• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หกโมงตรง เมฆครึ้มมากมาย ลมแรง แต่ฝนหยุดไปแล้ว:coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หกโมงตรง เมฆครึ้มมากมาย ลมแรง แต่ฝนหยุดไปแล้ว:coolly-0011:

บางปู
............
ฝนตกหนัก
:coolly-0011:
เซงเลย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ล้างรถ
ฝนดันตก
เซ็งเลย
:coolly-0038:

บางปู
ฝนตกหนัก
:coolly-0011:
เซงเลย

แล้วมามั้ย อยู่ไหนแระ:coolly-0043:
ตาหรั่ง794ปูแดงแห่งนครสวรรค์ มาถึงแล้วนะครับ
แล้ววันนี้เห็นสมาชิก 333 ที่หาดด้วย ใครกันหนอ

แก้ไขล่าสุด:

แล้วมามั้ย อยู่ไหนแระ:coolly-0043:
ตาหรั่ง794ปูแดงแห่งนครสวรรค์ มาถึงแล้วนะครับ
แล้ววันนี้เห็นสมาชิก 333 ที่หาดด้วย ใครกันหนอ
ฝนตกก็จะไปคราบ
:coolly-0010:

5555สม....:coolly-0028:
แหมขำ
รถพีนะกล้าลุยฝนกะผมปะละ

555555
:coolly-0010::coolly-0010:

เมื่อคืนฝนตกตั้งแต่ทุ่มนิดๆ จนถึง 4 ทุ่มก็ยังตกปรอยๆพอเปียกอยู่เลย ก็เลยตัดสินใจไม่ไปน่ะครับ ไม่รู้พวกเรามีใครไปมั่ง

ขอโทษด้วย :coolly-0027: นะครับ

ช่วงนี้งานเยอะ ยังมาทำโอเฝ้าหน้าเวปเหมือนเดิม :coolly-0010:

ไม่ได้ไปเลย ฝนตกตลอดเลย เซ็งจริงๆ :coolly-0011:

วู้วๆๆๆๆ ทำงานครับ

555+ หารเรื่องทำโอนี่นา ฮี่ๆๆๆ เหมือนกันเลย

เมื่อคืนฝนตกไปเปิดฟรอล์นึกว่าจาไม่มีใครมากานแว้ววว
แต่ก็ยังมากันอบอุ่นเหมือนเดิมน้าแขกก็เอาซองผ้าป่ามาแจกด้วย555

โตขึ้นหนูจะเป็นเซฟิโร่:coolly-0043:

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:

555+ หารเรื่องทำโอนี่นา ฮี่ๆๆๆ เหมือนกันเลย

ขยันเก็บตังค์เหมือนกันนิเรา อิ อิ :coolly-0026::coolly-0045:

โตขึ้นหนูจะเป็นเซฟิโร่:coolly-0043:

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:

รีบซื้อให้ไวเลย จะได้มาหมดตรูดด้วยกันอย่างเต็มตัว อิ อิ :coolly-0031:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,918

เมื่อตะคืนดีใจครับได้เจอพี่น้องเยอะแยะ

นัดเจอกันหาดวอนฝนดันตกปรอยๆแต่พี่น้องเรายังมากันคึดคัก

มีป๋ายศพาครอบครัวมา และมาเก็บภาพดูความเรียบร้อยของกลุ่มสมกะเป็นประธานบางแสนจิงๆ, ตาแขกจะบ้าหรือป่าว ที่เอาการ์ดมาแจกพร้อมสละโสด 18 กค.ที่บ้านบึง ที่รู้ ๆงานนี้มีฮาตึม..อุ๊บ!!! ,มีตาตุ้ยจอมเฮียน, ตาโน๊ตมากะครูตุ๊ก , เบียร์เซฟิน่ามากะพริตตี้จอมปล่อยมุขลามก , ตาอ๊อดปอย..จอมฮาและลามกก่า , ตานะคุงเซฟิด้าจอมเฮียวเสมอต้นเสมอปลาย , ตานนท์กะนู๋วีอาถรรพ์เลข 3 ,ตาหนึ่งพาแฟนมากินข้าวแต่ขอตัวกลับก่อนเลยไม่ได้เป่าเค้กกันเลยเพราะเป็นวันเกิดแก , ตามาร์คเจอโบแฟดๆดุจิงคันเนี้ย, ตาป้องมาแป๊บนึงพร้อมตาหรั่งนครสวรรค์ แต่เสียดายฝนฟ้าไม่เป็นใจเลยได้คุยกันแป๊บเดียววันหน้ามาใหม่นะ

ส่วนผมมาช้าไปนิดเพราะออกจากระยองฝนตกตลอดทางขับเร็วไม่ได้ แวะไปซื้อของเซลทรัลพัทยารถติดอีกเพราะจราจรยามฝนตกแต่เซ็งมากๆพอเจอพี่น้องเราหาดวอน ตานะคุงออกไอเดียหาที่นั่งเลยไปจอดหน้าเดอะไทด์กะไปหาเปิดห้องร้องคาราโกะกันหนีฝนแต่ห้องเต็ม เลยไปนั่งกินกันร้านฝั่งตรงข้าม คุยตลกโปกฮากัน..หนุกดี...สุดท้ายย้ายมาต่อร้านน้ำปั่นเบ๊นซี่หน้ามอบู มีเป่าเค้กเซอร์ไพร้วันเกิดครูตุ๊กแฟนตาโน๊ต กินเบียร์แก้มเค้กอร่อยอิ่มกันไป ตีหนึ่งก่า ๆเลยขอตัวกลับก่อน เพราะวันนี้ต้องกลับระยองมาทำงานหาเงินทำรถ..เหอ ๆ

แล้วเจอกันใหม่พี่น้องบางแสน..จุ๊พ ๆ

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,919

วันนี้ฟ้าแจ่มแต่เช้าเลย.4ทุ่ม ราตรีกะลังเริ่มต้นพอดี.เย็นนี้จะรอน่ะ พรุ่งนี้คิดๆไว้ว่าจะขับรถไปเที่ยว น้ำตกพริ้วดีมั้ย..ใครสนใจมั่ง

ผ่านบ้านผ๋มด้วย..น้ำตกคลองนารายณ์

เสียดายถ้าวันนี้ไม่ทำงานตามไปด้วยแระ

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม