• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อิิอิ....ก็แค่ถามเฉยๆอ่ะ...ไม่ได้คิดไรน่ะ จริงๆ:coolly-0026::coolly-0044:

จรี๊งงงงงงงง............................ดิ :coolly-0026:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีคร้าวันนี้ปลาแวะมาทักทายสบายดีทุกท่านนะค่ะ:coolly-0033:

เรายังไม่ได้รับประทานเหล้าด้วยกานนะน้องปลา
วันไหนว่างจะโทไปชวนสน๊อปแล้วกานนะเบอร์น้องพี่มีแล้ว ชวนเพื่อนสาวไปเยอะๆนะ555

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้ ไม่มีใครมาเหรอ..บางแสนอ่ะ..ผมมาน่ะ..

เสาร์นี้อยากทราบว่ากลุ่มบางแสนอยู่พิกัดไหนกันครับเพราะว่า อยู่หาดวอน หรือที่อื่นกันครับขอพิกัดทีแน่นอนด้วยคับจะได้ไปถูกครับ:coolly-0037:

เสาร์นี้เจอกันนะครับแต่ที่แน่ๆๆอยู่พิกัดไหนกันครับ**จะได้ไปถูกขอพิกัดหน่อยคับ :coolly-0026:

ตอนนี้ติดฝนกลับบ้านไม่ได้แถวสาทรค่ะมีใครผ่านมาบ้างค่ะ:coolly-0039:

ม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ เป็นไข้อยู่....ว่าแต่ หายไปนานเลยนะครับ เสาร์นี้มามั้ย:coolly-0039:

มิทราบว่าเป็นไข้ใจหรือไข้กายค่ะเนี้ย

วันเสาร์ปลาคงไม่ได้ไปหรอค่ะพอดีต้องทำงานแต่จริงๆก้อยากไปมากมาย

อืมคุงเพื่อนเบียไว้ว่างๆชนแก้วกันนะค่ะ ปลาก็ว่าจาโทรหาแต่กลัวเดี่ยวคงเพื่อนจางานเข้าอะค่ะ:coolly-0010:

ตอนนี้ติดฝนกลับบ้านไม่ได้แถวสาทรค่ะมีใครผ่านมาบ้างค่ะ:coolly-0039:
ที่ทำงานหรือว่าบ้านอ่ะคับ ที่อยู่สาทร..?
บ้านป๋มอยู่แถวถานีรถไฟฟ้าอ่ะคับ...:coolly-0044:

ปล. แต่ตอนนี้ป๋มอยู่ที่ทำงานนะคับ แถวหน้ารามฯ... อิอิ :coolly-0045:

เสาร์นี้อยากทราบว่ากลุ่มบางแสนอยู่พิกัดไหนกันครับเพราะว่า อยู่หาดวอน หรือที่อื่นกันครับขอพิกัดทีแน่นอนด้วยคับจะได้ไปถูกครับ:coolly-0037:
เดินตลาดคนเดิน แล้ว ราวๆ 3 ทุ่มก็เจอกันที่หน้าเดอะไทด์ก่อนล่ะัน..เน๊อะ..

รายงานตัวเสาร์นี้เจอกันคร้าบบบบ

ติดงานครับเซงเลย....:coolly-0033:

แฟดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ไปดีกว่าเดี๋ยวติดไข้ใจนะ
แฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟด
:coolly-0010:

ยู้ฮู.....บางแสนไรกัน

มิทราบว่าเป็นไข้ใจหรือไข้กายค่ะเนี้ย

วันเสาร์ปลาคงไม่ได้ไปหรอค่ะพอดีต้องทำงานแต่จริงๆก้อยากไปมากมาย

อืมคุงเพื่อนเบียไว้ว่างๆชนแก้วกันนะค่ะ ปลาก็ว่าจาโทรหาแต่กลัวเดี่ยวคงเพื่อนจางานเข้าอะค่ะ:coolly-0010:
ไข้ใจคือไรครับ ไม่รู้จัก....5555+:coolly-0010:

ไข้ใจคือไรครับ ไม่รู้จัก....5555+:coolly-0010:

อืมไข้ใจไม่รู้เหมือนกัน

รู้แต่ยาใจ:coolly-0010::coolly-0010:

คอนหวันว่าไง.............อิอิ

ไหน ๆ แถวเนี้ยครายหญ่ายยยยยยยยย

เสาร์นี้ ไม่มีใครมาเหรอ..บางแสนอ่ะ..ผมมาน่ะ..

ป๋มมาด้วยค้าบ....

เดินตลาดคนเดิน แล้ว ราวๆ 3 ทุ่มก็เจอกันที่หน้าเดอะไทด์ก่อนล่ะัน..เน๊อะ..

ตามน้านคร้าบบบเพ่....:coolly-0003:

รายงานตัวเสาร์นี้เจอกันคร้าบบบบ

จัดปาย นะคุง

เดี๋ยวนี้ห่างหาย ไม่มาช่วยขายของเลยนะ ชิชิ:coolly-0018:

ใครอยากรู้ว่าไข้ใจเป็นไง เสาร์นี้มาบางแสน ได้รู้แน่ๆ 555++

ใครอยากรู้ว่าไข้ใจเป็นไง เสาร์นี้มาบางแสน ได้รู้แน่ๆ 555++
แอ๊....ยังไงหว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม