• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วู้ วู้ วู้ อ่านแล้ว อิจฉา จัง:coolly-0039:
ตอนนี้ว่างมั่งแล้ว อีกสัก:coolly-0043:2-3 อาทิตย นี้ละ:coolly-0033:
คิดถึงนะทุกคน:coolly-0009:
ปล.พึ่งเติมบัตรโทรศัพท์ เนตมือถือที่นี้ช้าจัง เดี๋ยวโหลดVisioทำแผนที่ นามบัตรก่อนนะทุกคนเดี๋ยวแว๊บมาไหม่:coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วู้ วู้ วู้ อ่านแล้ว อิจฉา จัง:coolly-0039:
ตอนนี้ว่างมั่งแล้ว อีกสัก:coolly-0043:2-3 อาทิตย นี้ละ:coolly-0033:
ปล.พึ่งเติมบัตรโทรศัพท์ เนตมือถือที่นี้ช้าจัง เดี๋ยวโหลดVisioทำแผนที่ นามบัตรก่อนนะทุกคนเดี๋ยวแว๊บมาไหม่:coolly-0022:

รวยแล้วอ่ะดิ งานยุ่งทั้งวันเลย

เสาร์ 27 ไปขอนแก่นว่ะพี่ มาหาป่ะ อิอิ

:coolly-0033:

รูปสวยจังครับ :coolly-0033:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมื่อวานพักผ่อน วันนี้ก็ต้องผจญเช้าแห่งวันทำงานวันใหม่ :coolly-0022:

เมื่อวานพักผ่อน วันนี้ก็ต้องผจญเช้าแห่งวันทำงานวันใหม่ :coolly-0022:
อืมมมม มนุษย์เงินเดือนซินะ:coolly-0012:

ที่ทำงานหรือว่าบ้านอ่ะคับ ที่อยู่สาทร..?
บ้านป๋มอยู่แถวถานีรถไฟฟ้าอ่ะคับ...:coolly-0044:

ปล. แต่ตอนนี้ป๋มอยู่ที่ทำงานนะคับ แถวหน้ารามฯ... อิอิ :coolly-0045:
ทำงานค่ะอยู่ตรงท่าน้ำแป็บซี่

รูปหรือคน...แอ๊:coolly-0044:
โดยเฉพาะรูปสุดท้าย..ใช่มั้ย คนใส่เสื้อเหลือง..อ่ะ มีสาวเกาะด้วย...

เย็นนี้ไปไหนกันครับ
มะวานนั่งชมวิว เกาะลอยจิบสุราบางๆ มี ตาแจ๊ค ตามาร์ค อากาศกะลังดี 6 โมง กว่า ๆฝนไล่วงแตก กลับมาต่อร้านข้าวขาหมูอีก เมาเพรียบ เลย

รูปหรือคน...แอ๊:coolly-0044:

โดยเฉพาะรูปสุดท้าย..ใช่มั้ย คนใส่เสื้อเหลือง..อ่ะ มีสาวเกาะด้วย...

555+ เป็นน้องเป็นนุ่งครับ อย่าคิดมาก:coolly-0046::coolly-0023:

มะวานนั่งชมวิว เกาะลอยจิบสุราบางๆ มี ตาแจ๊ค ตามาร์ค อากาศกะลังดี 6 โมง กว่า ๆฝนไล่วงแตก กลับมาต่อร้านข้าวขาหมูอีก เมาเพรียบ เลย
ไม่โทรตามเลย เรียกในเวปก็ไม่ตอบ....:coolly-0019:
ตอนเรียกนั่นยังไม่ได้ล้างรถ พอล้างเสร็จฝนมาเลยอ่ะ...จะไปหาที่นั่งกินด้วยซะหน่อย วันหลังเอาใหม่นะป๋า เย็นๆวันอาทิตย์อ่ะ ชอบๆๆ
อยากนั่งคุยในบรรยากาศใหม่ๆบ้าง
:coolly-0022:

555+ เป็นน้องเป็นนุ่งครับ อย่าคิดมาก:coolly-0046::coolly-0023:
ทำไมต้องปาดเหงื่อ..555+ ว่าไปนั่น:coolly-0030:

ทำไมต้องปาดเหงื่อ..555+ ว่าไปนั่น:coolly-0030:

แฟนชอบเข้ามาดู แล้วนู๋กิ๊ฟก็ชอบมานัวกับพี่ กลัวงานเข้าอ่ะ 555+ :coolly-0023: แต่ไม่มีไรหรอก เพราะเคยเห็นมาหลายครั้งแล้ว แอ๊..... :coolly-0046:

(ก็น้องมันตาสั้นน่ะเนอะ คงมองไกลๆแล้วคล้ายตา.... เอ่ยชื่อได้ป่าวหว่า ขอละไว้ละกัน 555+):coolly-0045::coolly-0039:

ไม่โทรตามเลย เรียกในเวปก็ไม่ตอบ....:coolly-0019:
ตอนเรียกนั่นยังไม่ได้ล้างรถ พอล้างเสร็จฝนมาเลยอ่ะ...จะไปหาที่นั่งกินด้วยซะหน่อย วันหลังเอาใหม่นะป๋า เย็นๆวันอาทิตย์อ่ะ ชอบๆๆ
อยากนั่งคุยในบรรยากาศใหม่ๆบ้าง:coolly-0022:

อืมมม...ก็ดีนะ ยามเย็นที่เกาะลอย ชิวๆ ให้บางแสนรู้ไปเลยว่าขาดเราแล้วจะรู้สึก(ดีขึ้น) :coolly-0004: :coolly-0046::coolly-0039:

จะดีเหรอ ไม่ง่ายนะคนนี้:coolly-0020:
จะยากง่ายมันต้องลอง ..:coolly-0010:

กลับมาบางแสนบ้างได้แล้วเดวเค้าลืมหนังหน้ากันหมด ..:coolly-0028::coolly-0028:

เอ๊.เอ๊.ยังไงนั่นน้า..:coolly-0023:

แฟนชอบเข้ามาดู แล้วนู๋กิ๊ฟก็ชอบมานัวกับพี่ กลัวงานเข้าอ่ะ 555+ :coolly-0023: แต่ไม่มีไรหรอก เพราะเคยเห็นมาหลายครั้งแล้ว แอ๊..... :coolly-0046:

(ก็น้องมันตาสั้นน่ะเนอะ คงมองไกลๆแล้วคล้ายตา.... เอ่ยชื่อได้ป่าวหว่า ขอละไว้ละกัน 555+):coolly-0045::coolly-0039:
กรรม...เอิ้กส์ๆๆ:coolly-0011:

อืมมม...ก็ดีนะ ยามเย็นที่เกาะลอย ชิวๆ ให้บางแสนรู้ไปเลยว่าขาดเราแล้วจะรู้สึก(ดีขึ้น) :coolly-0004: :coolly-0046::coolly-0039:
ตกลงว่าดีขึ้นช่ายม้ะ ไม่ช่ายเสียใจ เอ๊.ยังไงนี่:coolly-0040:

กลับบ้านแล้วครับ :coolly-0024: พรุ่งนี้จะมาคุยใหม่เน้อออ..... :coolly-0039:

ช่วงนี้งานเริ่มเบาลงแล้ว คงจะมีเวลาปลีกวิเวกมากขึ้น :coolly-0010:

ไปล่ะ ใครอยู่เวรกลางคืนก็มาต่อละกัน :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม