• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เดี๋ยวมันไม่แรงอ่ะดิ

เอ่อเคยลองขับแก๊สหัวฉีดรึยังคับ
ไปลองขับดูก่อนนะคับผมผมว่ามันวิ่งออกกว่าน้ำมันนะ:coolly-0043:
ตะน้องอีกคนไปลองดู

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ร้านน้องเบ็นซ์ อยู่ตรงไฟแดง ม.บูพอดีเลยถ้ามาจากแยกบางแสนติดไฟแดง ให้มองขวามือ ตรงหน้า เซเว่น พอดีเป็นรถเข็น ขายน้ำปั่น บรรยากาสดี สาวตรึม ไปลองมาแระ..เสาร์นี้ผมไปมิตติ้ง ที่พระราม3 ขากลับจะแวะ เจอกันหน้าเดอะไทด์ น่ะครับ ราวๆ 5 ทุ่มถึงเที่ยงคืน

ขอบคุณครับป๋า :coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไอเค้าพูดกันถึงเรื่องเครื่องอาบี เครื่องเจกันหมายถึงเครื่องยนต์
ไม่ได้พูดถึงมึงอีบีอีฟายอุตส่าโทมาถามไปบางแสนคืนนึง
เข้าว๊งเข้าเวปอีปรวกเอ๊ย
พูดแรงไปมั้ง..ตาเบียร์ ก็น้องเค้าอาจจะติดใจ..บางแสนก็ได้..อย่าไปว่าเค้าซิ คราวหน้าพามาอีกน่ะ..รู้สึกคนแถวนี้เค้าชอบฟังนิทาน แบบเด็ก..ๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,084

โดยเฉพาะหน้ามอบูอ่ะป่าว 555+รู้นะ:coolly-0039:
ปล.อืมมม พี่มาร์ค ตอนเย็นเห็นมอไซค์ใหญ่ไม่รู้รุ่นไหน สีแดง1คัน ล้มอยู่ฝั่งเข้าชล หน้าจตุจักรอ่ะ ตำรวจเพียบเลย เห็นมอไซค์อื่นๆล้มอยู่สองสามคัน....น่ากลัวจริงๆ เป็นห่วงนะพี่ หน้าฝนด้วย

ไอ้ที่ป้องเห็นมอไซด์ล้มหน้าจตุจักรตำรวจเยอะๆน่ะ

ดูข่าวเมื่อคืนตำรวจยิงสู้กะแกงค์ค้ายาชื่อไรจำไม่ได้ขาใหญ่บางพระดีนะไม่ไปเจอตอนมันยิงกันเจอลูกหลงล่ะยุ่งเลย:coolly-0023:

ไอ้ที่ป้องเห็นมอไซด์ล้มหน้าจตุจักรตำรวจเยอะๆน่ะ

ดูข่าวเมื่อคืนตำรวจยิงสู้กะแกงค์ค้ายาชื่อไรจำไม่ได้ขาใหญ่บางพระดีนะไม่ไปเจอตอนมันยิงกันเจอลูกหลงล่ะยุ่งเลย:coolly-0023:
เวรแระ....รอดไป:coolly-0011:

• #9,086

บักเบียร์อยู่ไหนฟ้ะ..เดววันเสาร์จะไปส่งแฟนที่ มสท เดวจะโทรไปหาน้ะ...:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

แฟนคนไหนอีกฟระเรียน มสท.

แล้วที่มอ.บูไม่ส่งแล้วเรอะ!!!!หึตาน้อง

คริ..คริ:coolly-0028:

พรุ่งนี้หกโมงเย็นเป็นต้นไป มีงานของ Lenso มาจัด Party ที่ร้าน Relax มีmini concert จากส้ม อมรา +MAF
เค้าเชิญบรรดาคาร์คลับมาหลายอยู่ บางแสนรถราคงเยอะ...ขับรถกันช้าๆเด้อ เพื่อความปลอดภัย:coolly-0022:
ปล.แต่ ไม่ได้เชิญคลับเรา:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:

พรุ่งนี้หกโมงเย็นเป็นต้นไป มีงานของ Lenso มาจัด Party ที่ร้าน Relax มีmini concert จากส้ม อมรา +MAF
เค้าเชิญบรรดาคาร์คลับมาหลายอยู่ บางแสนรถราคงเยอะ...ขับรถกันช้าๆเด้อ เพื่อความปลอดภัย
:coolly-0022:
ปล.แต่ ไม่ได้เชิญคลับเรา:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
  • #9,089

ไอเค้าพูดกันถึงเรื่องเครื่องอาบี เครื่องเจกันหมายถึงเครื่องยนต์
ไม่ได้พูดถึงมึงอีบีอีฟายอุตส่าโทมาถามไปบางแสนคืนนึง
เข้าว๊งเข้าเวปอีปรวกเอ๊ย

กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพหน่อยนะ

ไอ้ทิดเอ๊ยยย!!!!

เค้าเชิญบรรดาคาร์คลับมาหลายอยู่ บางแสนรถราคงเยอะ...ขับรถกันช้าๆเด้อ เพื่อความปลอดภัย
:coolly-0022:
ก็คลับเราไม่เห็นมีใครใช้ Lenso เลย..ชั่งเค้าเหอะ

:coolly-0033:

บักเบียร์อยู่ไหนฟ้ะ..เดววันเสาร์จะไปส่งแฟนที่ มสท เดวจะโทรไปหาน้ะ...:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

โทมาเลยพุ้งนี้วันเสาวอยู่แถวเมืองทอง ข้าง มสท แต่เช้าเลย
พอดีไปส่งแม่ประชุมอะอย่าลืมโทมานะ

พูดแรงไปมั้ง..ตาเบียร์ ก็น้องเค้าอาจจะติดใจ..บางแสนก็ได้..อย่าไปว่าเค้าซิ คราวหน้าพามาอีกน่ะ..รู้สึกคนแถวนี้เค้าชอบฟังนิทาน แบบเด็ก..ๆๆ

สำหรับยัยคนนี้ไม่แรงป๋า
แล้วอยากให้น้องเค้ามาอีก
ป๋าไม่อยากรู้จักคนอื่นบ้างหร๋ออ..คนนี้อาจฮาได้ใจคนอื่นอาจเซ็กซี่:coolly-0003:ได้ใจก็ได้นะ,,อิอิ

ปล เซฟิน่านี่แหละที่ใช้เลนโซ่ป๋า:coolly-0046:

ร้านน้องเบ็นซ์ อยู่ตรงไฟแดง ม.บูพอดีเลยถ้ามาจากแยกบางแสนติดไฟแดง ให้มองขวามือ ตรงหน้า เซเว่น พอดีเป็นรถเข็น ขายน้ำปั่น บรรยากาสดี สาวตรึม ไปลองมาแระ..เสาร์นี้ผมไปมิตติ้ง ที่พระราม3 ขากลับจะแวะ เจอกันหน้าเดอะไทด์ น่ะครับ ราวๆ 5 ทุ่มถึงเที่ยงคืน

ร้านน้องเบนซ์อยู่ไฟแดง

แต่ในรูปเนี๊ยคนขวาน้องอิ๋วคนซ้ายน้องไอร์
เสาว์ไหนน้องเค้าว่างจะพาไปกราบอกป๋าที่บางแสนนะโอเคมั้ย

ส่วนน้องบีเก็บไว้ฮาต่อวันงานแต่งน้าแขกแล้วกันนะ:coolly-0003:

กรุณาใช้ถ้อยคำสุภาพหน่อยนะ

ไอ้ทิดเอ๊ยยย!!!!

น้องขอโทดน้องลืมตัวไปหน่อยคับพี่ๆทุกท่าน:coolly-0023:

คนขวา....อืมมมมมม...ไม่มีไร:coolly-0001:

สำหรับยัยคนนี้ไม่แรงป๋า
แล้วอยากให้น้องเค้ามาอีก
ป๋าไม่อยากรู้จักคนอื่นบ้างหร๋ออ..คนนี้อาจฮาได้ใจคนอื่นอาจเซ็กซี่:coolly-0003:ได้ใจก็ได้นะ,,อิอิ

ปล เซฟิน่านี่แหละที่ใช้เลนโซ่ป๋า:coolly-0046:
งั้นเข้าไปสอยรางวัลในงานมาเลย....เนียนไป :coolly-0039:

มีไรกานหรอกั๊บ..?!!!.....:coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม