• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,821
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้เจอกันพี่น้องค๊าพพ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ดึกๆๆ แต่คืนนี้478 คงดึกว่าเพราะต้องมาดู...........ทำใจดีๆนะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดีตอนดึกๆคร้าบ พร้อมลายเซ็นต์ หาดวอน ณ เวลา 18.00น.

แก้ไขล่าสุด:
  • #8,824

อืม....

ตุ๊บ ๆต่อม ๆ

ไงเนี่ยผีกรู:coolly-0023:

• #8,825

มาเป็นยามเฝ้าเวป:coolly-0032::coolly-0030:

• #8,826

นอนไม่หลับกระส่ายกระสับ ตับพิการ
อาหารไม่ย่อย ลิ้นกร่อย กินอาหารไม่อร่อย
ไม่มีรส ท้องอืดไม่ตด มีกรดในกระเพาะ
กระดูกเปราะ ฟันปวด ปวดในลำไส้
เวลาหายใจ เม้น...นน เหม็น
เช้าและเย็นอาเจียน วิงเวียนอยู่เป็นประจำ
ปอดช้ำเป็นแผล มีรังแคเต็มศีรษะ
ถ่ายอุจจาระไม่ออก
หัวเข่าข้อศอกถลอก ตกสะเก็ด เป็นเม็ดผดผื่นคัน
เป็นฝ้าที่ลิ้น ติดเฮโรอีนจนลงแดง แข้งขาสั่น
เป็นความดันโลหิตสูง ลงพุงน่าเกลียด จุกเสียดแน่นเฟ้อ แถมเรอเหม็นเปรี้ยว เคี้ยวหมากไม่อร่อย โดนผึ้งต่อยตามตัว ปวดหัวอย่างรุนแรง แมงกินฟัน
คันง่ามนิ้ว คันตามซอกเล็บ คันตามง่ามขา หน้ามีแต่สิว หิวข้าวทั้งวัน ขันเหมือนไก่
เล่นไพ่ถูกตำรวจจับ นั่งนับแต่หนี้ ผีแดงแพ้.........

ฮือ ๆ.....:coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
  • #8,827

ดึกๆๆ แต่คืนนี้478 คงดึกว่าเพราะต้องมาดู...........ทำใจดีๆนะ

ทำใจไม่ได้....ฮือ ๆ:coolly-0041:

บาร์ซ่าเล่นดีชิหาย:coolly-0029:

ฮือ ๆ ๆ:coolly-0041:

ทำใจไม่ได้....ฮือ ๆ:coolly-0041:

บาร์ซ่าเล่นดีชิหาย:coolly-0029:

เป็นไง หมดตรูดมั๊ย 555+ :coolly-0039::coolly-0010:

เด็กผีเน่า 555+:coolly-0046::coolly-0016:

555555+......

โดนฝังไปเลย 55555555+

ก็บอกแล้วว่ามันไม่ง่าย:coolly-0028:

มันคนละชั้นกันนะน้า :coolly-0010:

ถ้าเป็นหงษ์แชมไปแล้ว :coolly-0023::coolly-0029:

มันคนละชั้นกันนะน้า :coolly-0010:

ถ้าเป็นหงษ์แชมไปแล้ว :coolly-0023::coolly-0029:

อย่าไปซ้ำเติมเค้าเรยน้า..
ป๋มว่าน่าสงสารอ่อก.....ดันโม้ไว้เยอะ..!!!...

5555555......:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

นอนไม่หลับกระส่ายกระสับ ตับพิการ
อาหารไม่ย่อย ลิ้นกร่อย กินอาหารไม่อร่อย
ไม่มีรส ท้องอืดไม่ตด มีกรดในกระเพาะ
กระดูกเปราะ ฟันปวด ปวดในลำไส้
เวลาหายใจ เม้น...นน เหม็น
เช้าและเย็นอาเจียน วิงเวียนอยู่เป็นประจำ
ปอดช้ำเป็นแผล มีรังแคเต็มศีรษะ
ถ่ายอุจจาระไม่ออก
หัวเข่าข้อศอกถลอก ตกสะเก็ด เป็นเม็ดผดผื่นคัน
เป็นฝ้าที่ลิ้น ติดเฮโรอีนจนลงแดง แข้งขาสั่น
เป็นความดันโลหิตสูง ลงพุงน่าเกลียด จุกเสียดแน่นเฟ้อ แถมเรอเหม็นเปรี้ยว เคี้ยวหมากไม่อร่อย โดนผึ้งต่อยตามตัว ปวดหัวอย่างรุนแรง แมงกินฟัน
คันง่ามนิ้ว คันตามซอกเล็บ คันตามง่ามขา หน้ามีแต่สิว หิวข้าวทั้งวัน ขันเหมือนไก่
เล่นไพ่ถูกตำรวจจับ นั่งนับแต่หนี้ ผีแดงแพ้.........

ฮือ ๆ.....:coolly-0041:
เล่นซะเซ็งไปตามๆกัน:coolly-0041:

เอ้า..น่าสนทั้ง 2ที่
สรุปมี 2 ช้อยคือ
1หน้าเดอะไทด ข้อดี ที่จอดเยอะ,สว่างกว้างขวาง หากันง่าย คนผ่านเยอะ อาหารการกินเยอะ ทางออกเยอะ ข้อเสีย มีแต่คนผ่าน ไม่มีคนเดิน มีสาวน้อย
2 หาดวอน ข้อดี ใกล้ชิดอบอุ่น อาหาร ห้องน้ำ สดวก สาวตรึม ส่วนมาก เดิน หรือมอร์ไซด์ คนเยอะ ข้อเสีย เสาร์/อาทิตย์นักท่องเที่ยวมาก ไม่มีที่จอด คับแคบ..ทางเข้าออกน้อย
เอ้าพี่น้องบางแสนลองโหวดกันดู น่ะครับ อันไหนสมาชิกเห็นชอบกันเยอะกว่าเสาร์นี้ทดลองดูก่อนแต่ถ้าไม่เวิร์ค ค่อยว่ากันใหม่ โหวดกันมาได้ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันวันศุกร์ เวลา12.00น. ช่วงบ่ายจะสรุปและประกาศให้ทราบ หากใครไม่ได้เข้าเว็บซ์โทรมาถามก็ได้ครับ..ขอบคุณมากครับ บางแสนเรารักกันครับ
<!-- / message --><!-- sig --> __
ผมว่าน่าจะเป็นหาดวอนนะครับ
สาวๆเยอะดีอ่ะ แต่ติดตรงสถานที่คับแคบไปหน่อย
แต่ก็พอทนได้ครับเพื่อจะได้เห็นสาวๆเยอะๆหน่อย:coolly-0009:

ไม่ต้องรอให้ถึงพรุ่งนี้แล้ว
สรุปผลโหวด เลยละกัน..มีอยู่2 เสียงที่โหวดให้กับ หน้าเดอะไทด์
ที่โหวดมาแล้ว4-5 เสียงเนี๊ยะ หาดวอน ทั้งน้าน..ที่ยังไม่มาโหวด ไม่ต้องเดาหรอก รู้อยู่แล้ว..อยากดูสาวหาดวอนนนน..555
สรุปเสาร์นี้จอดชิมลางดูสาวหาดวอน น่ะครับ ลองดูก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนพิกัดที่ชัดเจน ให้ผู้ชำนานการ(ตาเก่งมารชมพู) เลือกจุดลงไปเลย แล้วกรุณามาจอดรถรอพรรคพวค ตั้งแต่ 2 ทุ่มเป็นต้นไปน่ะ คร้าบบบบ...

สรุปผลโหวด เลยละกัน..มีอยู่2 เสียงที่โหวดให้กับ หน้าเดอะไทด์
ที่โหวดมาแล้ว4-5 เสียงเนี๊ยะ หาดวอน ทั้งน้าน..ที่ยังไม่มาโหวด ไม่ต้องเดาหรอก รู้อยู่แล้ว..อยากดูสาวหาดวอนนนน..555
สรุปเสาร์นี้จอดชิมลางดูสาวหาดวอน น่ะครับ ลองดูก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
ส่วนพิกัดที่ชัดเจน ให้ผู้ชำนานการ(ตาเก่งมารชมพู) เลือกจุดลงไปเลย แล้วกรุณามาจอดรถรอพรรคพวค ตั้งแต่ 2 ทุ่มเป็นต้นไปน่ะ คร้าบบบบ...

:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม