• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,881
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ดีมากเลยป้อง ณบางแสน พ่อหนุ่มเจ้าถิ่น

มีไรสอบถามได้เลยทุกสภาพการณ์คนนี้...:coolly-0022:

• #8,882

:coolly-0026:ไม่อาวร้านBenzมันมีแต่แ...ๆนั่งนมสดดีก่า.....

นมสดไหนอ่า...ว่ามาชี้เป้าด่วน...นะคุง:coolly-0034:

• #8,883
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ณ เวลา สองทุ่มครึ่ง:coolly-0022:
ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะแถวเซเว่นอ่ะ

วันนี้ขนาดสิ้นเดือน ไม่มีรถเลย บางส่วนคงแห่ไปเซ็นทรัลมั้ง:coolly-0004: รถโล่งมากมาย
แล้วก็ตอนนี้ข้างแรม น้ำจะขึ้นมาเกือบถึงขอบปูน อาจจะลำบากนิดหน่อยสำหรับพรุ่งนี้:coolly-0006:
....... แค่นี้แหละ ใครอยากรู้อะไร โทรมา เด๋วว่าจะออกไปสำรวจหน้า the tide ตอนสี่ทุ่มก่าๆ:coolly-0030:

ยาวปายยยยยยยยยยยยยย

อ้าว ชน แก้วววววววววววววว

รอเลยเด้อ ..........ออิ

เมื่อไหร่จะมาล่ะทั่นน่ะ

ณ เวลา สองทุ่มครึ่ง:coolly-0022:
ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะ
แถวเซเว่นอ่ะ

วันนี้ขนาดสิ้นเดือน ไม่มีรถเลย บางส่วนคงแห่ไปเซ็นทรัลมั้ง:coolly-0004: รถโล่งมากมาย
แล้วก็ตอนนี้ข้างแรม น้ำจะขึ้นมาเกือบถึงขอบปูน อาจจะลำบากนิดหน่อยสำหรับพรุ่งนี้:coolly-0006:
....... แค่นี้แหละ ใครอยากรู้อะไร โทรมา เด๋วว่าจะออกไปสำรวจหน้า the tide ตอนสี่ทุ่มก่าๆ:coolly-0030:
คนพื้นทีจริงๆพีคนนี้
แจ่มเลยพี
แล้วเจอกันคราบบบ
:coolly-0028:

วันนี้ยังต้องมาทำงานเหมือนเดิม ดูสภาพดินฟ้าอากาศตอนเช้าแล้ว ไม่น่าจะเป็นอุปสรรคในการไปมีทติ้งที่ใหม่แล้วนะ แต่งานผมนี่สิเลิก 4 ทุ่มแน่ะ เซ็งกันปายย.......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะแถวเซเว่นอ่ะ

หน้า the tide เป็นไงมั่งน้องป้อง

ไปสำรวจมาแล้วที่หาดวอนนภา.....เพิ่งกลับมา....ก็ตรงที่ตาน้องบอกอ่ะนะ
แถวเซเว่นอ่ะ

แล้วก็ตอนนี้ข้างแรม น้ำจะขึ้นมาเกือบถึงขอบปูน อาจจะลำบากนิดหน่อยสำหรับพรุ่งนี้
:coolly-0006:
ขอบคุณมาก..ตาป้องสำหรับข้อมูลดีๆ มะวานไปเมืองชลมาช่วงเวลา6โมงเย็น ช่วงแยกอ่างศิลาถนนสุขุมวิทถึงโลตัส รถติดมากๆทั้ง 2 ฝั่ง ผลสืบเนื่องมาจาก ห้างเซ็นทรัลเปิด ตั้งใจว่าจะแวะเข้าแหลมแท่นออกสำรวจแถวหาดวอน..ขับเซฟไป เลยไปไม่รอดปวดขามากเพราะรถติด รีบบึ่งออกเลี่ยงหนองมน กลับบ้านเลย..
เย็นนี้ช่วงหัวค่ำจะสำรวจแหลมแท่นก่อน ตามเวลาราว 2ทุ่มเจอกัน..ครับทุกคน

วันนี้ยังต้องมาทำงานเหมือนเดิม ดูสภาพดินฟ้าอากาศตอนเช้าแล้ว ไม่น่าจะเป็นอุปสรรคในการไปมีทติ้งที่ใหม่แล้วนะ แต่งานผมนี่สิเลิก 4 ทุ่มแน่ะ เซ็งกันปายย.......
วันนี้ฟ้าแจ่มแต่เช้าเลย.4ทุ่ม ราตรีกะลังเริ่มต้นพอดี.เย็นนี้จะรอน่ะ พรุ่งนี้คิดๆไว้ว่าจะขับรถไปเที่ยว น้ำตกพริ้วดีมั้ย..ใครสนใจมั่ง

เช้าแล้วตื่นได้แล้วพี่น้อง...:coolly-0010:

เช้าแล้ว.........................:coolly-0032:

วันนี้ฟ้าแจ่มแต่เช้าเลย.4ทุ่ม ราตรีกะลังเริ่มต้นพอดี.เย็นนี้จะรอน่ะ พรุ่งนี้คิดๆไว้ว่าจะขับรถไปเที่ยว น้ำตกพริ้วดีมั้ย..ใครสนใจมั่ง
หืมมมม ไปบ้านผมเหรอ:coolly-0033:

หน้า the tide เป็นไงมั่งน้องป้อง
พอดูแจ๋วจบ ไม่ไหวพี่ ง่วงจัดเลยไปนอนก่อน5555+:coolly-0027:
แต่วันศุกร์หน้า The tide คนไม่เยอะหรอกครับ
แต่ที่แน่ๆ ร้านเหล้าคนพรึ๊บ เด็กเปิดเทอมแล้วด้วย :coolly-0009:

ขอบคุณมาก..ตาป้องสำหรับข้อมูลดีๆ มะวานไปเมืองชลมาช่วงเวลา6โมงเย็น ช่วงแยกอ่างศิลาถนนสุขุมวิทถึงโลตัส รถติดมากๆทั้ง 2 ฝั่ง ผลสืบเนื่องมาจาก ห้างเซ็นทรัลเปิด ตั้งใจว่าจะแวะเข้าแหลมแท่นออกสำรวจแถวหาดวอน..ขับเซฟไป เลยไปไม่รอดปวดขามากเพราะรถติด รีบบึ่งออกเลี่ยงหนองมน กลับบ้านเลย..
เย็นนี้ช่วงหัวค่ำจะสำรวจแหลมแท่นก่อน ตามเวลาราว 2ทุ่มเจอกัน..ครับทุกคน
เอิ้กส์ ขนาดรถไม่ติดก็ปวดแล้ว นี่พี่เล่นไปแจมกับการจราจรโซนนั้น โอยปวดๆ
งั้นเด๋วไปหาที่ร้านขาหมู นะพี่ยศ
แล้วเจอกัน

ฝนตกอีกแล้วง่ะ ตอนนี้ฟ้าครึ้มทั่วแหลมฉบัง เย็นนี้จะตกมั๊ยน๊อ.... :coolly-0041:

รายงานสภาพอากาศ ณ ตอนนี้ หลังจากช่วงเช้ามีแดดออก สภาพอากาศดี แต่สายๆฝนเริ่มตกประปราย สลับกับแดดออก แต่ ล่าสุด ณ ตอนนี้ ฝนตกหนักแล้วคับท่าน.....:coolly-0041::coolly-0017::coolly-0011:

อิๆ คนแก่แอบซิ่ง ! แต่ฝืนสังขารไม่ไหว 555 สู้ๆนะเพ่...

ฝนตกอีกแล้วง่ะ ตอนนี้ฟ้าครึ้มทั่วแหลมฉบัง เย็นนี้จะตกมั๊ยน๊อ.... :coolly-0041:
ณ เวลาปัจจุบัน สี่โมงครึ่ง ตาหรั่ง794ปูแดง มาถึงบางแสนแล้ว ตอนนี้อยู่ที่ที่พัก:coolly-0001:
ส่วนเรื่องอากาศ ตอนนี้แดดแรง มีเมฆมาก แต่ไม่ใช่เมฆฝน ลมแรงโคตรๆ
เมื่อกี๊ไปวนหาดวอนมารอบนึง คนเริ่มเยอะแล้วนะครับ
:coolly-0011:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม