• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าวน้ามาร์คไม่มาแล้วคัยจาดริฟโชว์เนี่ย..เห่อๆ

อ้าว..ดูแลสุขภาพด้วยนะคับพี่..น้องๆเปงห่วงคร๊าบบบ..

วันเสาวานจัดสาระคดีไว้ให้น้องๆบางแสนดูเล่นๆซะแผ่นครึ่งแผ่นด้วยนะคับน้า..หุหุ

ตามน้านคร๊าบบบบ

หึยยย..คบผู้ชายแล้วกินอิ่มนอนหลับเลยนะ..ชิชิ

ว่างั้นแหละ

ดูมันๆ..เหงผู้ชายละตาวาวเชียว...หยี๋..ยายเห็ดสด..ชิชิ
บ้าน่า..เค้าไม่ช่ายตนอย่างนั้นซ้ะน่อย:coolly-0033:

ทำแต่งานไม่มีเวลาล่าเหยื่อ

พอว่าง..หมดปีแก่พอดี

เอาแต่ทำงานเสื่อมหมด

พาน้องมันออกกำลังมั่งเฮีย:coolly-0010:

ท่าทางจะแรง

อ่ะสาวกเจมาอีกลำแร้ววว

ที่มันมาเต็มลำน่ะมันมีนัย

เห็นว่ามาส่องสาวมอบูกัน

ตกดึกเห็นมีสาวหน้ามลนั่งหน้ารถด้วย

หมอนี่มันร้ายกาจนัก
เหงได้ไงเนี่ย...:coolly-0010:

เผื่อใครยังไม่เห็น ...ตามหารถพี่ที่รู้จักกันหายครับ Nissan 240Z
บางคนอาจเคยเห็นคันนี้ เพราะพี่เค้ามาบ่อยๆ กับแก๊งค์เรโทร ช่วยดูให้หน่อยนะ:coolly-0033:

รายละเีอียดคลิกที่นี่..https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/20567

ช่วยดูหน่อยนะครับ สงสารพี่เค้าครับ:coolly-0041:
เอ้า..ช่วยกันเปงหูเปงตาน่อย:coolly-0022:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทำเปงเวอจิ้น..ไม่เหมือนๆ..ชิชิ:coolly-0019:

ตามน้านคร๊าบบ..อิอิ

สงสัยๆ..เดี่ยวต้องโทไปกล่อมก่อง..หุหุ

จาบ้ารึป่าววว..ชีวิตนี้อ่ะ..เดี่ยวปัดต่อยหูตาแตก:coolly-0004:
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เอาเหอ...ทนๆเอาไอ้ทิดเอ๊ยย

เหลืออีกแค่ไม่กี่ตัว

จบไว ๆจะได้อ้อนแม่เมิงซื้อเซฟให้ซะที

ทีแรกหยากได้200อยู่ดีๆพอมาเข้าแก๊งนี้
เหมือนโดนยากล่อมประสาท:coolly-0007:ได้ยินแต่เซฟิโร่ๆ
เปลี่ยนใจมาเซฟิโร่ตอนไหนไม่รู้ตัวเองเลยนะเนี๊ย

เบียร์เซฟิน่า
cef..นี่แหล่ะที่สุดแล้ว ไปหาได้แล้ว:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เผื่อใครยังไม่เห็น ...ตามหารถพี่ที่รู้จักกันหายครับ Nissan 240Z
บางคนอาจเคยเห็นคันนี้ เพราะพี่เค้ามาบ่อยๆ กับแก๊งค์เรโทร ช่วยดูให้หน่อยนะ
:coolly-0033:

รายละเีอียดคลิกที่นี่..https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/20567

ช่วยดูหน่อยนะครับ สงสารพี่เค้าครับ
:coolly-0041:
วานซืน ยังเห็นวิ่งออกจากที่จอดอยู่นี่นา ตอนกลางวันน่ะ

วานซืน ยังเห็นวิ่งออกจากที่จอดอยู่นี่นา ตอนกลางวันน่ะ
โทรไปหาน้องพี่หนูมาเค้าบอกว่า..อันนั้นพี่หนูวิ่งลองรถให้ลูกค้าอ่ะครับ
พี่ยศบอกว่าวันซืน ก็ใช่วันอังคารป่าวครับ....งง

โทรไปหาน้องพี่หนูมาเค้าบอกว่า..อันนั้นพี่หนูวิ่งลองรถให้ลูกค้าอ่ะครับ
พี่ยศบอกว่าวันซืน ก็ใช่วันอังคารป่าวครับ....งง
ใช่..วันอังคาร

บางคนอาจเคยเห็นคันนี้ เพราะพี่เค้ามาบ่อยๆ กับแก๊งค์เรโทร ช่วยดูให้หน่อยนะ:coolly-0033:

ช่วยดูหน่อยนะครับ สงสารพี่เค้าครับ:coolly-0041:

คันนี้เคยเหงไปทำแอร์อยู่ร้านพี่เฒ่านิ..หุยไอ้คนที่ขโมยมันช่างกล้าขโมยเนอะ..ขอให้เจอไวๆนะ..เสียดายแทน..ขนาดเรา KSR หายยังเศร้าไปเปงเดือน:coolly-0011::coolly-0011:

คิดถึงลานเพลินง่ะ :coolly-0017:

คิดถึงน้าเหวกเหมือนกานคร๊าบบ..จุ๊พๆ

เอาเหอ...ทนๆเอาไอ้ทิดเอ๊ยย

เหลืออีกแค่ไม่กี่ตัว

จบไว ๆจะได้อ้อนแม่เมิงซื้อเซฟให้ซะที

ทีแรกหยากได้200อยู่ดีๆพอมาเข้าแก๊งนี้
เหมือนโดนยากล่อมประสาท:coolly-0007:ได้ยินแต่เซฟิโร่ๆ
เปลี่ยนใจมาเซฟิโร่ตอนไหนไม่รู้ตัวเองเลยนะเนี๊ย

เบียร์เซฟิน่า

เอาน่า..ไหนๆก้อไหนๆแล้ว..มาถึงขนาดนี้แล้วจาถอนตัวรึงัยหะตาเบีย..ตรูดไม่ค่อยจามีอย่างงี้แหละเหมาะที่จามาหมดตรูดกัน..อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,049

ก็นี่ที่เขาเรียกันว่าโดนกลืนอ่ะ:coolly-0039:

เขาเรียกนะครับ...ไม่ใช่เรีย

ความหมายมันผิดนะครับ

ฝังแล้วเสียววุ๊ยย...!!!!:coolly-0027:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,050

ช่วย ๆกันส่องหน่อยครับ

55555+ ผิดนิดผิดหน่อยโดนหมด

ช่วย ๆกันส่องหน่อยครับ
ระวังกันด้วยนะครับ รถเราเองด้วยอ่ะ ผมยังหลอนๆเลย:coolly-0041:

มาทำอันหยั๋งหว่า:coolly-0020:

หึหึ...พักนี้ไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะพี่:coolly-0010:
ก็พ่อหนุ่มมัวแต่ห่วงดูบอลอยู่นี่นา:coolly-0021: ส่วนพี่ก็มัวแต่Burnยาง แล้วมันจะคุยกันได้งายล่ะพ่อหนุ่ม???:coolly-0034:

ก็พ่อหนุ่มมัวแต่ห่วงดูบอลอยู่นี่นา:coolly-0021: ส่วนพี่ก็มัวแต่Burnยาง แล้วมันจะคุยกันได้งายล่ะพ่อหนุ่ม???:coolly-0034:
โดยเฉพาะหน้ามอบูอ่ะป่าว 555+รู้นะ:coolly-0039:
ปล.อืมมม พี่มาร์ค ตอนเย็นเห็นมอไซค์ใหญ่ไม่รู้รุ่นไหน สีแดง1คัน ล้มอยู่ฝั่งเข้าชล หน้าจตุจักรอ่ะ ตำรวจเพียบเลย เห็นมอไซค์อื่นๆล้มอยู่สองสามคัน....น่ากลัวจริงๆ เป็นห่วงนะพี่ หน้าฝนด้วย

แก้ไขล่าสุด:

เอ้ยยยย...สงครามยังไม่จบอย่าเพื่งนับศพทหาร..ข้อยมาแว้วววว...555..ไอทีก้อไอทีเหอะ..เจอแฮกเกอร์มืออาชีพพพพพ..เห่อๆ

วุ่นรัยแต่เช้าอะตัวเทอ..ซักผ้าเช้าๆหรอ..อิอิ

แหมมีหนุ่มๆละหนีหายไปเลยนะ..ชิชิ..สบายตรูดไปเลยละซิ
นั่นแน่เริ่มมีปากเสียง ออกมาจากใต้เตียงแล้วเหรอ??? อิๆ:coolly-0044:

นั่นแน่เริ่มมีปากเสียง ออกมาจากใต้เตียงแล้วเหรอ??? อิๆ:coolly-0044:
พี่มาร์ค มาหน้าเวปหน่อย

เขาเรียกนะครับ...ไม่ใช่เรีย

ความหมายมันผิดนะครับ

ฝังแล้วเสียววุ๊ยย...!!!!:coolly-0027:
ตัวเองก็พิมพิ์ผิดเหมือนกัน คุยกันอยู่ดีๆ มีการฝังกันซะง้าน! 555:coolly-0028: เฮ้อ! ไปหาถนนว่างๆเบรินยางเล่นดีกว่าเว๊ย...อิๆ

ไปมัยอ่ะ? หน้าเวปไหน เวปบอร์ดหรือว่าเวปไซด์หลังโร???
ป๊าดดด เด๋ววัดกันสองเสาไฟฟ้าเลยนิ:coolly-0028:

โดยเฉพาะหน้ามอบูอ่ะป่าว 555+รู้นะ:coolly-0039:
ปล.อืมมม พี่มาร์ค ตอนเย็นเห็นมอไซค์ใหญ่ไม่รู้รุ่นไหน สีแดง1คัน ล้มอยู่ฝั่งเข้าชล หน้าจตุจักรอ่ะ ตำรวจเพียบเลย เห็นมอไซค์อื่นๆล้มอยู่สองสามคัน....น่ากลัวจริงๆ เป็นห่วงนะพี่ หน้าฝนด้วย
ไอ้หน้าม.บรูน่ะ! ยางมันลื่น อิๆ:coolly-0023: ช่วงหน้าฝนก็ทนขับ5กิโล/ลิตร ไปก่อนไงไอ้น้อง :coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม