• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไม่ต้องรอให้ถึงพรุ่งนี้แล้ว
สรุปผลโหวด เลยละกัน..มีอยู่2 เสียงที่โหวดให้กับ หน้าเดอะไทด์
ที่โหวดมาแล้ว4-5 เสียงเนี๊ยะ หาดวอน ทั้งน้าน..ที่ยังไม่มาโหวด ไม่ต้องเดาหรอก รู้อยู่แล้ว..อยากดูสาวหาดวอนนนน..555
สรุปเสาร์นี้จอดชิมลางดูสาวหาดวอน น่ะครับ ลองดูก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนพิกัดที่ชัดเจน ให้ผู้ชำนานการ(ตาเก่งมารชมพู) เลือกจุดลงไปเลย แล้วกรุณามาจอดรถรอพรรคพวค ตั้งแต่ 2 ทุ่มเป็นต้นไปน่ะ คร้าบบบบ...
:coolly-0025::coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,842

เสาร์นี้ฝนฟ้ากรุณาเป็นใจด้วยนะ

อย่าตกอย่าเทลงมาแล้วกัน...เจ้าพ่อคู้นนนน:coolly-0006:

• #8,843
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ระยองตกแรงทูกกกวัน...

เสาร์นี้บางแสนฝนฟ้ากรุณาเป็นใจด้วยนะ

อย่าตกอย่าเทลงมาแล้วกัน...เจ้าพ่อคู้นนนน

ใครมีสาวพรมจรรย์พามาช่วยปักตะไคร้หน่อยเด้อออ...เหอออ ๆๆ

ทำใจไม่ได้....ฮือ ๆ:coolly-0041:

บาร์ซ่าเล่นดีชิหาย:coolly-0029:

ฮือ ๆ ๆ:coolly-0041:
555+

เสาร์นี้ฝนฟ้ากรุณาเป็นใจด้วยนะ

อย่าตกอย่าเทลงมาแล้วกัน...เจ้าพ่อคู้นนนน:coolly-0006:
ช่ายเลย...เพลี้ยงๆๆๆๆๆ:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอาทีไหนดีหนออออออ

1 สาวๆ
2 จอดสวยๆ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
ท่าแกไม่เลือกข้อ1 แสดงว่าแกเปง..ตุ๊ด:coolly-0010::coolly-0010:

อ่ะแล้วทั่นอื่น ๆว่าไงครับ

ออกความเห็นกันมั่งจิ

ชอบแบบไหนเรากะลังสำรวจประชามติกันอยู่

ชอบขาวสวย...หม๋วยอื๋มก็ว่ากันไป:coolly-0029:
ผมน่านะ..ที่ไหนท่านก้อน่าจะรู้ดี:coolly-0010:

นอนไม่หลับกระส่ายกระสับ ตับพิการ
อาหารไม่ย่อย ลิ้นกร่อย กินอาหารไม่อร่อย
ไม่มีรส ท้องอืดไม่ตด มีกรดในกระเพาะ
กระดูกเปราะ ฟันปวด ปวดในลำไส้
เวลาหายใจ เม้น...นน เหม็น
เช้าและเย็นอาเจียน วิงเวียนอยู่เป็นประจำ
ปอดช้ำเป็นแผล มีรังแคเต็มศีรษะ
ถ่ายอุจจาระไม่ออก
หัวเข่าข้อศอกถลอก ตกสะเก็ด เป็นเม็ดผดผื่นคัน
เป็นฝ้าที่ลิ้น ติดเฮโรอีนจนลงแดง แข้งขาสั่น
เป็นความดันโลหิตสูง ลงพุงน่าเกลียด จุกเสียดแน่นเฟ้อ แถมเรอเหม็นเปรี้ยว เคี้ยวหมากไม่อร่อย โดนผึ้งต่อยตามตัว ปวดหัวอย่างรุนแรง แมงกินฟัน
คันง่ามนิ้ว คันตามซอกเล็บ คันตามง่ามขา หน้ามีแต่สิว หิวข้าวทั้งวัน ขันเหมือนไก่
เล่นไพ่ถูกตำรวจจับ นั่งนับแต่หนี้ ผีแดงแพ้.........

ฮือ ๆ.....:coolly-0041:
555+ผีหลอก...วู้ๆๆๆๆ

ระยองตกแรงทูกกกวัน...

เสาร์นี้บางแสนฝนฟ้ากรุณาเป็นใจด้วยนะ

อย่าตกอย่าเทลงมาแล้วกัน...เจ้าพ่อคู้นนนน

ใครมีสาวพรมจรรย์พามาช่วยปักตะไคร้หน่อยเด้อออ...เหอออ ๆๆ
มันจะหาได้รึไอ้คนปักตะไคร้เนี่ยฮ้ะ :coolly-0043:

• #8,846

ว่าจะลองไปหาเด็กเซนต์ปอนด์ซักม.ต้น จะไหวป่ะ

เมิงเอาตะไคร้มานะ..5 5 5++++

ว่าจะลองไปหาเด็กเซนต์ปอนด์ซักม.ต้น จะไหวป่ะ

เมิงเอาตะไคร้มานะ..5 5 5++++
หึึหึ......:coolly-0042:

• #8,848

:coolly-0003::coolly-0018::coolly-0003::coolly-0029:

• #8,849

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0002:

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

ต้องหาเด็กอนุบาลเเล้ววววววววววววว

ปล.จากคนอยู่หน้าเซนต์ปอนด์

หาดวอนครับหาของกินง่ายแล้วหัองน้ำก็สะด้วยด้วยคับ เสนอหาดวอนคับ:coolly-0034::coolly-0034:

หาดวอนคราบพี่น้อง
จัดไป
เสาร์นี้เจอกันคราบ
แฟดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ยังไงก็ได้ขอให้มีกันและกัน
CEFIRO THAILAND
:coolly-0009:

55555555555555555555555555
เมนยู
:coolly-0010:

มันคนละชั้นกันนะน้า :coolly-0010:

ถ้าเป็นหงษ์แชมไปแล้ว :coolly-0023::coolly-0029:
ถะถะถะถูกต้องนะค้าบบบ:coolly-0003:

ดึกกว่าแน่นอน

หาดวอน....นภา คือชื่อเรียกเต็มๆนะครับ แค่นี้แหละ ไปล่ะ:coolly-0006:

• #8,859

อ่ะ ๆ อ้า...:coolly-0030:

มีดึกก่า...5 5 5+++:coolly-0030:

• #8,860

หาดวอน....นภา คือชื่อเรียกเต็มๆนะครับ แค่นี้แหละ ไปล่ะ:coolly-0006:

วอนนภา.....ตามนั้น:coolly-0015:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม