• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฝนไม่ใช่อุปสรรคของคำว่าเพื่อน............................:coolly-0029:

จัยอ่ะป่าวววววววววววว:coolly-0004:

นัดแล้วต้องมาเสียชีพอย่าเสียเข็มขัด........:coolly-0002:

ปล.เพิ่มเติมตาน้องพากิ๊กใหม่มาเปิดตัวด้วยแต่ยังอายอยู่ไม่ยอมลงจากรถ..:coolly-0045:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รีบซื้อให้ไวเลย จะได้มาหมดตรูดด้วยกันอย่างเต็มตัว อิ อิ :coolly-0031:
ปลายปีนี้ปีใหม่หน้าแน่นอนคับ:coolly-0003:
ขอเรียนให้จบก่อนนีสนึง
หยากหมดตรูดกะเซฟิโร่เมทน:coolly-0033:
หมดตรูดกะสาวๆเยอะแล้ว555

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0023:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมื่อคืนฝนตกไปเปิดฟรอล์นึกว่าจาไม่มีใครมากานแว้ววว
แต่ก็ยังมากันอบอุ่นเหมือนเดิมน้าแขกก็เอาซองผ้าป่ามาแจกด้วย555

ป๋ายศค้าบบรูปที่ถ่ายเมื่อคืนผมอยากเห็นจังเลย
เปียกๆกันรูปน่าจะตลกดี:coolly-0028:

เมือคืน
ผู้หญิง.......ผู้ชาย
งง
กันหมดเลย
:coolly-0043:
ว่าปะ

เมื่อตะคืนดีใจครับได้เจอพี่น้องเยอะแยะ

นัดเจอกันหาดวอนฝนดันตกปรอยๆแต่พี่น้องเรายังมากันคึดคัก

มีป๋ายศพาครอบครัวมา และมาเก็บภาพดูความเรียบร้อยของกลุ่มสมกะเป็นประธานบางแสนจิงๆ, ตาแขกจะบ้าหรือป่าว ที่เอาการ์ดมาแจกพร้อมสละโสด 18 กค.ที่บ้านบึง ที่รู้ ๆงานนี้มีฮาตึม..อุ๊บ!!! ,มีตาตุ้ยจอมเฮียน, ตาโน๊ตมากะครูตุ๊ก , เบียร์เซฟิน่ามากะพริตตี้จอมปล่อยมุขลามก , ตาอ๊อดปอย..จอมฮาและลามกก่า , ตานะคุงเซฟิด้าจอมเฮียวเสมอต้นเสมอปลาย , ตานนท์กะนู๋วีอาถรรพ์เลข 3 ,ตาหนึ่งพาแฟนมากินข้าวแต่ขอตัวกลับก่อนเลยไม่ได้เป่าเค้กกันเลยเพราะเป็นวันเกิดแก , ตามาร์คเจอโบแฟดๆดุจิงคันเนี้ย, ตาป้องมาแป๊บนึงพร้อมตาหรั่งนครสวรรค์ แต่เสียดายฝนฟ้าไม่เป็นใจเลยได้คุยกันแป๊บเดียววันหน้ามาใหม่นะ

ส่วนผมมาช้าไปนิดเพราะออกจากระยองฝนตกตลอดทางขับเร็วไม่ได้ แวะไปซื้อของเซลทรัลพัทยารถติดอีกเพราะจราจรยามฝนตกแต่เซ็งมากๆพอเจอพี่น้องเราหาดวอน ตานะคุงออกไอเดียหาที่นั่งเลยไปจอดหน้าเดอะไทด์กะไปหาเปิดห้องร้องคาราโกะกันหนีฝนแต่ห้องเต็ม เลยไปนั่งกินกันร้านฝั่งตรงข้าม คุยตลกโปกฮากัน..หนุกดี...สุดท้ายย้ายมาต่อร้านน้ำปั่นเบ๊นซี่หน้ามอบู มีเป่าเค้กเซอร์ไพร้วันเกิดครูตุ๊กแฟนตาโน๊ต กินเบียร์แก้มเค้กอร่อยอิ่มกันไป ตีหนึ่งก่า ๆเลยขอตัวกลับก่อน เพราะวันนี้ต้องกลับระยองมาทำงานหาเงินทำรถ..เหอ ๆ

แล้วเจอกันใหม่พี่น้องบางแสน..จุ๊พ ๆ
พีลืมตะน้องได้ไงนี้
เขามีดีนะ
จะบอกให้
:coolly-0010:
(ขับเซดำนี้สาวๆติดจิงปะ)
:coolly-0009:

ปลายปีนี้ปีใหม่หน้าแน่นอนคับ:coolly-0003:
หยากหมดตรูดกะเซฟิโร่เมทน:coolly-0033:

ข้บเซฟินา่
สาวยังมากขนาดนี้
ขับเซฟิโร
จะขนาดไหน
จัดให้ไวเลยเบียร์
แล้วจะรู้ว่าหมดตูดกะเซฟิโรเป็นไง
จัดไป

555+ หารเรื่องทำโอนี่นา ฮี่ๆๆๆ เหมือนกันเลย
กับก่อนไปหาตังทำรถนี้เอง
เขาใจ
เขาใจ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,928

ก้อมัวแต่ติดญิงงี้อีก 4 ตัวเมื่อไหร่เก็บหมด

จบเร็ว ๆนะน้อง จะได้ขับเซฟิโร่

(ปล.อ้อนแม่ ๆไว้):coolly-0003:

• #8,929

เมือคืน

ผู้หญิง.......ผู้ชาย
งง
กันหมดเลย
:coolly-0043:
ว่าปะ

แหม๋ทำ งง ทีน้องเค้าอยู่ไม่ถามล่ะ

(ปล.หลังจากกลับไปได้ซักผ้าป่ะ...5 5 5+++อ่ะ..งงอ่ะเด่...)

• #8,930

พีลืมตะน้องได้ไงนี้

เขามีดีนะ
จะบอกให้
(ขับเซดำนี้สาวๆติดจิงปะ)
:coolly-0009:

เออลืมตาน้องว่ะ

เมื่อคืนพาเด็กใหม่มาด้วยเรอะ

ร้ายกาจนัก..เด๋วนี้ตาน้องมันชักเฮี้ยวใญ่แระ:coolly-0010:

เสียดาย พลาด พลาด :coolly-0011::coolly-0041:

สวัสดี เดือนมิถุนายน...แป๊บๆ ครึ่งปีแล้ว

555+
สวัสดี เดือนมิถุนายนจ้า ....ผ่านมาครึ่งปีแระ

แหม๋ทำ งง ทีน้องเค้าอยู่ไม่ถามล่ะ

(ปล.หลังจากกลับไปได้ซักผ้าป่ะ...5 5 5+++อ่ะ..งงอ่ะเด่...)
งงเมือนกัน..คันปากยิบๆ เลยว่าจะถามอยู่แล้ว กลัวน้องเค้าอาย..ทุคอย่างเพอเฟค มีเสียงพูด ยังแหม่งๆ อยู่แต่ก็ไม่มาก ตกลงแท้ หรือเทียม แต่ถ้าเป็นเพื่อนตาเบียร์ เดาได้ เทียมชัวร์

บรรยากาศวันเสาร์สนุกดี น้องๆน่ารักเหมือนเดิม อยู่นานไม่ได้ เด็กง่วงนอน ที่จอดใหม่ยังไม่เข้าที่ เสาร์นี้มีมิตติ้งที่พระราม3 ใครไปบ้าง ผมไปครับ จะแวะเข้าอู่ก่อน..อ่ะมีภาพบางส่วนจาก MOTOROLA V8 ไม่ต้องตกใจทำไมไม่มีภาพจากNikon สงสัยจะโดนความชื้น ไฟล์ภาพหายไป..ซวยล่ะ

ไฟล์แนบ

82.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    68.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    77 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    83 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    84.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    77.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    83.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    81.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    73 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    79.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
    78.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
    82.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
แก้ไขล่าสุด:

บรรยากาศวันเสาร์สนุกดี น้องๆน่ารักเหมือนเดิม อยู่นานไม่ได้ เด็กง่วงนอน ที่จอดใหม่ยังไม่เข้าที่ เสาร์นี้มีมิตติ้งที่พระราม3 ใครไปบ้าง ผมไปครับ จะแวะเข้าอู่ก่อน
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับป๋า

เอ้า .... ยังไม่หาย งง กันอีก 5555+

• #8,938

ผู้ญิงแท้ ๆครับ...แต่แกออกห้าว ๆหน่อย เสียงจะใญ่ๆคล้ากะเทย เป็นพริตตี้อยู่บางกอก มีนิทานทะลึ่ง ฮาๆมาเล่าให้ฟังด้วย เรื่องพ่อซักซักผ้า กะอีกเรื่องจำไม่ได้แระ:coolly-0023:

• #8,939

หัวละ 250 $

น่าไปเหมือนกัน แต่วันเสาร์เข้ากะบ่าย..เซ็งเป็ด

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับป๋า
น่าจะไม่เกิน 300 นั้งEstima เบาะนุ่มๆไป ได้7 คนไม่ต้องเอารถไป ไม่ต้องจ่ายค่าน้ำมัน..มีใครสนไม๊..55++นั่งคนเดียวมันเหงา กิ๊กก็ไม่มี อยากหาเพื่อนนั่งไปด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม