• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รบกวนสอบถามสภาพรถคันนี้หน่อยเป็นงัยบ้าง ใครพอรู้ประวัติ จะซื้อให้ลูกชาย
ปล.แม่มเอารถพ๋มไปขับบ่อยจัง ซื้อให้มันซะเลยจะได้สิ้นเรื่องสิ้นราวไป
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=278135#post278135

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รบกวนสอบถามสภาพรถคันนี้หน่อยเป็นงัยบ้าง ใครพอรู้ประวัติ จะซื้อให้ลูกชาย
ปล.แม่มเอารถพ๋มไปขับบ่อยจัง ซื้อให้มันซะเลยจะได้สิ้นเรื่องสิ้นราวไป
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=278135#post278135
เอ้า ช่วยป๋าหน่อย....แต่ว่าป๋าน่าลองหา 26 นะ เผื่อว่างๆ จะได้ซิ่งวัดกันกะลูกชาย:coolly-0044:

ฝนไม่ใช่อุปสรรคของคำว่าเพื่อน............................:coolly-0029:

จัยอ่ะป่าวววววววววววว:coolly-0004:

นัดแล้วต้องมาเสียชีพอย่าเสียเข็มขัด........:coolly-0002:

ปล.เพิ่มเติมตาน้องพากิ๊กใหม่มาเปิดตัวด้วยแต่ยังอายอยู่ไม่ยอมลงจากรถ..:coolly-0045:
แกก้อพูดไปทั่ว..เดวเค้าหาว่าฉั้นเปง เสือแล้วจะทำยังไงล่ะ เดวคราวน่าคนอื่นพาของดีมาฉั้นก้ออดดิ..:coolly-0010:

พีลืมตะน้องได้ไงนี้

เขามีดีนะ
จะบอกให้
:coolly-0010:
(ขับเซดำนี้สาวๆติดจิงปะ)
:coolly-0009:
เออ..นนท์มันยังไม่ลืมผมเลย พี่เก่งดันลืมกันเฉยเลย...ว้า แก่แล้วไงนี้ขี้หลงขี้ลืม:coolly-0028:

เออลืมตาน้องว่ะ

เมื่อคืนพาเด็กใหม่มาด้วยเรอะ

ร้ายกาจนัก..เด๋วนี้ตาน้องมันชักเฮี้ยวใญ่แระ:coolly-0010:
หาความสูขไปก่อนเดวค่อยไปใช้กำเอาทีหลัง..:coolly-0010:

ดึกๆจาแวะมาส่องด้วยนะค๊าพี่เก่งขา

วันนี้ลุงเค้าไม่สบาย เปงหวัดแม็กซีโก เพราะตัวดำเหมือนแม็กซิกัน ฮ่าๆๆ เกี่ยวตรงหนายหว่า
สงสัยเพราะอดแอลกอฮอล์ หรือไม่ก็ซักผ้าหนักต่อเนื่องหลายวันรึเปล่าไม่รู้:coolly-0045:
ปอย..ทำน่าที่ไม่สมบรูณแบบนี่หว่า..ตาอ็อดเลยเปงใข้น่า:coolly-0010:

เงี้ยปล่อยมันซักเองเลยป่วย

เห็นบ่น ๆปอยไม่ค่อยซักให้...

อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกก:coolly-0025:
555+:coolly-0010:

อ้าว ....ตกลงได้ไปกันหมดเลย......เหอๆๆ
ป้อง..จัดให้ป๋าลองเค้าน่อย...:coolly-0022:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหม๋ทำ งง ทีน้องเค้าอยู่ไม่ถามล่ะ

(ปล.หลังจากกลับไปได้ซักผ้าป่ะ...5 5 5+++อ่ะ..งงอ่ะเด่...)
ซักอะไรว้า นนท์ เครื่องหรือมือ :coolly-0028:

งงเมือนกัน..คันปากยิบๆ เลยว่าจะถามอยู่แล้ว กลัวน้องเค้าอาย..ทุคอย่างเพอเฟค มีเสียงพูด ยังแหม่งๆ อยู่แต่ก็ไม่มาก ตกลงแท้ หรือเทียม แต่ถ้าเป็นเพื่อนตาเบียร์ เดาได้ เทียมชัวร์
ผมว่าผมก้อแน่แล้วนะเจอขานี้เข้าไป งงเต็กเลย:coolly-0043:

เค้าเรียก ซักมือ ม่ายช่ายเหรอ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0044:
ไครยัง.งง อีกบ้าง ไอ้ซักมือซักเครื่องเนี่ย..:coolly-0028:

นะคุงคิดรายอยู่อะ ฮุฮุ
สงสัยอยากซักมือมั้ง..:coolly-0028::coolly-0028:

สมหน้าตาอ๊อด

วัน ๆเห็นอยู่แต่บ้านโน้น(ฟรีไตล์)นั่งโหลดคลิปท้างวัน

เหอ ๆงานนี้ปอยลุยเอง:coolly-0022:

เอ้ยยยย...สงครามยังไม่จบอย่าเพื่งนับศพทหาร..ข้อยมาแว้วววว...555..ไอทีก้อไอทีเหอะ..เจอแฮกเกอร์มืออาชีพพพพพ..เห่อๆ

:coolly-0020:......วุ่นแต่เช้าเลยวุ้ย

วุ่นรัยแต่เช้าอะตัวเทอ..ซักผ้าเช้าๆหรอ..อิอิ

ซักอะไรว้า นนท์ เครื่องหรือมือ :coolly-0028:

ผมว่าผมก้อแน่แล้วนะเจอขานี้เข้าไป งงเต็กเลย:coolly-0043:

ไครยัง.งง อีกบ้าง ไอ้ซักมือซักเครื่องเนี่ย..:coolly-0028:

สงสัยอยากซักมือมั้ง..:coolly-0028::coolly-0028:

แหมมีหนุ่มๆละหนีหายไปเลยนะ..ชิชิ..สบายตรูดไปเลยละซิ

:coolly-0033:

น่าจะไม่เกิน 300 นั้งEstima เบาะนุ่มๆไป ได้7 คนไม่ต้องเอารถไป ไม่ต้องจ่ายค่าน้ำมัน..มีใครสนไม๊..55++นั่งคนเดียวมันเหงา กิ๊กก็ไม่มี อยากหาเพื่อนนั่งไปด้วย

อุ๊ยยย..น่าสนๆ..ไว้พุธ-พฤหัส..จาโทไปเฟริมนะคับพี่

+1 ด้วยเลยดีมั้ยน้าาาา:coolly-0044:

ไปดิๆ

น่าสนแฮะอยากนั่งเอสติม่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ใจป่าวๆ..ลางานดิๆ

ดึกๆจาแวะมาส่องด้วยนะค๊าพี่เก่งขา

วันนี้ลุงเค้าไม่สบาย เปงหวัดแม็กซีโก เพราะตัวดำเหมือนแม็กซิกัน ฮ่าๆๆ เกี่ยวตรงหนายหว่า
สงสัยเพราะอดแอลกอฮอล์ หรือไม่ก็ซักผ้าหนักต่อเนื่องหลายวันรึเปล่าไม่รู้:coolly-0045:

ลึ่งใหญ่โตและ..ให้เข้ามาดูฟามเคลื่อนไหวหน่อย..มาบอกเค้าหมดเลยเปงใข้หวัดแม๊กซิกง..แม๊กซิกัน..เดี๋ยวเหอะเจอไอ้บ้องตันของพี่จาร้องไม่ออก..ชิชิ

เงี้ยปล่อยมันซักเองเลยป่วย

เห็นบ่น ๆปอยไม่ค่อยซักให้...

อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกก:coolly-0025:

อืมนะ..ไม่ช่วยกันเลยนะ

:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:

ตาเอสเปงรัยกะเค้าด้วยอะนั่น

วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ขับรถไปเที่่ยวสวนผลไม้ที่จันทร์มา เป็นสวนของเพื่อนน้องสาวตาแจ็ค อยู่ก่อนถึงวัดเขาสุกิม 2 กม. ตรงวัดเนินดินแดง ตั้งใจจะเลยไปน้ำตกพริ้วด้วย แต่เวลาน้อย เพราะออกเดินทางก็บ่ายแล้ว กินผลไม้กันอิ่มหนำสำราญ ขนกลับบ้านอีกต่างหาก ขอขอบคุณเจ้าของสวนใจดีมากๆครับ มีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมอีกครับ

โอ้วววว..อยากไปเที่ยวม้างอะคับ..สวนผลไม้ๆๆ..ขอบคุนรูปปลากอบสวยๆคับพี่

แก้ไขล่าสุด:

วันนี้ก็ไปบางแสนมาอีกแล้วไม่เจอใครเลย อิอิ

55555555555555555555555555555

อาไรกันหรอคับ ญ แท้ เทียม งง เหมือนกัน

น่าจะไม่เกิน 300 นั้งEstima เบาะนุ่มๆไป ได้7 คนไม่ต้องเอารถไป ไม่ต้องจ่ายค่าน้ำมัน..มีใครสนไม๊..55++นั่งคนเดียวมันเหงา กิ๊กก็ไม่มี อยากหาเพื่อนนั่งไปด้วย

ไปด้วยได้ไหมเนี่ย :coolly-0010::coolly-0010:

มาส่องๆดูคิดถึงน้องปอปลาจังเลย
เหนหายเงียบไปหลายวันแล้วไปทางไหนคัยเหนบ้างงง

พี่อ๊อตโต้ให้เบอรมาแล้วด้วยดิ
ต้องทามงายต่อหว้าเรื่องแบปนี้ไม่ค่อยถนัดเลยจิงๆเรื่องแบปนี้:coolly-0033:

โอว.....ชอบเพียวๆซะด้วยโดนโดนอย่างแรง........
หื่นอีกแล้ว!!! :coolly-0019:เดี๋ยวจะฟ้องผู้ปกครอง อิๆ

คืนวันเสาร์ที่แล้วสตาด้าตัวแรงวิ่งตามตูดมาให้เราช่วยเผากันชนให้ สงสัยสีจะด้านไปแล้วมังอิๆ เสาร์นี้อาจไม่ได้ไปนะคร๊าปปปป จากรถไม่แรงแต่แอบแซงไปเรื่อย อิๆ

:coolly-0033:

มาส่องๆดูคิดถึงน้องปอปลาจังเลย
เหนหายเงียบไปหลายวันแล้วไปทางไหนคัยเหนบ้างงง

พี่อ๊อตโต้ให้เบอรมาแล้วด้วยดิ
ต้องทามงายต่อหว้าเรื่องแบปนี้ไม่ค่อยถนัดเลยจิงๆเรื่องแบปนี้:coolly-0033:

แหมทำเป็นทำไม่เป็น
เดียวให้ไปเรียนปีหนึ่งใหม่ดีปะนี้

อาไรกันหรอคับ ญ แท้ เทียม งง เหมือนกัน
พลาดแล้วพ่อคุณ
ของี้นานๆมีด้วยดิ
ญ/ช

วันนี้ก็ไปบางแสนมาอีกแล้วไม่เจอใครเลย อิอิ
มาทำอันหยั๋งหว่า:coolly-0020:
คืนวันเสาร์ที่แล้วสตาด้าตัวแรงวิ่งตามตูดมาให้เราช่วยเผากันชนให้ สงสัยสีจะด้านไปแล้วมังอิๆ เสาร์นี้อาจไม่ได้ไปนะคร๊าปปปป จากรถไม่แรงแต่แอบแซงไปเรื่อย อิๆ
หึหึ...พักนี้ไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะพี่:coolly-0010:

สวัสดียามเช้า.....
สบายกันดี บ่ อ้าย

ตอนเช้า..บริจาคเลือด และหาหมอ รพ. สมเด็จ ตอนบ่าย หาหมอ...ที่ 8ริ้ว ขากลับ แวะหาหมอ..บางแสน..ฟิ้ววววววว...55ขับรถตระเวณหาหมอ สนุกจังวุ้ย..ชีวิต..

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม