฟิโรพวกเราก็เชิญแวะครับ..

นึกว่าหายไปไหนเงียบกริบเลย..ดีใจที่ยังไม่ลืม

โซนบางแสน มีทติ้ง 71 มีใครไปบ้างครับ เห็นเงียบๆกันจัง :coolly-0043:

แอบย่องมาดูครับ...อิอิอิ:coolly-0022: :coolly-0022:

ใช่ ๆ งานแต่งงานวันเสาร์ที่ 18 ที่บ้านบึงเด๋วนัดกันอีกที

ของ" ตาแขก กำลังจะตี้" เหอ ๆ:coolly-0003:

เค้าจาไปตั้งแต่เช้าๆวันเสาที่18นะตัวเทอ..แบบว่าวันเสาว่างอะ

จะถามอยู่พอดีว่างานแต่ง ตาแขกเมื่อไหร่..พอดีทำก๊าดของแกหาย ท่าก๊าดหาย แบบนี้เราไม่ต้องใส่ซองช่ายป่ะ..:coolly-0028:

ทำหายงั้นคูนสองไป..

อยู่บ้านเหงาจัง! เอารถออกไปทำท่อเสียดังๆ แถวโรงพิมพิ์เล่นดีกว่ามั้งเนี๊ยะ อิๆ

อยากจาให้มาทำแถวหอผมละเกิ้น..มันชอบมีไอ้โตต้า โดเรม่อน..มาลากเกียแป๊ดๆแถวหน้าหอผมทุกเช้า..

ปล...มารายงานตัวแล้วจ้า..มะได้หายไปไหน...เมื่อเสาที่แล้วมะได้ไปหาดวอนพอดีที่ทำงานมีงานเลี้ยงกลางปี..เลยเมาเพียบ...ส่วนเสานี้ก้อจาไปยโส..น้องๆที่ออฟฟิสจัดไปทอดผ้าป่าเพื่อน้องๆบ้านโฮมฮัก...ไว้เจอกานเสาที่18นะจ๊ะ...คึดฮอดพี่น้องหล๊ายย..หลาย...คือเก่าๆ:coolly-0009::coolly-0009:

โซนบางแสน มีทติ้ง 71 มีใครไปบ้างครับ เห็นเงียบๆกันจัง :coolly-0043:
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม