• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถึง ป ปลา

อืมคุงเพื่อนเบียไว้ว่างๆชนแก้วกันนะค่ะ ปลาก็ว่าจาโทรหาแต่กลัวเดี่ยวคงเพื่อนจางานเข้าอะค่ะ:coolly-0010:[/QUOTE]

โทมาได้24จ้า
ไม่มีงานเข้าหรอกโสดคับ

ไม่เหมือนคนบางคนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาว่าคนอื่นบ้ากามหรอก
ถ้าชั่นบ้ากามนะแกตัวพ่อเลยตะน้อง
แหมมีสั่งนะถ้าวันไหนผมพาเพื่อนๆมาให้โทมาบอกแต่เนิ่นๆนะ ไอคนไม่บ้ากาม:coolly-0004:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ถึง ป ปลา

อืมคุงเพื่อนเบียไว้ว่างๆชนแก้วกันนะค่ะ ปลาก็ว่าจาโทรหาแต่กลัวเดี่ยวคงเพื่อนจางานเข้าอะค่ะ:coolly-0010:

ไม่เหมือนคนบางคนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาว่าคนอื่นบ้ากามหรอก
ถ้าชั่นบ้ากามนะแกตัวพ่อเลยตะน้อง
แหมมีสั่งนะถ้าวันไหนผมพาเพื่อนๆมาให้โทมาบอกแต่เนิ่นๆนะ ไอคนไม่บ้ากาม:coolly-0004:
[/QUOTE]คุยแบบหนุกหนานพอเว้ยเบียร์..ลูกเมียเก็บไว้ที่บ้านไม่ต้องเอาไปลงบอร์ดให้คนอื่นเค้ารู้หลอก..OK ,มั้ย:coolly-0002:

.......ใจเย็น เด๋วก็เข้าใจผิดกันหรอก

ไม่ต้องบัฟฟ์กันน่ะคุณน้องทั้งหลาย..เรื่องเล็กๆจะกลายเป็นเรื่องใหญ่ ห้แต่พอขำๆ เอาเป็นว่า คนที่มาแหลมแท่นทุกคน ล้วนแต่โสดกันทุกคน..จะสด รึไม่ ต้องพิจารณาเป็นรายๆ ไป แต่ถ้าอยู่ที่บ้านก็จะเป็นหัวหน้าครอบครัวครับ555+++

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งั้นเสาร์นี้ลองจอดเกาะลอย สักครั้งไม๊..

งั้นเสาร์นี้ลองจอดเกาะลอย สักครั้งไม๊..
ความคิดเห็นครับ
1.แต่ผมว่า เก็บไว้เป็น Spare ดีกว่านะพี่ เย็นวันอาทิตย์ไรอย่างเนี่ย ชิวๆ ใครว่างก็มาได้
หรือไม่ก็
2.ถ้าเป็นที่เกาะลอย...เป็นไปได้มั้ย ที่เราจะมาเจอกันเ็ร็วขึ้น สักหกโมงก่าๆ...เพราะเด๋วสี่ทุ่มก็ไล่แล้วใช่มะ...พอถึงเวลาเราก็กลับกัน ไม่ดึกเกินไป ไม่เมามากเกินไป
ไม่เปลืองตังค์เกินไป
:coolly-0029:
3.สุดท้าย อันนี้เป็นขอเสนอ.... กาลเวลาเปลี่ยนไป หลายคนต้องมีภาระที่แตกต่างกันออกไป ชีวิตปรับเปลี่ยนกันไปตามสภาวะปัจจุบัน มีครอบครัว ย้ายงาน มีเจ้าตัวน้อย.....ดังนั้นสถานที่และเวลาที่รวมตัวอาจต้องมีการปรับเปลี่ยนเกิดขึ้นบ้างเหมือนกันนะ อยากให้ทุกคนลองพิจารณาดู

แก้ไขล่าสุด:

กลับจันท์ค๊าพพพพพ

เจอกันเสาร์หน้า

อะนะ..งั้นกลับมา..เอาเงาะกะมังคุดมาฝากด้วย..อย่างละ2 ลูกนะ..อิอิ

มะวานนั่งชมวิว เกาะลอยจิบสุราบางๆ มี ตาแจ๊ค ตามาร์ค อากาศกะลังดี 6 โมง กว่า ๆฝนไล่วงแตก กลับมาต่อร้านข้าวขาหมูอีก เมาเพรียบ เลย

หุยๆๆ..พี่มะบอกไม่งั้นมีแจม..ฝนลงเก็บของแทบมะทัน..ผมอะไอ้ปอยเปียกชื้นยันกางเกงในเลยอะ..เซ็งจิงๆขายของหน้าฝนแต่ก้อต้องทำจาย..

อืมมม...ก็ดีนะ ยามเย็นที่เกาะลอย ชิวๆ ให้บางแสนรู้ไปเลยว่าขาดเราแล้วจะรู้สึก(ดีขึ้น) :coolly-0004: :coolly-0046::coolly-0039:

อิอิ

ไปล่ะ ใครอยู่เวรกลางคืนก็มาต่อละกัน :coolly-0039:

จัดปายคับน้า

1.แต่ผมว่า เก็บไว้เป็น Spare ดีกว่านะพี่ เย็นวันอาทิตย์ไรอย่างเนี่ย ชิวๆ ใครว่างก็มาได้
หรือไม่ก็
2.ถ้าเป็นที่เกาะลอย...เป็นไปได้มั้ย ที่เราจะมาเจอกันเ็ร็วขึ้น สักหกโมงก่าๆ...เพราะเด๋วสี่ทุ่มก็ไล่แล้วใช่มะ...พอถึงเวลาเราก็กลับกัน ไม่ดึกเกินไป ไม่เมามากเกินไปไม่เปลืองตังค์เกินไป:coolly-0029:
3.สุดท้าย อันนี้เป็นขอเสนอ.... กาลเวลาเปลี่ยนไป หลายคนต้องมีภาระที่แตกต่างกันออกไป ชีวิตปรับเปลี่ยนกันไปตามสภาวะปัจจุบัน มีครอบครัว ย้ายงาน มีเจ้าตัวน้อย.....ดังนั้นสถานที่และเวลาที่รวมตัวอาจต้องมีการปรับเปลี่ยนเกิดขึ้นบ้างเหมือนกันนะ อยากให้ทุกคนลองพิจารณาดู

อย่างงี้ต้องซาวเสียง..เพราะหลายๆคนเปลี่ยนฟฤติกรรมการใช้ชีวิต..แต่สำหรับโผมที่หนายก้อได้..ขอให้มีสุรา..นารี..และเซฟิโร่รถดี(ต้องไม่งอแงตอนไม่โดนฝน)..อย่างงี้ก้อถึงไหนถึงกัลลลล :coolly-0009::coolly-0009:

คืนวันเสาร์ ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปเยี่ยมแหลมแท่น..ซึ่งบัดนี้ได้กลายเป็นลานจอดรถ บ้านๆ ที่มาเที่ยวงาน Walking street รถแน่นหาที่จอดค่อนค้างยาก ต้องวนถึง 2 รอบ กว่าจะได้ที่ เศร้า ครับคิดถึงอดีด ที่สมัยก่อน จะเป็นบรรยากาศภาพรถ วิ่ง รถแต่งสวยๆ มาจอดโชว์ กัน รู้สึกเหงาในใจอย่างไรบอกไม่ถูก เชฺญชมภาพครับ

แต่นั่น..ก็ไม่ใช่อุปสรรค ของกลุ่มเรา พวกเรายังเหนียวแน่นและสนุกสนานกันเหมือนเดิมกับสถานที่จอดชั่วคราวแห่งใหม่ครับ..หน้า The Tide น้องปุ้ย จาก กทมฬ ก็แวะมาเยี่ยมเยียนเรา แต่รีบกลับก่อน สุดท้าย คนเก่าแก่ สาวน้อยคนเดิมก็ยังมาทักทายเรา น่ะครับ เชิญชมบรรยากาศของความอบอุ่นได้ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/910&page=543

ขอบคุนภาพสวยๆคับพี่..แหล่มๆทุกรูปเลยคับพี่..ชอบๆ..ไว้ต้องไปเดินเล่นดูมั่ง

เราไม่รีบ ตกลงกับเจ้าตัวเค้าไว้แล้ว อิอิอิ:coolly-0010:

เบาๆน่อยดิ เสียสูขภาพหมด..:coolly-0028:

นี่ก้ออีกคน..:coolly-0015:

ซ่วนผมฉะบายดี..แต่หมู่นี้มีแต่คนเปงไข้ เปงหวัด2009ป่าวไม่รุ๊...:coolly-0028::coolly-0028:

ครั่นเนื้อครั่นตัว..จะเปงหวัด2009ป่าวน้า :coolly-0018:

แหม๋..ขาดไม่ได้เลยนะผู้หญิงเนี่ย..อ้ายบ้ากาม:coolly-0004:

น้องคนตีคิ๋มเนี่ย เจอบ่อยจังเดวต้องโดนน่อยแล้ว :coolly-0010:

คม ชัด ลึก ทุกภาพเลยครับ.:coolly-0009:

หายหน้าหายตรูดเลยนะตัวเทอเดี่ยวนี้อะ..ชิชิ

วู้ วู้ วู้ อ่านแล้ว อิจฉา จัง:coolly-0039:
ตอนนี้ว่างมั่งแล้ว อีกสัก:coolly-0043:2-3 อาทิตย นี้ละ:coolly-0033:
คิดถึงนะทุกคน:coolly-0009:
ปล.พึ่งเติมบัตรโทรศัพท์ เนตมือถือที่นี้ช้าจัง เดี๋ยวโหลดVisioทำแผนที่ นามบัตรก่อนนะทุกคนเดี๋ยวแว๊บมาไหม่:coolly-0022:

โอ้ยยย..มาซะทีเถอะ..เค้าคิดถึงกันจนจาทนมะไหวแล้วนะ..หุหุ

ที่ทำงานหรือว่าบ้านอ่ะคับ ที่อยู่สาทร..?
บ้านป๋มอยู่แถวถานีรถไฟฟ้าอ่ะคับ...:coolly-0044:

ปล. แต่ตอนนี้ป๋มอยู่ที่ทำงานนะคับ แถวหน้ารามฯ... อิอิ :coolly-0045:
ทำงานค่ะอยู่ตรงท่าน้ำแป็บซี่

อ๋อออออ...(ไม่รู้จัก..อิอิ)

แฟนชอบเข้ามาดู แล้วนู๋กิ๊ฟก็ชอบมานัวกับพี่ กลัวงานเข้าอ่ะ 555+ :coolly-0023: แต่ไม่มีไรหรอก เพราะเคยเห็นมาหลายครั้งแล้ว แอ๊..... :coolly-0046:

(ก็น้องมันตาสั้นน่ะเนอะ คงมองไกลๆแล้วคล้ายตา.... เอ่ยชื่อได้ป่าวหว่า ขอละไว้ละกัน 555+):coolly-0045::coolly-0039:

อืมมมม...งี้นี่เอง..555+

ถึง ป ปลา

อืมคุงเพื่อนเบียไว้ว่างๆชนแก้วกันนะค่ะ ปลาก็ว่าจาโทรหาแต่กลัวเดี่ยวคงเพื่อนจางานเข้าอะค่ะ:coolly-0010:

[/QUOTE]

คุยแบบหนุกหนานพอเว้ยเบียร์..ลูกเมียเก็บไว้ที่บ้านไม่ต้องเอาไปลงบอร์ดให้คนอื่นเค้ารู้หลอก..OK ,มั้ย:coolly-0002:[/QUOTE]

2คนนี้เอาถุงยาง..เอ้ยเอานวมเลยมะ..เดี๋ยวเค้าไปเปงกำมากร..เอ้ยกำมาการให้

ไม่ต้องบัฟฟ์กันน่ะคุณน้องทั้งหลาย..เรื่องเล็กๆจะกลายเป็นเรื่องใหญ่ ห้แต่พอขำๆ เอาเป็นว่า คนที่มาแหลมแท่นทุกคน ล้วนแต่โสดกันทุกคน..จะสด รึไม่ ต้องพิจารณาเป็นรายๆ ไป แต่ถ้าอยู่ที่บ้านก็จะเป็นหัวหน้าครอบครัวครับ555+++

ตามน้านคับพี่..ผมอะโสดตลอด..ที่เห็นๆตามมาด้วยประจำนั้นอะน้องสาว..โอ้ยยยย..อย่าดึงหู...ปะป้าล้อเล่นนนนนนน....อูยยยยย

.......ใจเย็น เด๋วก็เข้าใจผิดกันหรอก

บ้าหร๋อเรารักกันจะตาย:coolly-0009:
ใช้มั้ยตะน้อง
ถ้าไม่รักกันจิงคืนนั้นชั้นไม่ยอมเปนผัวแกหรอกตะน้อง:coolly-0046:

หรือไม่ก็
2.ถ้าเป็นที่เกาะลอย...เป็นไปได้มั้ย ที่เราจะมาเจอกันเ็ร็วขึ้น สักหกโมงก่าๆ...เพราะเด๋วสี่ทุ่มก็ไล่แล้วใช่มะ...พอถึงเวลาเราก็กลับกัน ไม่ดึกเกินไป ไม่เมามากเกินไปไม่เปลืองตังค์เกินไป:coolly-0029:

:coolly-0046: ผมที่ไหนก็ได้แค่ได้ไปเจอพี่น้อง เพื่อนๆๆ + กะรถคันโปรดสุดที่รัก ก็พอแล้ว ออ ที่ขาดไม่ได้ สุรา คับ สุรา :coolly-0010:++ นารีเอาะๆๆ:coolly-0033:

คิดถึงแหลมแท่นจังเลย

ก็ดีนะครับทีไหนก็ได้ขอให้มีเพื่อนและคู่ใจในการเดินทาง ช่วยกันออกความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ:coolly-0033:

หรือไม่ก็

เห็นด้วยอยู่แล้ว หกโมงครึ่งน่าจะกำลังสวย เริ่มเสาร์นี้เลยใช่มั๊ย :coolly-0033:

ถูกต้อง....ครับป๋า แหม..ป๋าพูดถูกใจ มาจุ๊บๆทีนึงมะ :coolly-0009:

ส่วนน้องๆนู๋ๆน่ะ สวยเลือกได้อยู่แล้วนี่จะกลัวอะไร แต่อยากให้รู้ว่าพวกป๋าๆน่ะรวยเลือกได้นะ เข้าใจบ่ 555+ :coolly-0010::coolly-0039:

อ่ะย้อเย่น.... :coolly-0045:

5555+ เรื่องหญิงนี่กินกันไม่ลงจริงๆ

เห็นด้วยอยู่แล้ว หกโมงครึ่งน่าจะกำลังสวย เริ่มเสาร์นี้เลยใช่มั๊ย :coolly-0033:
เมื่อวานลืมบอกไป.....ความเห็นเห็นอีกอย่างนึงอ่ะครับ
คือว่า หรือเราจะลองเปลี่ยนความถี่ในการพบปะสังสรรค์กันดี เสาร์เว้นเสาร์ รึเสาร์ต้นเดือน ประมาณนั้น
:coolly-0033:

บ้าหร๋อเรารักกันจะตาย:coolly-0009:
ใช้มั้ยตะน้อง
ถ้าไม่รักกันจิงคืนนั้นชั้นไม่ยอมเปนผัวแกหรอกตะน้อง:coolly-0046:
อย่าลืมล่ะ มาแล้วโทรบอกด้วย..:coolly-0033::coolly-0009::coolly-0010:

หรือไม่ก็
พ่อหนุ่มเจ้าความคิด..:coolly-0029:

เมื่อวานลืมบอกไป.....ความเห็นเห็นอีกอย่างนึงอ่ะครับ
คือว่า หรือเราจะลองเปลี่ยนความถี่ในการพบปะสังสรรค์กันดี เสาร์เว้นเสาร์ รึเสาร์ต้นเดือน ประมาณนั้น:coolly-0033:
ก้อลองเอาไปคิดดูเอาล่ะกัน:coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม