• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใกล้เช้าจ้า............................

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รายงานตัวรอบดึกกกกกกกกกกกกกกก

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

สาย แล้ว จ้า

ตื่นๆๆๆกันได้แล้วเตรียมตัวดืมกัน อิอิ

เอ้า..สรุปเป็นหาดวอนนภากาศ..แล้วจะจอดตรงไหนล่ะตาเก่งจัดลงไปเลย..แล้วให้รีบมาด้วยล่ะซัก 2 ทุมเจอกัน..

โห่ แข่งกันดึกๆๆๆๆ

เอ้า..สรุปเป็นหาดวอนนภากาศ..แล้วจะจอดตรงไหนล่ะตาเก่งจัดลงไปเลย..แล้วให้รีบมาด้วยล่ะซัก 2 ทุมเจอกัน..
:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

:coolly-0022::coolly-0009::coolly-0022::coolly-0009::coolly-0022::coolly-0009::coolly-0022:

ไม่ต้องรอให้ถึงพรุ่งนี้แล้ว
สรุปผลโหวด เลยละกัน..มีอยู่2 เสียงที่โหวดให้กับ หน้าเดอะไทด์
ที่โหวดมาแล้ว4-5 เสียงเนี๊ยะ หาดวอน ทั้งน้าน..ที่ยังไม่มาโหวด ไม่ต้องเดาหรอก รู้อยู่แล้ว..อยากดูสาวหาดวอนนนน..555
สรุปเสาร์นี้จอดชิมลางดูสาวหาดวอน น่ะครับ ลองดูก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนพิกัดที่ชัดเจน ให้ผู้ชำนานการ(ตาเก่งมารชมพู) เลือกจุดลงไปเลย แล้วกรุณามาจอดรถรอพรรคพวค ตั้งแต่ 2 ทุ่มเป็นต้นไปน่ะ คร้าบบบบ...
รับทราบพิกัดครับผ๊ม:coolly-0022::coolly-0022:

ว่าจะลองไปหาเด็กเซนต์ปอนด์ซักม.ต้น จะไหวป่ะ

เมิงเอาตะไคร้มานะ..5 5 5++++
เปลี่ยนเปงเด็กชลหญิงได้ม้า พอมี..:coolly-0010:

หาดวอน....นภา คือชื่อเรียกเต็มๆนะครับ แค่นี้แหละ ไปล่ะ:coolly-0006:
เออ..ป้อง มันจะมีผับอยู่ผับนึงที่เข้าไป หาดวอนแล้ว มันจะอยู่ก่อนถึง 7 น่า ตรงนั้นที่มันกว้างดีน่าจอด แต่ทางร้านมันจะ...อะไรกับเรารึปล่าว :coolly-0043:

รายงานตัวรอบดึกกกกกกกกกกกกกกก
อีตาบ้า..ไม่หลับไม่นอน เปง ร ป พ เฝ้าบ้านไง:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:
ไปดูตามที่บอกเลยนะเพราะตรงนั้นเปงที่ๆสวยที่สุดแล้ว :coolly-0009:

ดึกกว่าแน่นอน

อ่ะ ๆ อ้า...:coolly-0030:

มีดึกก่า...5 5 5+++:coolly-0030:

ใกล้เช้าจ้า............................
บ่ายกว่าแล้ว..แข่งกันดึกอยู่ได้ :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,873

พุ่งนี้เลิกงานสี่โมง...แฟ๊ด ๆ ๆจากระยอง:coolly-0034:

เย็น ๆสักหกโมงผมจะไป SURVEY หม่อง ๆรอดูก่อนนะครับ

สองทุ่มก่า ๆคงเห็นมารชมพูจอดอยู่แถว ๆนั้น
หัวค่ำคงไปนั่งเล่นดูเด็กมอ.บูร้านไอ้เบนซ์ก่อน..อิอิ:coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,874

พุ่งนีทุ่มนึงใครว่างมานั่งเล่นดูเด็กมอ.บูร้านน้ำปั่นอร่อยที่สุดในโลกของไอ้เบ๊นซี่

สองทุ่มเจอกันหาดวอนนภาค๊าพพพี่น้อง

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดีครับ
อยากไปจัง

:coolly-0026:ไม่อาวร้านBenzมันมีแต่แ...ๆนั่งนมสดดีก่า.....

ณ เวลา สองทุ่มครึ่ง:coolly-0022:
ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะ
แถวเซเว่นอ่ะ

วันนี้ขนาดสิ้นเดือน ไม่มีรถเลย บางส่วนคงแห่ไปเซ็นทรัลมั้ง:coolly-0004: รถโล่งมากมาย
แล้วก็ตอนนี้ข้างแรม น้ำจะขึ้นมาเกือบถึงขอบปูน อาจจะลำบากนิดหน่อยสำหรับพรุ่งนี้
:coolly-0006:
....... แค่นี้แหละ ใครอยากรู้อะไร โทรมา เด๋วว่าจะออกไปสำรวจหน้า the tide ตอนสี่ทุ่มก่าๆ:coolly-0030:

ณ เวลา สองทุ่มครึ่ง:coolly-0022:
ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะ
แถวเซเว่นอ่ะ

วันนี้ขนาดสิ้นเดือน ไม่มีรถเลย บางส่วนคงแห่ไปเซ็นทรัลมั้ง:coolly-0004: รถโล่งมากมาย
แล้วก็ตอนนี้ข้างแรม น้ำจะขึ้นมาเกือบถึงขอบปูน อาจจะลำบากนิดหน่อยสำหรับพรุ่งนี้
:coolly-0006:
....... แค่นี้แหละ ใครอยากรู้อะไร โทรมา เด๋วว่าจะออกไปสำรวจหน้า the tide ตอนสี่ทุ่มก่าๆ:coolly-0030:

ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะแถวเซเว่นอ่ะ

แล้วก็ตอนนี้ข้างแรม น้ำจะขึ้นมาเกือบถึงขอบปูน อาจจะลำบากนิดหน่อยสำหรับพรุ่งนี้:coolly-0006:

อืมๆๆๆๆ ดีๆๆๆ

ออกไปดูให้ดีเอาให้เหมาะ เอาที่สาวๆๆๆเยอะนะ :coolly-0044::coolly-0044:

อ้าว ชน แก้วววววววววววววว

รอเลยเด้อ ..........ออิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม