• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

ขอขอบคุณพี่น้องบางแสนมาก ๆ เลยนะคับ

ที่อุตส่าห์ มาร่วมสนุกกัน ตั้งแต่ต้น จนจบ

นี่แสดงให้เห็นเลยว่าระยะทางไม่ใช่ปัญหาถ้าเราจะมาร่วมสนุกกันนะเนี่ย

(ได้รางวัลไป คุ้มกับค่าน้ำมันเลยนะคับ ผมดีใจด้วยจัง)

ขอบคุณมากเลยคับ

ไว้มีมีตติ้งที่บางแสนอีกเมื่อไหร่ พวกผมพระราม 3 จะชวนกันไปร่วมสนุกให้มากกว่าทุกครั้งแน่นอนคับ

ขอบคุณคับ
ขอให้เป็นอย่างที่พูดเถอะ..สาาาาาาธุ

ฟิ้วๆๆๆๆๆๆ:coolly-0022::coolly-0035:

มีสารคดีอยู่ที่เค้า 4แผ่นอะ..หุหุ
ของพี่แผ่นนึง..ของตาแ้ป้น แผ่นนึง ทีเหลือไม่รุของใคร..

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับ และได้รู้จักครับ A31992 ก็อยู่ บางแสนน่ะครับ ต่อกันเลยยยย.. มีโอกาสมาเจอกันครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศหายไปไหนน้า เงียบมาสองวันแระ
เข้าโรงงาน..ติดตั้งป้าย..เลยไม่ได้อยู่..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เปลี่ยนเอาของธรรมดาที่ไม่ใช่ยูรีเทน อู่ทำช่วงล่างทั่วไปก็ทำได้ครับ ผมอยู่บางละมุงก็พอมีร้านทำนะแต่อาศัยทำกันมานาน ปกติเค้าจะถนัดทำฮอนด้า แต่ตอนนี้ผมเอาเซฟเข้าไปทำและให้เค้าเรียนรู้เผื่อว่าจะเพิ่มความสามารถให้ครอบคลุม ถ้าสนใจยังไงก็โพสต์ตอบละกัน
น้าเหวก..นี่คิดการไกลดีครับ ดีดีจะได้เปงความรู้แก้เค้าแล้วเรายังได้รู้จักเจ้าของอู่มากขึ้น ท่าสนิทมากๆค่าแรงอาจลด 50% ก้อได้ :coolly-0010:

ฟิ้วๆๆๆๆๆๆ:coolly-0022::coolly-0035:

มีสารคดีอยู่ที่เค้า 4แผ่นอะ..หุหุ
ขอผมแผ่นนึงนะครับ..ท่าไม่ให้จะแช่งให้ไฟซีนอนท์หลอดขาด :coolly-0028:

ขอให้เป็นอย่างที่พูดเถอะ..สาาาาาาธุ

ของพี่แผ่นนึง..ของตาแ้ป้น แผ่นนึง ทีเหลือไม่รุของใคร..

ยินดีต้อนรับ และได้รู้จักครับ A31992 ก็อยู่ บางแสนน่ะครับ ต่อกันเลยยยย.. มีโอกาสมาเจอกันครับ
ยินดีต้อนรับ A31992 สู่บางแสนโซนครับ

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->
มีวิทยุเทป+ซีดี MP3 clarion 2DIN ของใหม่มาขายครับสนใจก็ตามลิ้งนี้เลยครับ:coolly-0003:[URL="https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/20749"]https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/20749[/URL]

อย่างอื่นขายมั๊ยจ๊ะ..ตะเอง

สารคดี......................................

สนป่าวว

เดี่ยวเสานี้จัดไปคับพี่..จาไล้ไปเผื่อเพื่อนๆด้วยนะคร๊าบบบ

หลังจากเช็คของในสารคดีแล้ว..แหล่มมาก..คุณภาพคับแผ่น..หุหุ

สารคดีที่ว่ามันคืออะรายหว่า
หวังว่าคงไม่ใช่หนังอย่างว่านะ

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!!..:coolly-0001:

หลังจากเช็คของในสารคดีแล้ว..แหล่มมาก..คุณภาพคับแผ่น..หุหุ
:coolly-0044::coolly-0041::coolly-0041:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,171
  • #9,172

เออลืมว่ะ

ฝากไอ้ปอยไว้

เก็บไว้ด้วยเด๋วไปเอา

ห้ามเอาให้ใครนะโดยเฉพาะตาน้องหื่น..5 5 5

• #9,173

ดูกะใครฟระ?:coolly-0043:

คงไม่ได้ดูเฉย ๆ ใช่มะ..อุ๊บ!!!:coolly-0023:

หื่นกันทั้งเวบแล้ว

หุหุหุ

ลามไปถึงบางแสนเรย

สารคดี...ของน้าอ๊อดหื่น

ก็น่าจะรู้นะหนังอะไร

.....อิอิ
คำว่า"หื่น" ใช้ได้สำหรับผู้ดูแลบอร์ดF/Sเท่านั้นนะคับ
กรุณาใช้ให้ถูกด้วยคับ..เช่น "น้าต้นหื่น"...!!!..:coolly-0045:

555555........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สารคดีที่ว่ามันคืออะรายหว่า
หวังว่าคงไม่ใช่หนังอย่างว่านะ
แหมๆทำเป็นไม่รู้
:coolly-0010:
ว่าแต่ว่าคนขวา
:coolly-0001:

มันเป็นโคดรับ
(แนะนำ่หน่อยครับ)
:coolly-0023:

มันเป็นโคดรับ

(แนะนำ่หน่อยครับ)
:coolly-0023:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

เออลืมว่ะ

ฝากไอ้ปอยไว้

เก็บไว้ด้วยเด๋วไปเอา

ห้ามเอาให้ใครนะโดยเฉพาะตาน้องหื่น..5 5 5

น้าเก็บไว้ให้มังนะ:coolly-0044:

ดูแล้วอย่าทิ้งนะ:coolly-0033:

เปลี่ยนเอาของธรรมดาที่ไม่ใช่ยูรีเทน อู่ทำช่วงล่างทั่วไปก็ทำได้ครับ ผมอยู่บางละมุงก็พอมีร้านทำนะแต่อาศัยทำกันมานาน ปกติเค้าจะถนัดทำฮอนด้า แต่ตอนนี้ผมเอาเซฟเข้าไปทำและให้เค้าเรียนรู้เผื่อว่าจะเพิ่มความสามารถให้ครอบคลุม ถ้าสนใจยังไงก็โพสต์ตอบละกัน
เมื่อวานไปซื้อหนังสือ THE TRUCK มาอ่าน
เห็นรูปรถน้าเหวกแว๊บๆด้วยอ่ะ ตอนเข้าลู่วิ่งที่สนามคลอง 5 อ่ะครับ
งาน Club JZ อ่ะครับ

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม