• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,801
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไปไหนกันหมด

มาส่องดึก ๆ คึก ๆ ดึก ๆ

ไปฟรีไตล์ก่า...ฟิ้วววว:coolly-0022::coolly-0046:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เค้าให้โหวตกันนะพี่น้อง

เค้าให้โหวตกันนะพี่น้อง

วันมิตติ้งเจอกันนะคับพี่น้องค๊าบบบบบ..:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นอนคิดมาแล้วนะครับ

ขอโหวต หาดวอน ครับ

ด้วยเหตุผล ไม่โจ่งแจ้งเกินไป และแลดูเหมือนเราเป็นนักท่องเที่ยวมาหาไรทานกัน และทางก็คับแคบดีครับ

ที่ว่าทางคับแคบไม่ได้ว่าประชดอะไรนะครับ เพราะว่าถ้าเป็นหน้าเดอะไทด์ ทางมันกว้าง โจ่งแจ้งด้วย ถ้าเราไปจอดกัน รับรองเจอพวกเกรียนมาแว้ดดดดๆใส่แน่ๆ และที่กลัวก็คือพวกเรากันเอง ที่บางครั้งขาดสติไปนีสสส แว้ดดดดๆตรงนั้น รับรองจอดได้ไม่นานครับ งานเข้าแน่ๆ
ตรงหาดวอนอย่างน้อยทางมันคับแคบ คนเยอะพอประมาณ มันก็น่าจะช่วยเป็นข้อจำกัดในการห้ามพฤติกรรมที่ไม่ควรทำลงไปบ้างน่ะครับ

เหตุผลผมมีเท่านี้ครับ แต่ยอมรับมติรวมนะครับ

ขอความร่วมมืออย่างที่น้องป้องบอกด้วยนะครับ ไปโหวตกระทู้นู้นก็ได้

• #8,808

อ่ะแล้วทั่นอื่น ๆว่าไงครับ

ออกความเห็นกันมั่งจิ

ชอบแบบไหนเรากะลังสำรวจประชามติกันอยู่

ชอบขาวสวย...หม๋วยอื๋มก็ว่ากันไป:coolly-0029:

• #8,809

ช่วยโหวตด่วน!!!!

อยากฟังความคิดเห็น

ใครมาอ่านไม่ออกความคิดเห็น หรือไม่โหวต

ขอให้แฟนมีกิ๊ก +++++

ขอให้เซ็กซ์เสื่อม +++++

ขอให้เมาไม่สร่าง ++++++

สว่างหาทางกลับบ้านไม่เจอ +++++

เออ...เอาดิ!!!! 5 5 5++
:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

ใครมาอ่านไม่ออกความคิดเห็น หรือไม่โหวต

สว่างหาทางกลับบ้านไม่เจอ +++++

เออ...นั่น....เอาดิๆ:coolly-0039:

อ่ะแล้วทั่นอื่น ๆว่าไงครับ

ออกความเห็นกันมั่งจิ

ชอบแบบไหนเรากะลังสำรวจประชามติกันอยู่

ชอบขาวสวย...หม๋วยอื๋มก็ว่ากันไป:coolly-0029:
นี่ก็จะดึงไปเรื่องสาวอย่างเดียว เด๋วไขว้เขวหมด:coolly-0004:

ไงดีเรา
:coolly-0043:

:coolly-0018:เล่นกันงี้เลยหรือพี่:coolly-0018:
:coolly-0043:แหมขอคิดก่อนดิ:coolly-0043:
ดุจิงงงนะ

หาดวอนนนนนนนนนนน1เสียงงงงงงงงงงงงงงงจ้า.................
กัวแฟนมีกิ๊กอ่ะ
ไม่กัวsexเสื่อม...3-4ทุกคืน.......:coolly-0046:

:coolly-0033:สาวๆเหล้าคนคอเดียวกันเท่านั้นก็พอ........

นั้นเข้ามาดูเลยต้องออกความคิดกะเค้าด้วยเด่ว แฟนมีกิ๊กน้อย:coolly-0010::coolly-0010:

แล้วจะรู้จักสถานที่กะเค้าไหมเนี่ยเรา:coolly-0028:

• #8,817

หาดวอนนนนนนนนนนน1เสียงงงงงงงงงงงงงงงจ้า.................
กัวแฟนมีกิ๊กอ่ะ
ไม่กัวsexเสื่อม...3-4ทุกคืน.......:coolly-0046:

3-4 วิ/ครั้ง

5 5 5++++:coolly-0010:

• #8,818

นั้นเข้ามาดูเลยต้องออกความคิดกะเค้าด้วยเด่ว แฟนมีกิ๊กน้อย:coolly-0010::coolly-0010:

แล้วจะรู้จักสถานที่กะเค้าไหมเนี่ยเรา:coolly-0028:[/Qอยหรอหรั

มีกลัวด้วยหรอหรั่ง:coolly-0007:

5 5 5+++:coolly-0010:

:coolly-0033:สาวๆเหล้าคนคอเดียวกันเท่านั้นก็พอ........
จัดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม