• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เก่งจังว๊อยยยย

ตีกอล์ฟตัวดำเป็นไทเก้อร์ไปแล้วมั้ง

งี้ต้องฉลอง ๆ ๆ ๆ ๆ:coolly-0003:
อันนี้เห็นด้วย...ฉลอง ๆ :coolly-0009:

ยู้ฮู กลับมาแย้ววววว มาวววว ตามระเบียบ 555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สบายดีครับ แหะๆยังจะเจอกันที่งาน 71 อีกเนอะ

เอิ้กส์ ....เพราะเรานั้นคู่กัน 555 ^-^

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอิ้กส์ ....เพราะเรานั้นคู่กัน 555 ^-^
สดจริงน่ะ..คนนี้
เป็นไงมั่ง..มิตติ้ง

ยู้ฮู กลับมาแย้ววววว มาวววว ตามระเบียบ 555+
มีอะไรมาฝากมั่ง..เล่าให้ฟังหน่องให้ฟังจิ..

มีอะไรมาฝากมั่ง..เล่าให้ฟังหน่องให้ฟังจิ..

มีแต่ความสนุกสนานครับ ไม่สามารถเอามาฝากได้ อิอิ
รอบนี้ ไม่ได้ถ่ายรูปมาเลยอ่ะครับ มีแค่รูปพวกเราสองรูปเอง รถก็ไม่ได้ถ่าย :coolly-0011:
ส่วนใหญ่จะเน้นไปทางการทักทาย ทำความรู้จักคนเพิ่มอ่ะครับ:coolly-0009:
แล้วก็มัวแต่ คิดๆๆๆๆๆๆๆ ว่าจะสอย ORT ดีมั้ย......
:coolly-0041:

สดจริงน่ะ..คนนี้
เป็นไงมั่ง..มิตติ้ง

ไม่ได้ของรางวัลเลย.....มีพี่เหวกได้เสื้อ ORT มาตัวนึงอ่ะ
แล้วก็ได้สติกเกอร์ มาด้วย เหอๆๆ เด๋วจะแป๊ะเต็มรถเลย :coolly-0001:
แล้วก็ได้ความเมาตามระบียบ คุยกับคนอื่นๆมากขึ้น รู้จักกันมากขึ้น :coolly-0003:

บ้าตะเองก็ เดี๋ยว 478 ก็หึงเอา 55+ :coolly-0001:

สนุกดีเนอะงานนี้ฮ่าตลอด :coolly-0042::coolly-0046:

5555555555555555+

หวัดดีตอนมึดคราบ:coolly-0033:
แฟดแฟฟดดแฟดดดดดดดดดดดดด:coolly-0034:
ไปหละ.............ฟิวววววววววววว:coolly-0010:

ไปไหนกันหมดนี้วันนี้:coolly-0043:

ราตรีสวัสดิ์.....แอ๊ :coolly-0031::coolly-0032:

หวัดดีตอนมึดคราบ:coolly-0033:
แฟดแฟฟดดแฟดดดดดดดดดดดดด:coolly-0034:
ไปหละ.............ฟิวววววววววววว:coolly-0010:
ท่าทางจะแรงนะคันนี้อ่ะ
:coolly-0026:

ovoนอน ๆๆๆๆๆๆๆ

+++++++++++

มาแอบดูรถแรง

ไปนอนดีกว่าฝันดีครับทุกคน

มีแต่ความสนุกสนานครับ ไม่สามารถเอามาฝากได้ อิอิ
รอบนี้ ไม่ได้ถ่ายรูปมาเลยอ่ะครับ มีแค่รูปพวกเราสองรูปเอง รถก็ไม่ได้ถ่าย :coolly-0011:
ส่วนใหญ่จะเน้นไปทางการทักทาย ทำความรู้จักคนเพิ่มอ่ะครับ:coolly-0009:
แล้วก็มัวแต่ คิดๆๆๆๆๆๆๆ ว่าจะสอย ORT ดีมั้ย...... :coolly-0041:
ตกลงได้เปล่านี้ ORT นี้

แล้วก็มัวแต่ คิดๆๆๆๆๆๆๆ ว่าจะสอย ORT ดีมั้ย...... :coolly-0041:
ป้อง วันนั้นกลับกี่โมงอ้ะ คนบ้านใกล้ อิอิ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม