• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยังอยู่ดี..รออยู่เสาร์นี้มาเอาน่ะ อยู่ในรถ เอาเข้าเอาออก จะลายหมดแล้ว

[/COLOR][/SIZE]เฮ้อๆๆๆ...อย่างนี้ ก็ต้องมี บู๊ช..2 บาร์

ไอ้ที่ว่าเอาเข้าเอาออกหลายๆรอบ มันอะไรหรือป๋า ผมมันเวอร์จิ้นซะด้วยสิ :coolly-0043::coolly-0046: 555+

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนซ้ายกะ คนขวาน่ะ..เหรอออออ..ผมก็ว่าน่ารักน่ะ..

ผมก็ว่างั้น แต่คนขวาแลดูมีภาษีกว่านะ :coolly-0026:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ซาหวาดดีครับ ผมชื่อ..น้อง นามสกุล..ไม่มีปัญหา :coolly-0024::coolly-0010:

ซาหวาดดีครับ ผมชื่อ..น้อง นามสกุล..ไม่มีปัญหา :coolly-0024::coolly-0010:
รึจะเอา....555+:coolly-0044:

ไอ้ที่ว่าเอาเข้าเอาออกหลายๆรอบ มันอะไรหรือป๋า ผมมันเวอร์จิ้นซะด้วยสิ :coolly-0043::coolly-0046: 555+
หมายถึง..เสาร์ก่อนหยิบเข้ารถ ก็ไม่ได้ให้ เลยเอาออก เสาร์ที่ผ่านมาเอาเข้าอีก ก็ไม่เจอ เลยเอาออกเอาออกอีก เสาร์นี้ก็จะเอาเข้าอีก ..แล้วจะได้เอาออกรึป่าว..นาาาา.
ปล. ที่เอาเข้าเอาออก คือแผ่นสารคดี ไม่ใช่อย่างอื่น
ที่ต้องหยิบเข้าๆออก เพราะกลัวเด็กๆหยิบมาเปิดผิดจะยุ่ง..เข้าใจยัง..
ตกลงเสาร์นี้จอดที่ไหนดี พี่น้อง..ซาวด์เสียง กันหน่อย..

จอดที่บ้าน....ตอนนี้เจ็บคอ ไม่สบาย...ไข้ขึ้นแล้วด้วย...:coolly-0036:

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!!..:coolly-0001:
อุ่ย.อุ่ย..ร้อนตัวเลยนะน้า :coolly-0026:

เออลืมว่ะ

ฝากไอ้ปอยไว้

เก็บไว้ด้วยเด๋วไปเอา

ห้ามเอาให้ใครนะโดยเฉพาะตาน้องหื่น..5 5 5
เอ้ย..ผมไม่เกี่ยว แต่แบ่งผมด้วยนะครับป๋ม :coolly-0023:

ใครก็ไม่รู้..เห็นบอกอยู่พัทยา โทรมาถามป๋มเรื่องกันชน TBO1
คุยไปคุยมาสุดท้ายถามว่า..สารคดีที่คุยกันในเว็ปเนี่ยมันคือไร?..
..ป๋มก็เรยบอกไปตรงๆ..สารคดีท่องโลกใต้สะดือ!!!

..555555.....:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:
แหม๋..ตรงจุดสารคดีเลยนะ :coolly-0028:

อืมมมม...อันตราย..งดผลิตสารคดีชั่วคราวคับ!!!

5555555.........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
หยุด..จำหน่ายก่อน แต่อย่าพึ่งหยุดถ่ายทำนะเดวเวลาหยากดูไม่รุ้จะไปหาที่ใหนอ้ะ :coolly-0010:

หือ.... สารคดีอะไรกัน ผมไม่รู้เรื่องนะ จิงๆเอ้า...:coolly-0046::coolly-0010:
แหม๋.แหม๋..รู้สึกว่าจะได้ไปคนแรกน่า น้าเหวก:coolly-0040:

ใจเย็นดิช่วงนี้กลับบ้านที่ใต้กลับกทม ปลายเดือน
ถ้ามีโอกาศเมื่อไหร่ก็ว่าจะพาไปทั้งซ้ายทั้งขวาแหละคับไปซ้อมอู้คำเมืองไว้นะ
ซ้ายเชียงรายขวาเชียงใหม่
เออ..ขับรถไปมาดีๆๆล่ะเปงห่วง..ไม่ได้ห่วงแกนะ เปงห่วงสาวๆๆกลัวจะไม่ได้มาบางแสน :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ล้อเล่นน่าขับรถดีๆล่ะ

ป๋ายศครับ สารคดีของผมนี่ยังอยู่ใช่ป๊ะ ป่านนี้แผ่นลายรึยังน๊อ 555+:coolly-0044::coolly-0026::coolly-0039:

น้าอ๊อดนี่ เทพตัวพ่อ เลยจิงๆ งึกๆงักๆ :coolly-0046:
ช่ายเลยน้าเหวก ขนาดโหลดตั้ง5ชั่วโมงยังรอน่าคิดดูดิ โอ๊ย..แผ่นที่โหลด5ชั่วโมงน่าเอามาให้ผมดูบ้างนะ เสาร์นี้นะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0010:

ได้ๆตะนนท์ได้
ของป๋านี่กะว่าจะจัดแบปเทอร์โบว์คู่ให้เลย:coolly-0010:
เฮ้ย..ของป๋าเค้าโบว์เดี่ยว อย่าจัดคู่เดวน๊อค โบว์อีกลูกเอามาให้ฉั้นนี่:coolly-0009:

อุ้ฮู..เวอร์จิ้น แหว..แหว.. พูดมาได้:coolly-0034:

ฮ่ะฮ่ะฮ่ะ..ฮัด..เช๊ยยยยยย!!!....:coolly-0001:

ผมก็ว่างั้น แต่คนขวาแลดูมีภาษีกว่านะ :coolly-0026:
ตามนั้นคับ....
แต่จาให้ดี ต้องเห็นตัวเป็นๆ..!!! :coolly-0045::coolly-0028:

ท่านผู้ใดได้ ซีนอล ไปครอบครอง ใส่หรือยังอยากเห็น:coolly-0044:

ท่านผู้ใดได้ ซีนอล ไปครอบครอง ใส่หรือยังอยากเห็น:coolly-0044:
อ้าว753มาตอบหน่อยเร๊วววว:coolly-0046:

ผมเลือกซ้ายคนเดียวเลย....สบายแระงานนี้ อิอิ

:coolly-0042:ว้า......ม่ายทันแร้ะ:coolly-0011:

:coolly-0042:ว้า......ม่ายทันแร้ะ:coolly-0011:
โห่....ก็มาเอาซะป่านนี้อ่ะพี่แจ๊ค:coolly-0046:

เอาน่า......น่ารักดีออก:coolly-0010:
ดีครับพี่ผมเห็นด้วย:coolly-0010:

แหมๆรีบแนะนำตัวเลยนะจะเอาคนไหนอีกละ ซ้าย ขวา รู้ทันหลอกหน้า:coolly-0010:

อุ่ย.อุ่ย..ร้อนตัวเลยนะน้า :coolly-0026:

เอ้ย..ผมไม่เกี่ยว แต่แบ่งผมด้วยนะครับป๋ม :coolly-0023:

แหม๋..ตรงจุดสารคดีเลยนะ :coolly-0028:

หยุด..จำหน่ายก่อน แต่อย่าพึ่งหยุดถ่ายทำนะเดวเวลาหยากดูไม่รุ้จะไปหาที่ใหนอ้ะ :coolly-0010:

แหม๋.แหม๋..รู้สึกว่าจะได้ไปคนแรกน่า น้าเหวก:coolly-0040:

เออ..ขับรถไปมาดีๆๆล่ะเปงห่วง..ไม่ได้ห่วงแกนะ เปงห่วงสาวๆๆกลัวจะไม่ได้มาบางแสน :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ล้อเล่นน่าขับรถดีๆล่ะ

ช่ายเลยน้าเหวก ขนาดโหลดตั้ง5ชั่วโมงยังรอน่าคิดดูดิ โอ๊ย..แผ่นที่โหลด5ชั่วโมงน่าเอามาให้ผมดูบ้างนะ เสาร์นี้นะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0010:

เฮ้ย..ของป๋าเค้าโบว์เดี่ยว อย่าจัดคู่เดวน๊อค โบว์อีกลูกเอามาให้ฉั้นนี่:coolly-0009:

อุ้ฮู..เวอร์จิ้น แหว..แหว.. พูดมาได้:coolly-0034:
ร้ายจิงนะเรานะ:coolly-0010:

849 ไม่สบายรึ

คนซ้ายกะ คนขวาน่ะ..เหรอออออ..ผมก็ว่าน่ารักน่ะ..

เห็นด้วยกะป๋าเลยคับ :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม