• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ใจเย็นดิช่วงนี้กลับบ้านที่ใต้กลับกทม ปลายเดือน
ถ้ามีโอกาศเมื่อไหร่ก็ว่าจะพาไปทั้งซ้ายทั้งขวาแหละคับไปซ้อมอู้คำเมืองไว้นะ
ซ้ายเชียงรายขวาเชียงใหม่
ตรงปะเด็น:coolly-0010::coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0044::coolly-0041::coolly-0041:

ขอบคุนสำหรับผลงานคับน้า..รอผลงานแผ่นต่อไป..อิอิ

ดูกะใครฟระ?:coolly-0043:

คงไม่ได้ดูเฉย ๆ ใช่มะ..อุ๊บ!!!:coolly-0023:

ไม่อยากจาเหลา..ซักมือเองทุกวัน..555

เมื่อวานไปซื้อหนังสือ THE TRUCK มาอ่าน
เห็นรูปรถน้าเหวกแว๊บๆด้วยอ่ะ ตอนเข้าลู่วิ่งที่สนามคลอง 5 อ่ะครับ
งาน Club JZ อ่ะครับ
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

หุยย..น้าเหวกไม่บอกไม่กล่าวเลยอะ..อยากเหงๆต้องไปหามาดูมั่งและ

เสือสุ่มจริงๆคนนี้

นั่นอะดิ

ออไอสารคดีแบปนั้นผมมีเด็จๆอยู่หลายเรื่องนะ
เอาเฉพาะเด็จจิงๆแล้วกัน
เดี๋ยวจัดให้นะคับ

วันเสาจัดมาด้วย..มีกี่เรื่องจัดมา..แต่ถ้ามีนางเอกติดรถมาด้วยยิ่งดี..อิอิ

ใจเย็นดิช่วงนี้กลับบ้านที่ใต้กลับกทม ปลายเดือน
ถ้ามีโอกาศเมื่อไหร่ก็ว่าจะพาไปทั้งซ้ายทั้งขวาแหละคับไปซ้อมอู้คำเมืองไว้นะ
ซ้ายเชียงรายขวาเชียงใหม่

โอ้ยยย..ค๋นเหนือก๊ะ..ปามาเล๋ย..อีปี้กะคนเหนือ..อย่าลืมพามาเน้อ..จาได้พาน้องๆไปแอ่วอิงแลน..เอ้ยมะใช่มาแอ่วกะเซฟิโร่ไทยแลน ..อูย..เกือบมะรอด..หุหุ:coolly-0005::coolly-0023::coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เปลี่ยนเอาของธรรมดาที่ไม่ใช่ยูรีเทน อู่ทำช่วงล่างทั่วไปก็ทำได้ครับ ผมอยู่บางละมุงก็พอมีร้านทำนะแต่อาศัยทำกันมานาน ปกติเค้าจะถนัดทำฮอนด้า แต่ตอนนี้ผมเอาเซฟเข้าไปทำและให้เค้าเรียนรู้เผื่อว่าจะเพิ่มความสามารถให้ครอบคลุม ถ้าสนใจยังไงก็โพสต์ตอบละกัน

ถนนแถวที่บ้านไม่ค่อยจะดีครับ เป็นหลุมเป็นบ่อเยอะ เลยว่าจะเปลี่ยนเป็นโพลียูริเทนเผื่อจะทนขึ้นมามั่ง(แต่ไม่รุ้ว่าจะแข็งมากรึเปลา:coolly-0043:พี่ๆมีใครใช้อยู่ ช่วยบอกฟีลลิ่งหน่อยครับ)
ว่าแต่อู่ทำHonda ที่น้าเหวกบอกนี่อยู่แถวไหนหรอครับ พอดีแฟนใช้อญุ่เผื่อจะเอาเข้าไปทำเวลามีปัญหาอ่ะครับ

ถนนแถวที่บ้านไม่ค่อยจะดีครับ เป็นหลุมเป็นบ่อเยอะ เลยว่าจะเปลี่ยนเป็นโพลียูริเทนเผื่อจะทนขึ้นมามั่ง(แต่ไม่รุ้ว่าจะแข็งมากรึเปลา:coolly-0043:พี่ๆมีใครใช้อยู่ ช่วยบอกฟีลลิ่งหน่อยครับ)
ว่าแต่อู่ทำHonda ที่น้าเหวกบอกนี่อยู่แถวไหนหรอครับ พอดีแฟนใช้อญุ่เผื่อจะเอาเข้าไปทำเวลามีปัญหาอ่ะครับ
ของผม ยูรีเทน + จ๊อย..ไม่เคยทำแถวนี้ ขี้เกียจบอกช่าง ทำที่ อู่สิทธิโชค นวมิน74จบ ทุกเรื่อง ครับโทรนัดวันแล้วเข้าไป ถือว่าไปเที่ยวกทม. ซักวัน ผลออกมาไม่ผิดหวังครับ

เสาร์นี้เจอกันเลยดีกว่า..ใจร้อน..หุ..หุ..

หือ.... สารคดีอะไรกัน ผมไม่รู้เรื่องนะ จิงๆเอ้า...:coolly-0046::coolly-0010:
จิงดิน้า..?!!!..:coolly-0043:
ป๋มยิ่งเชื่อคนง่ายอยู่ด้วย... อิอิ :coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

วันงานเห็นมีมาเป็นปึกๆ

ระวังโดนจับลิขสิทธิ์ไม่ประกันนะเอา:coolly-0010:
ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0028:

:coolly-0033:

ขอบคุนสำหรับผลงานคับน้า..รอผลงานแผ่นต่อไป..อิอิ
รับทราบคับน้า.... :coolly-0045:

อู่ setup service ครับ อยู่โรงโป๊ะ เลย รร.ศรีสุวิทมานิดนึงจะเจอปั๊ม caltex ซอยทางเข้าอู่อยู่ติดรั้วข้างปั๊มเลยครับ ชื่อช่างขวัญ กับ ช่างหน่อง เป็นช่างฮอนด้าเก่า ทำมานานแล้วแต่เพิ่งแยกออกมาเปิดอู่เองได้ปีนึงแล้วมั้ง (เมื่อก่อนเปิดทำอยู่ที่อู่ H-shop มานานแล้วน่ะครับ)

ถ้าเอายูรีเทนก็อย่างที่ป๋ายศบอกน่ะนะ ขึ้น กทม. เลย หรือไม่ก็สั่งชุด ORT มาให้ช่างแถวนี้เปลี่ยนก็ได้ครับ

ป๋ายศครับ สารคดีของผมนี่ยังอยู่ใช่ป๊ะ ป่านนี้แผ่นลายรึยังน๊อ 555+:coolly-0044::coolly-0026::coolly-0039:

น้าอ๊อดนี่ เทพตัวพ่อ เลยจิงๆ งึกๆงักๆ :coolly-0046:

แผ่นเผิ่นไรกัน...ฮุ้...มะรู้เรื่อง

ป้อง...เปลี่ยนรูปในลายเซ็นต์เหอว่ะ

มันไง ๆมะรู้..5 5 5:coolly-0023::coolly-0014:
เอาน่า......น่ารักดีออก:coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เด็กผีรับไม่ได้

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เอาน่า......น่ารักดีออก:coolly-0010:

ถูกคับแม่ผมเห็นยังบอกน่ารักดี
ไม่ได้มีนัยยะแอบแฝงเลยนะพี่เก่ง

เบียร์เบียร์จัดให้ป๋าด้วยไวเลย...:coolly-0010:

ได้ๆตะนนท์ได้
ของป๋านี่กะว่าจะจัดแบปเทอร์โบว์คู่ให้เลย:coolly-0010:

ถูกคับแม่ผมเห็นยังบอกน่ารักดี
ไม่ได้มีนัยยะแอบแฝงเลยนะพี่เก่ง
คนซ้ายกะ คนขวาน่ะ..เหรอออออ..ผมก็ว่าน่ารักน่ะ..

ป๋ายศครับ สารคดีของผมนี่ยังอยู่ใช่ป๊ะ ป่านนี้แผ่นลายรึยังน๊อ 555+:coolly-0044::coolly-0026::coolly-0039:

น้าอ๊อดนี่ เทพตัวพ่อ เลยจิงๆ งึกๆงักๆ :coolly-0046:
ยังอยู่ดี..รออยู่เสาร์นี้มาเอาน่ะ อยู่ในรถ เอาเข้าเอาออก จะลายหมดแล้ว

ได้ๆตะนนท์ได้
ของป๋านี่กะว่าจะจัดแบปเทอร์โบว์คู่ให้เลย:coolly-0010:

เฮ้อๆๆๆ...อย่างนี้ ก็ต้องมี บู๊ช..2 บาร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม