• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0006::coolly-0008::coolly-0008:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แม่นแล้ว...ไม่รู้ 2009 รึป่าว:coolly-0040::coolly-0011:
เล่นท่ายากหยั่งน้ายศล่ะสิเนี่ย..?!!! 5555..:coolly-0028:

หายป่วยไวๆนะค๊าบบบบบ......:coolly-0009:

สงสัยเป็นเพราะสารคดี น้าอ๊อตแน่เลย ที่นำเชื้อมาเผยแพร่..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0006::coolly-0008::coolly-0008:
สงสัยติดเชื้อจากสารคีที่นำมาเผยแพร่ แน่ๆเลย..ระวังกันหน่อยน่ะครับเด๋วจะไม่สบาย..กันอีก..

สงสัยเป็นเพราะสารคดี น้าอ๊อตแน่เลย ที่นำเชื้อมาเผยแพร่..
จรึ๋ยยย..ป๋มจาโดนด่ามะเนี่ยน้า..?!!!..5555..:coolly-0028:

ช่ายยยย....เด๋วจาต้องเดินสายเข้าโรงบาลเหมือน..อุ๊บส์!!!:coolly-0017::coolly-0045::coolly-0028:

H1N1 รึป่าวเนี่ย ว่าแต่เค้าเราก็ครั่นเนื้อครั่นตัวเหมือนกันนะเนี่ย :coolly-0036:

สงสัยเชื้อจะมาทาง web board แน่ๆเลย เริ่มหนักๆหัวเหมือนกัน :coolly-0036:

หวัดดีคร้าวันนี้ปลาแวะมาทักทายสบายดีทุกท่านนะค่ะ:coolly-0033:

หวัดดีคร้าวันนี้ปลาแวะมาทักทายสบายดีทุกท่านนะค่ะ:coolly-0033:
ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ เป็นไข้อยู่....ว่าแต่ หายไปนานเลยนะครับ เสาร์นี้มามั้ย:coolly-0039:

สงสัยเชื้อจะมาทาง web board แน่ๆเลย เริ่มหนักๆหัวเหมือนกัน :coolly-0036:
555+ ผมอัดยา ทุก4 ชม.อยู่เนี่ย ดื่ม(กระแทก)น้ำไป 2ลิตรแน่ะ
แต่ตอนนี้หายเจ็บคอแล้ว เหลือแต่ไข้อย่างเดียวเหอๆ:coolly-0036:

ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ เป็นไข้อยู่....ว่าแต่ หายไปนานเลยนะครับ เสาร์นี้มามั้ย:coolly-0039:

ขนาดเป็นไข้นะเนี่ย :coolly-0010: น้องเรา :coolly-0026::coolly-0019:

:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

555+ ผมอัดยา ทุก4 ชม.อยู่เนี่ย ดื่ม(กระแทก)น้ำไป 2ลิตรแน่ะ
แต่ตอนนี้หายเจ็บคอแล้ว เหลือแต่ไข้อย่างเดียวเหอๆ:coolly-0036:
หายป่วยไวไวไวนะครับ:coolly-0008:

หายไวๆละกัน ...

เรื่องล้อกล้วยกระทู้นู้น นอนคิดมาหลายคืน สรุปคือ ไม่เอาแระ เพราะว่าตอนนี้ต้องการจะเปลี่ยนจานดิสค์เบรกให้ใหญ่ขึ้น ล้อขอบ 16 มันจะใส่ไม่ได้ ก็เลยตัดใจ ทั้งที่ยังเสียดายอยู่เหมือนกัน แต่ปล่อยไปดีกว่า :coolly-0037:

หายไวๆละกัน ...

เรื่องล้อกล้วยกระทู้นู้น นอนคิดมาหลายคืน สรุปคือ ไม่เอาแระ เพราะว่าตอนนี้ต้องการจะเปลี่ยนจานดิสค์เบรกให้ใหญ่ขึ้น ล้อขอบ 16 มันจะใส่ไม่ได้ ก็เลยตัดใจ ทั้งที่ยังเสียดายอยู่เหมือนกัน แต่ปล่อยไปดีกว่า :coolly-0037:
ผมก็นอนคิดมาหลายคืนเหมือนกัน ว่าพี่จะซื้อมาให้ผมใส่มั้ยยน้าาาาาาา:coolly-0046:

ขนาดเป็นไข้นะเนี่ย :coolly-0010: น้องเรา :coolly-0026::coolly-0019:
อิิอิ....ก็แค่ถามเฉยๆอ่ะ...ไม่ได้คิดไรน่ะ จริงๆ:coolly-0026::coolly-0044:

ผมก็นอนคิดมาหลายคืนเหมือนกัน ว่าพี่จะซื้อมาให้ผมใส่มั้ยยน้าาาาาาา:coolly-0046:

:coolly-0046::coolly-0023::coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม