• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อูย..เพอเฟค ตาเบียร์ติดต่อให้ป๋าหน่อย วันที่6จะไปรับออกมิตติ้ง555++

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น่าจะไม่เกิน 300 นั้งEstima เบาะนุ่มๆไป ได้7 คนไม่ต้องเอารถไป ไม่ต้องจ่ายค่าน้ำมัน..มีใครสนไม๊..55++นั่งคนเดียวมันเหงา กิ๊กก็ไม่มี อยากหาเพื่อนนั่งไปด้วย
+1 ด้วยเลยดีมั้ยน้าาาา:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,944

อูยยยยยยยยยยยซี๊ดดด:coolly-0023:

• #8,945
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น่าสนแฮะอยากนั่งเอสติม่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

แหม๋ทำ งง ทีน้องเค้าอยู่ไม่ถามล่ะ

(ปล.หลังจากกลับไปได้ซักผ้าป่ะ...5 5 5+++อ่ะ..งงอ่ะเด่...)

เค้าเรียก ซักมือ ม่ายช่ายเหรอ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0044:

• #8,947

เค้าเรียก ซักมือ ม่ายช่ายเหรอ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0044:

เออใช่...ซักผ้า...ซักมือไรเนี่ยแหละ

น้าเหวกซักมือบ่อยอ่ะจิ..5 5 5
รึว่ามีคนซักให้:coolly-0007:

เออใช่...ซักผ้า...ซักมือไรเนี่ยแหละ

5 5 5 5:coolly-0028::coolly-0028:

บรรยากาศวันเสาร์สนุกดี น้องๆน่ารักเหมือนเดิม อยู่นานไม่ได้ เด็กง่วงนอน ที่จอดใหม่ยังไม่เข้าที่ เสาร์นี้มีมิตติ้งที่พระราม3 ใครไปบ้าง ผมไปครับ จะแวะเข้าอู่ก่อน..อ่ะมีภาพบางส่วนจาก MOTOROLA V8 ไม่ต้องตกใจทำไมไม่มีภาพจากNikon สงสัยจะโดนความชื้น ไฟล์ภาพหายไป..ซวยล่ะ
ว้า..เสียดายจังอ่ะที่ไม่ได้ไป
ไว้โอกาสหน้าค่อยแก้ตัวใหม่แล้วกันนะครับ:coolly-0028:
:coolly-0028:

• #8,950

ไปทำงานก่อน

ดึกๆแวะมาส่องใหม่:coolly-0022::coolly-0034:

ไปก่า.....ฟิ้ววววว

ผู้ญิงแท้ ๆครับ...แต่แกออกห้าว ๆหน่อย เสียงจะใญ่ๆคล้ากะเทย เป็นพริตตี้อยู่บางกอก มีนิทานทะลึ่ง ฮาๆมาเล่าให้ฟังด้วย เรื่องพ่อซักซักผ้า กะอีกเรื่องจำไม่ได้แระ:coolly-0023:

อีกเรื่อง...ก็เรื่องหมวยกะเป็ดอาเฮียไงคะพี่เก่ง ละก็มีเรื่องลูกสาวถามพ่อกับแม่ด้วย...
ทำเปงลืม จำได้แต่ซักผ้าๆๆๆอย่างเดียวเลยนะท่าทาง:coolly-0046:.....
เพราะเห็นรีบกลับก่อนใครเพื่อนเลยฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0001:

พี่ป้อง ว่าแต่คนอื่น ตะเองก็คงงงเหมือนกันอะเด้ ว่าซักผ้าอารายยย งี้แหละ พลาดๆๆ ไม่น่าเล้ยยย:coolly-0010:

ป.ล. เน็ตออฟฟิตลุงอ๊อตโต้ห้าวเป้งเค้าโดนสกัดดาวรุ่งอีกแล้วล่ะค่ะ หลังจากที่มีสถิติการดาวน์โหลดคลิปมากผิดสังเกต อิอิ คลิปอารายน้อ ไม่ต้องบอกก็รู้กานๆๆ:coolly-0046:

จากนี้เลยกลายเปงสมปอยห้าวเป้ง ที่จะคอยกัดตบจิ๊ก และแฉพี่ๆแทน

ฮ่าๆๆๆ แต่ไม่ร้ากก็ไม่แคนดิดอะนะ:coolly-0010:

ไปทำงานก่อน

ดึกๆแวะมาส่องใหม่:coolly-0022::coolly-0034:

ไปก่า.....ฟิ้ววววว
ดึกๆจาแวะมาส่องด้วยนะค๊าพี่เก่งขา

วันนี้ลุงเค้าไม่สบาย เปงหวัดแม็กซีโก เพราะตัวดำเหมือนแม็กซิกัน ฮ่าๆๆ เกี่ยวตรงหนายหว่า
สงสัยเพราะอดแอลกอฮอล์ หรือไม่ก็ซักผ้าหนักต่อเนื่องหลายวันรึเปล่าไม่รู้:coolly-0045:

อ้าวเห้ย น้องปอยลุยเองแล้ว:coolly-0009:

ไม่เคยซักมือ เพราะมีคนซักให้ อิ อิ :coolly-0044::coolly-0026::coolly-0010:

อีกเรื่อง...ก็เรื่องหมวยกะเป็ดอาเฮียไงคะพี่เก่ง ละก็มีเรื่องลูกสาวถามพ่อกับแม่ด้วย...
ทำเปงลืม จำได้แต่ซักผ้าๆๆๆอย่างเดียวเลยนะท่าทาง:coolly-0046:.....
เพราะเห็นรีบกลับก่อนใครเพื่อนเลยฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0001:

พี่ป้อง ว่าแต่คนอื่น ตะเองก็คงงงเหมือนกันอะเด้ ว่าซักผ้าอารายยย งี้แหละ พลาดๆๆ ไม่น่าเล้ยยย:coolly-0010:

ป.ล. เน็ตออฟฟิตลุงอ๊อตโต้ห้าวเป้งเค้าโดนสกัดดาวรุ่งอีกแล้วล่ะค่ะ หลังจากที่มีสถิติการดาวน์โหลดคลิปมากผิดสังเกต อิอิ คลิปอารายน้อ ไม่ต้องบอกก็รู้กานๆๆ:coolly-0046:

จากนี้เลยกลายเปงสมปอยห้าวเป้ง ที่จะคอยกัดตบจิ๊ก และแฉพี่ๆแทน

ฮ่าๆๆๆ แต่ไม่ร้ากก็ไม่แคนดิดอะนะ:coolly-0010:

อ้าว...เฮ่ย เจ้าปอยฝ้าย เอ๊ย..ปอยห้าวเป้งลุยเอง งี้เราก็โดนแฉหมดอ่ะดิ :coolly-0023::coolly-0041:

งงเมือนกัน..คันปากยิบๆ เลยว่าจะถามอยู่แล้ว กลัวน้องเค้าอาย..ทุคอย่างเพอเฟค มีเสียงพูด ยังแหม่งๆ อยู่แต่ก็ไม่มาก ตกลงแท้ หรือเทียม แต่ถ้าเป็นเพื่อนตาเบียร์ เดาได้ เทียมชัวร์
บ้าแล้ววว555ผู้หยิงป๋า
มีประจำเดือนด้วยคืนนั้นเลยอดเลย:coolly-0041:

จิงๆมีอีกหลายเรื่องคับพี่น้อง.....เห็นบอกว่า
วันแต่งงานน้าแขกถ้ามาว่างจะขอขึ้นเวทีเล่าสักเรื่องส่งเจ้าบ่าวเจ้าสาวเข้าห้องหอ
น้องเค้ากินเหล้าดุนะกินเพียวเลยแหละพอดีวันนั้นเปนวันนั้นของเดือนเลยไม่กิน
ว่าจะให้ชนแก้วกะว่าที่เจ้าบ่าวสะหน่อย 555

บรรยากาศวันเสาร์สนุกดี น้องๆน่ารักเหมือนเดิม อยู่นานไม่ได้ เด็กง่วงนอน ที่จอดใหม่ยังไม่เข้าที่ เสาร์นี้มีมิตติ้งที่พระราม3 ใครไปบ้าง ผมไปครับ จะแวะเข้าอู่ก่อน..อ่ะมีภาพบางส่วนจาก MOTOROLA V8 ไม่ต้องตกใจทำไมไม่มีภาพจากNikon สงสัยจะโดนความชื้น ไฟล์ภาพหายไป..ซวยล่ะ

เอ๊าตายและก้องนี้ไม่ติดเราเลย:coolly-0043:
อีกกล้องนึงอากาศหนาวๆ
อุดส่าโพสท่ากอดกะน้องบีเต็มทีเลย....

โอว.....ชอบเพียวๆซะด้วยโดนโดนอย่างแรง........

...........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม