Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาส่องๆดูคิดถึงน้องปอปลาจังเลย
เหนหายเงียบไปหลายวันแล้วไปทางไหนคัยเหนบ้างงง

พี่อ๊อตโต้ให้เบอรมาแล้วด้วยดิ
ต้องทามงายต่อหว้าเรื่องแบปนี้ไม่ค่อยถนัดเลยจิงๆเรื่องแบปนี้:coolly-0033:

น่านดิ..เงียบเลย..บอกแล้วว่าอย่า โต๊ก..ต๊าก เดี๋ยว...ตื่น

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

บ่ายนี้จะไปหาหมอ...ที่ 8ริ้ว ขากลับ แวะหาหมอ..บางแสน..ฟิ้ววววววว...
หืมมมม:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตอนเช้า..บริจาคเลือด และหาหมอ รพ. สมเด็จ ตอนบ่าย หาหมอ...ที่ 8ริ้ว ขากลับ แวะหาหมอ..บางแสน..ฟิ้ววววววว...55ขับรถตระเวณหาหมอ สนุกจังวุ้ย..ชีวิต..

หาหมอ อ่ะไรหรอป๋า ..............:coolly-0010:

มาทำอันหยั๋งหว่า:coolly-0020:

มีลูกค้าสนใจ ปูแดงไคโตซาน อ่ะดิ เลยต้องไปหา คุยรายละเอียด นิดหน่อย

แต่ตอนนี้ อยู่ เพชรบุรีแล้วเด้อ :coolly-0046::coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,006
  • #9,007

คืนวันเสาร์ที่แล้วสตาด้าตัวแรงวิ่งตามตูดมาให้เราช่วยเผากันชนให้ สงสัยสีจะด้านไปแล้วมังอิๆ เสาร์นี้อาจไม่ได้ไปนะคร๊าปปปป จากรถไม่แรงแต่แอบแซงไปเรื่อย อิๆ

ขนาดโดนเผากันชนกันเลยรึ

อ้าวววนะคุงว่าไง

วันนี้ก็ไปบางแสนมาอีกแล้วไม่เจอใครเลย อิอิ

มาบ่อยจังเน๊อพ่อหนู่มมม

• #9,008

ตอนเช้า..บริจาคเลือด และหาหมอ รพ. สมเด็จ ตอนบ่าย หาหมอ...ที่ 8ริ้ว ขากลับ แวะหาหมอ..บางแสน..ฟิ้ววววววว...55ขับรถตระเวณหาหมอ สนุกจังวุ้ย..ชีวิต..

อุ้ยยยย!!!!
ป๋ายศติดหมอ.........นวด

แวะมาดู ไม่รู้จะคุยอะไร

เสาร์ที่จะถึงไม่ได้ไปนะครับ ทำงาน.....:coolly-0023::coolly-0029:

:coolly-0043: :coolly-0010:

เค้ามีไรกานหว่า..?!!!.. :coolly-0043::coolly-0039:

อุ้ยยยย!!!!
ป๋ายศติดหมอ.........นวด
น้าเก่งว่าไรนะ..?...
น้ายศไปหาหมอนวดจู๋หรอ..?!!! :coolly-0043::coolly-0045:

หวัดดีคับ เมื่อวานไปหาพป๋ายศมา
เจอหน้าพี่เค้า กลับมาบ้านเลยไข้แตกเลย ไม่ได้ไปทำงานด้วย:coolly-0036::coolly-0006:

หวัดดีคับ เมื่อวานไปหาพป๋ายศมา
เจอหน้าพี่เค้า กลับมาบ้านเลยไข้แตกเลย ไม่ได้ไปทำงานด้วย:coolly-0036::coolly-0006:
ครับ สวัสดีครับ

• #9,015

สมัครเข้าชมรม

ถึงขนาดไข้กินเลยหรือครับ

ยินดีต้อนรับครับ...welcome to cef bangsaen:coolly-0037:

• #9,016

งึก ๆงัก ๆ งึ่ง ๆ งึก ๆ งัก ๆ

แหมทำเป็นทำไม่เป็น
เดียวให้ไปเรียนปีหนึ่งใหม่ดีปะนี้
:coolly-0010:
[/CENTER]

มาปี6แล้วจะให้กลับไปเรียนปี1ใหม่
ตายกันพอดีอีตะบ้า:coolly-0041:

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0007:

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

งึก ๆงัก ๆ งึ่ง ๆ งึก ๆ งัก ๆ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

น่านดิ..เงียบเลย..บอกแล้วว่าอย่า โต๊ก..ต๊าก เดี๋ยว...ตื่น

แรกๆก็งี้แหละป๋าน้องเค้ายังไม่เคย(ไม่เคยมานะอย่าคิดอย่างอื่น)
เดี๋ยวให้ได้ลองสักครั้งก็จะได้รู้เองแหละ

รู้ว่าไอพวกนี้มานบ้ากานนท้างงน้านนน555:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม