• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนขวาาาาาาาา
:coolly-0001:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

น้องปอย แฟนพี่อ๊อด 753 (ชือเดียวกันอีกแหะ)ได้ซีนอนไป
แต่ทั้งโต๊ะ...มีผมคนเดียวที่ไม่ได้อะไรเลย....งอลลลลแล้ว:coolly-0004:
ปล. สนุกมากมายเลยครับน้าอ๊อด ขอบคุณนะครับ:coolly-0033:
เขาไม่มีปัดหลังแจกอะดิเลยไม่ได้ไรเลย:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เขาไม่มีปัดหลังแจกอะดิเลยไม่ได้ไรเลย:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ตลกว่างั้น...:coolly-0029:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0022::coolly-0033:

ไปมิตติ้งกลับถึงบางแสน เกือบเที่ยงคืนไม่เจอใครเลย..นั่งคุยกันอยู่ร้านน้องเบ็นซ์ พี่น้องบางแสนเรากวาดของรางวัลกันมาเพรียบ อิจฉา ตาอ๊อตโต้ ได้ไฟซีนอนท์

ไปมิตติ้งกลับถึงบางแสน เกือบเที่ยงคืนไม่เจอใครเลย..นั่งคุยกันอยู่ร้านน้องเบ็นซ์ พี่น้องบางแสนเรากวาดของรางวัลกันมาเพรียบ อิจฉา ตาอ๊อตโต้ ได้ไฟซีนอนท์
:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0041::coolly-0041:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

:coolly-0022::coolly-0022:

น้องปอย แฟนพี่อ๊อด 753 (ชือเดียวกันอีกแหะ)ได้ซีนอนไป
แต่ทั้งโต๊ะ...มีผมคนเดียวที่ไม่ได้อะไรเลย....งอลลลลแล้ว:coolly-0004:
ปล. สนุกมากมายเลยครับน้าอ๊อด ขอบคุณนะครับ:coolly-0033:
ป๋มก็ไม่ได้ไรเรยเหมือนกัน..
อ้อ ลืมไป..ได้เมาคับ..เมาโคตรๆ
ดีนะยังขับรถกลับถึงบ้าน..!!!..5555...:coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,132

ไปมิตติ้งมาได้รางวัลรองรางวัลใหญ่มา

คือพัดลม...มานอนเป่าตะปู๋

แต่ที่ใหญ่กว่านั้น..น้องปอยคนสวยเราได้ไฟซีนอนมูลค่า3,000บาทมาให้ตาอ็อดใสสบายเฉิบ..อิอิ

ต้องขอขอบคุณเจ้าภาพด้วยที่จัดงานเป็นกันเองดีที่จอดรถสวย อาหารอร่อยมาก ขอบคุณน้าอ็อดที่ให้สารคดีผ๋มมา...อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,133

คนขวาาาาาาาา

:coolly-0001:

คนซ้าย.....ยืนยัน 555+

มีจองกันหมดเลยเฟ้ยย

ขวาๆ ซ้ายๆ

สุดท้ายเสร็จมารชมพู...อิอิ:coolly-0046:

ขอขอบคุณพี่น้องบางแสนมาก ๆ เลยนะคับ

ที่อุตส่าห์ มาร่วมสนุกกัน ตั้งแต่ต้น จนจบ

นี่แสดงให้เห็นเลยว่าระยะทางไม่ใช่ปัญหาถ้าเราจะมาร่วมสนุกกันนะเนี่ย

(ได้รางวัลไป คุ้มกับค่าน้ำมันเลยนะคับ ผมดีใจด้วยจัง)

ขอบคุณมากเลยคับ

ไว้มีมีตติ้งที่บางแสนอีกเมื่อไหร่ พวกผมพระราม 3 จะชวนกันไปร่วมสนุกให้มากกว่าทุกครั้งแน่นอนคับ

ขอบคุณคับ

แจ้งข่าวครับ......เสาร์ที่ผ่านมา...รถที่บางแสนเยอะมาก เนื่องจากมีงานตามที่ผมได้กล่าวไป.....
แต่ได้มีเหตุการณ์ แบบเดิม ตอนที่กลุ่ม 71 มาเยือนเรา....คราวนี้เป็นกลุ่มอิมเพรซซ่า ที่โดนไป.....ยังไงช่วงนี้ ก็เคลียร์รถกันให้เรียบร้อยด้วยนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบ.....เค้าจะได้ไม่มาจ้องเล่นเราอีก.....เอาสบายใจไว้ก่อน
:coolly-0023:

แจ้งข่าวครับ......เสาร์ที่ผ่านมา...รถที่บางแสนเยอะมาก เนื่องจากมีงานตามที่ผมได้กล่าวไป.....:coolly-0022:
แต่ได้มีเหตุการณ์ แบบเดิม ตอนที่กลุ่ม 71 มาเยือนเรา....คราวนี้เป็นกลุ่มอิมเพรซซ่า ที่โดนไป.....ยังไงช่วงนี้ ก็เคลียร์รถกันให้เรียบร้อยด้วยนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบ.....เค้าจะได้ไม่มาจ้องเล่นเราอีก.....เอาสบายใจไว้ ก่อน
:coolly-0023:

รูปส่วนตัวตาแก๊งนี่มัน
หวานเกินไปแล้วววว
อิจฉาว้อยยย:coolly-0014:

ป๋าลองยังมีน้องสระอาอีสักคนมั้ยอะ
สระอิเส็ดตาแก๊งไปแย้ววว555

แก้ไขล่าสุด:

แจ้งข่าวครับ......เสาร์ที่ผ่านมา...รถที่บางแสนเยอะมาก เนื่องจากมีงานตามที่ผมได้กล่าวไป.....:coolly-0022:
แต่ได้มีเหตุการณ์ แบบเดิม ตอนที่กลุ่ม 71 มาเยือนเรา....คราวนี้เป็นกลุ่มอิมเพรซซ่า ที่โดนไป.....ยังไงช่วงนี้ ก็เคลียร์รถกันให้เรียบร้อยด้วยนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบ.....เค้าจะได้ไม่มาจ้องเล่นเราอีก.....เอาสบายใจไว้ ก่อน:coolly-0023:

น่าเบื่อมาก :coolly-0002: มันทำให้ไม่อยากย่างกรายไปบางแสนแล้ว ทั้งๆที่รถเราก็ไม่ผิดอะไรน่ะนะ แต่มันก็พยายามจะยัดเยียดนู่นให้ นี่ให้ จนเสียอารมณ์มากกว่า เพราะ คำว่ารถแต่งกับรถบ้าน ยังไงเด็กๆก็ดูออก :coolly-0018:

แจ้งข่าวครับ......เสาร์ที่ผ่านมา...รถที่บางแสนเยอะมาก เนื่องจากมีงานตามที่ผมได้กล่าวไป.....
แต่ได้มีเหตุการณ์ แบบเดิม ตอนที่กลุ่ม 71 มาเยือนเรา....คราวนี้เป็นกลุ่มอิมเพรซซ่า ที่โดนไป.....ยังไงช่วงนี้ ก็เคลียร์รถกันให้เรียบร้อยด้วยนะครับ เพื่อความเป็นระเบียบ.....เค้าจะได้ไม่มาจ้องเล่นเราอีก.....เอาสบายใจไว้ก่อน:coolly-0023:

น่าเบื่อมาก :coolly-0002: มันทำให้ไม่อยากย่างกรายไปบางแสนแล้ว ทั้งๆที่รถเราก็ไม่ผิดอะไรน่ะนะ แต่มันก็พยายามจะยัดเยียดนู่นให้ นี่ให้ จนเสียอารมณ์มากกว่า เพราะ คำว่ารถแต่งกับรถบ้าน ยังไงเด็กๆก็ดูออก :coolly-0018:

มาวันนี้สลับที่กันยืนนะ
คนซ้ายน้องอิ๋วคนขวาน้องไอร์

จำให้ดีๆนะคับคนรักครอบครัว(ทุกคน)ที่โทมาถาม
ไม่ต้องเอ่ยชื่อแล้วกานนะขับกระบะคนนึงเก๋งดำล้อทองคนนึง:coolly-0010:
เออ..ค่อยยังชั่วน่อยเราไม่เกี่ยวกับงานนี้ โล่งอก..:coolly-0023:

ช่ายเลยครับ น้าเหวก ตอนแรกเราก้ออยู่ดีแล้ว แต่ตอนนี้ระหกระเหินไปทั่วเลยเรา..เซงเป็ดเลย:coolly-0002:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม